Honda chuẩn bị cho ra Air Blade Sport 125cc

jackphamtt
25/3/2011 4:14Phản hồi: 237
237 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mr_nhat
ĐẠI BÀNG
13 năm
Giá lại ngất ngây con gà tây thôi,người tiêu dùng lại khổ ~.~
Thanh COC
TÍCH CỰC
13 năm
Đề nghị Mod xem xét vì bài này mình đã post rồi!
Xe này thì đẹp rồi nhưng giá mắc quá...
cinque
ĐẠI BÀNG
13 năm
7.0 kw và 10.1 NM thì hơn gì AB hiện tại....?
haizz ! 2 con Fi của mình tính sao giờ ! sao nó ko ra sớm hơn 1 chút nhỉ !
nhìn hình không chính xác đc đợi khi nào ra đi xem tận mắt mới bít:p nếu ok thì cuối năm cho cho e nouvo LX ra đi đổi e này thử xem:eek:
Xe đẹp và cái giá của nó cũng kinh khủng.
Thảo nào nhìn cứ nhang nhác Lovo LX

đâu có mắc lắm đâu bác.... A bình thường cũng tầm này rồi mà
Sao các hãng không ra mẫu mới mà toàn là phiên bản nâng cấp nhỉ. Mà giá 50 tr thì phải xem xét. bằng PCX rồi
pqthai
ĐẠI BÀNG
13 năm
Hàng Honda VN mình chả dám rớ, xóm có máy nhà đi AB Honda VN, đc 1 thời gian nó rú như công nông. Chiếc AB Thái của ông anh lại êm ru dù đã mua hơn 2 năm
bbhvn
ĐẠI BÀNG
13 năm
-Xe đi ngon hay ko là do người sử dụng bảo quản đúng cách thôi, đừng vơ đũa cả nắm thế, đang đi AB Fi Repsol VN đây, hơn 1 năm rồi vẫn ổn, máy êm mượt mà, chịu khó theo dõi xăng nhớt & bảo dưỡng định kỳ là ok
honda VN lam gia du lam chac 50tr moi mua duoc e nay.
Ra em này thì hi vọng giá AB thường sẽ giảm ...................................................................
Xét về dáng thì Yamaha vẫn đẹp hơn. :x
enzoferrari
ĐẠI BÀNG
13 năm
nói thật mình vẫn thấy cái đầu của AB Thái là chuẩn nhất
Xe này nếu hàng độ thì còn đỡ chứ Honda sản xuất thật thì quả là bước cải lùi, hết khôn rồi đến dại. Như lần trước ra con AB màu trắng pha đen rất đẹp thì phiên bản Fi vì muốn có sự khác biệt nên chơi luôn màu trắng toát làm khổ chủ phải đi lượm linh kiện đen thay thế mất khối tiền. Nhìn phiên bản mới này cái mặt đồng hồ phản nghệ thuật (thiểu năng trí tuệ) rất ư là rẻ tiền, nẹp pô vuốt sau vẹo xuống như trò hề. Honda dạo này sa sút về khả năng sáng tạo, nếu nói khách quan về nghệ thuật chắc hẳn mọi người đều thấy dáng PCX thua xa Avanis một thời, ấy vậy mà Avanis đi vào dĩ vãng thử hỏi PCX đi vào dĩ vãng có nhanh hơn không! PCX nhìn dáng người ngồi trên đưa hết chân về phía trước như thể không đứng đắn và dễ coi, không hiểu lý do giời ơi nào mà nhiều người vẫn tranh mua dù giá cao.
Vãi quá bác ơi ........
hk20
ĐẠI BÀNG
13 năm
hi vọng em nó là 125cc chứ nếu vẫn giữ 110cc thì ko mua đâu. Nếu là 125cc thì ra là bụp liền.
hehe nghe tin từ lâu rùi nên tưởng nó ra trước tết ai ngờ nó ra sau tết... hehe đang rình em này... đang tính sắm em liberty đi làm nay có em này rùi ráng đợi tý xem sao... Dù sao đi xe ga vẫn tiện hơn...đi mưa đỡ ướt + cốp để đồ rất thoải mái... :p ... ông anh đang đi AB Fi thấy cũng ít hao xăng máy vẫn ngon dù mua gần 2 năm... ai bảo honda nhanh xuống là sai lầm... honda làm giá thì khỏi bàn ... xét nhiều trường hợp rùi hãy đánh giá ... Thôi mời các bác tiếp tục chém gió nào ... hehe ...
nguoisomot
ĐẠI BÀNG
13 năm
khi nào mới bán đây, chắc còn lâu ha
\
JayPark
ĐẠI BÀNG
13 năm
thích novou LX hơn :X

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp