Honda Civic 2016 có giá 950 triệu, giao hàng từ 01/2017

levuongthinh
9/1/2017 4:5Phản hồi: 228
228 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

thanh_ha01
ĐẠI BÀNG
7 năm
Con nhập từ Thái, opt ngon thì cỡ này coi như cũng vừa túi tiền các cụ 😆
@thanh_ha01 Giá này vứt bán cho thánh cuồng thôi xe hạng c nhưng giá hạng D mất rồi
Chẳng hiểu các bác nghĩ gì, Altis 2.0V 933 củ k ai kêu. Civic 950 củ, Turbo khoẻ như 2.4L, nhẹ xăng như 1.5L, Made in Thailand, form all new, thêm 17 củ xúc vội. Còn khúc D ai dưới 1 tỉ là do kích cầu thôi. Nhìn Mazda 6 thấy nhanh chán mắt. Nhìn Sonata nam tính hơn.
Crawler
ĐẠI BÀNG
7 năm
@tran_ngocha Thế so với con Ford ecoboost cùng hạng C thì sao bạn 😁
@tran_ngocha Mình ko phủ nhận con civic mới ngon nhưng cái vấn đế ở đây nó đnag quá ảo tưởng về giá. Ko phải tự nhiên ng ta chia phân khúc các loại xe . Mình vẫn cho rằng đi xe hạng d vẫn thoải mái và rộng rãi hơn nhiều.

Vs lại bạn đang so sánh 1 mẫu xe all new vs 1 mẫu xe tuổi đời đã dc mấy năm. Cruse control. Lẫy chuyển số vô lăng. Phanh tay điện tử... Những cái bạn nêu mình nghĩ tới xe nào cũng có. Nó cũng gần như trang bị tiêu chuẩn rồi .
@thanhnh1806 Ah thực ra thì e chỉ nêu cảm nhận ngồi trong những con sedan e ngồi thôi . Chứ e ko thích sedan e thích mấy con gầm cao máy thoáng. E chỉ có con cx5 còn mấy con kia e ngồi xe bạn bè ng thân thôi .
Phuong Min
ĐẠI BÀNG
7 năm
Đầu bốc, ngon hơn phân khúc C, opt thì nhỉnh hơn con dòng D =))) Bác Honda lần này nhất nhá =))
tran_ngocha
ĐẠI BÀNG
7 năm
so sánh chút với mấy con D cho xôm. tính ra cái giá này cũng có lý. sức mạnh hơn hẳn mấy phân khúc trên các bác ạ.
giapnv272
TÍCH CỰC
7 năm
@tran_ngocha 1.5 được ưu đãi thuế hơn 2.0 mà giá còn đăt hơn cả 2.0 thì vô lý
@giapnv272 Ko phải xe 1.5 nào cũng dc áp thuế ưu đãi hơn 2.0 đâu bác.
Nếu thế sao ko thấy xe Đức nào giảm giá nhề
giapnv272
TÍCH CỰC
7 năm
@Tsubaki88 Civic nhập từ Asian về nên được ưu đãi thuế mà bạn
@giapnv272 Hậu quả của việc độc quyền thích hét thế nào là quyền của HD AI CẤM oánh bỏ mả thích mua hay không là quyền của chúng ta nếu bạn không thèm cái giá đó thì cứ đợi 2018 12 tháng nữa thôi không hạt giẻ thì cho nó phủi bụi đắp chăn bông lun
atula111
ĐẠI BÀNG
7 năm
Giá 950 là gạt khỏi suy nghĩ luôn mặc dù rất thích 😆
Giá hơi cao.
Con này trong phim fastfive nó cân cả xe buyt nên nó đắt
TiaMi
TÍCH CỰC
7 năm
thích con hatchback cực nhưng 750tr thì còn may ra,giá này thôi đi xe bò đỡ vậy

Đầu đẹp, đuôi tự dưng kéo lên nên xấu, tổng thể không đẹp, giá thì cao :v
TiaMi
TÍCH CỰC
7 năm
:v cứ như bão giá tiền ảo so với giá trị thực tế như bọn honda motor VN
ngắn gọn thôi:
xe xấu giá cao
caphedahp
TÍCH CỰC
7 năm
Focus 2016 1.5 giá giờ tầm 740, lăn bánh khoảng 900. Hơn đứt em này.
@caphedahp Focus thua em này về kiểu dáng bên ngoài, nội thất bên trong.
Khoang lái focus khá chật, ghế sau khá đứng.
Focus chỉ hơn công suất động cơ.
Độ bền thì Honda vượt trội hơn Focus
Bão dưỡng hậu mãi Honda tốt hơn Ford 6.9 lần
caphedahp
TÍCH CỰC
7 năm
@Khoi.arch81 Em chưa ngồi Civic mới nên ko so sánh, nhưng mà nói Focus thua em này thì chưa chắc.
Có điều giờ mà nói độ bến của Honda hơn Focus thì em nghĩ phải xem lại, chiếc Civic này nhập khẩu thì ko dám nói chứ chiếc Civic đời trước thì ọp ẹp hơn Focus nhiều.
Giá cao quá các bác nhỉ. E thấy 1 bác bên otofun đã chạy thử thì bảo e này ồn lắm. Đi cao tốc ong cả đầu.
tran_ngocha
ĐẠI BÀNG
7 năm
@hailan123 xe thể thao mà im phăng phắc thì mới lạ chứ có tiếng ồn là bình thường bác ạ.
jlovec
TÍCH CỰC
7 năm
đẹp n hưng mặn quá
Giá quá sức vô lý
Mọi người toàn lấy xe lắp ráp trong nước so sánh với xe nhập khẩu.
Khập khễnh lắm ạ.
herbimai
ĐẠI BÀNG
7 năm
a nào cưới được e nó thì chỉ cần nhìn phía sau là đã biết là đẹp trai rồi 😃, mình nhìn thẳng mặt mình trong gương mà còn thấy buồn nôn ....
hopx15
ĐẠI BÀNG
7 năm
Đừng kêu xe đắt làm gì. Các ông thu nhập hàng tỷ 1 năm đóng được bao nhiêu thuế. Thôi thì nhà nước quản lý còn kém phải thu qua xe cộ là đúng rồi.
Hoàng. Hà
ĐẠI BÀNG
7 năm
giá méo thể yêu đc. E đang đi xe đạp 😆

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019