Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Honda Civic 2016 có giá 950 triệu, giao hàng từ 01/2017

levuongthinh
9/1/2017 4:5Phản hồi: 228
228 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ngocb2
TÍCH CỰC
7 năm
gần 50.000usd cho chiếc xe hạng C.
luyen
TÍCH CỰC
7 năm
Ảo tưởng sức mạnh kinh, kể cả nó tốt thật thì cũng ko nhiều người mua một con tầm trung phân khúc C với giá đó, đắt ngang Mazda 6 còn đâu
br9snan86
ĐẠI BÀNG
7 năm
@luyen Không biết bác chạy chưa mà so sánh như đúng rồi. Trường Hải được nhà nước miễn thuế trợ giá nên khuyến mãi nhiều. Quan trọng bạn thích bạn mua thôi
@luyen Đắt xắt ra miếng, em thấy Mazda 6 chỉ to thân thôi, chứ ít tính năng hơn Civic mà. Về tiết kiệm nghiên liệu và an toàn thì Civic ăn đứt M6 luôn.
tocnhim91
ĐẠI BÀNG
7 năm
ai đã từng đi xe động cơ hút khi tự nhiên sau chuyển qua turbo tăng áp sẽ thấy xe turbo đạp gas bao giờ cũng có độ trễ,ko bốc khi tăng tốc
thanhnh1806
ĐẠI BÀNG
7 năm
Giá chat quá. Mua mazda6 giá tương đương mà phân khúc cao hơn
Giá chat quá. Mua mazda6 giá tương đương mà phân khúc cao hơn
hp8589
ĐẠI BÀNG
7 năm
Dù biết là nhập thái, nhưng với giá này với phân khúc C thì chát quá.
Giá tầm 800-850tr còn chấp nhận được.
thanhnh1806
ĐẠI BÀNG
7 năm
@hp8589 Phân khúc C hay D thực ra nó phân chia dựa trên kích thước xe và dung tích động cơ là chủ yếu. Còn tiêu chuẩn chọn xe hơn kém thì phụ thuộc nhiều vào trang bị và vận hành. Nếu chỉ mua vì phân khúc D thì cũng giống như chỉ mua vì nó là Toy 😁
Làm con Mazda6 2.5L ngon hơn hẳn.ngầu hơn hẳn.cùng phân khúc M3 mà mắc vãi.Thuế gần gấp đôi.
Làm con Mazda6 2.5L ngon hơn hẳn.ngầu hơn hẳn.cùng phân khúc M3 mà mắc vãi.Thuế gần gấp đôi.
Xe đẹp mà giá chát quá. Tầm này thêm tiền phân khúc D, em nhắm Camry 2.0E 2017 hợp lý hơn.
datvn
TÍCH CỰC
7 năm
Giá này thì Honda chỉ để bày thôi, xác định là thua anh Hải rồi nên mới không có kế hoạch lắp ráp trong nước.
Thời điểm này cứ Mazda mà chơi là thuận tiện nhất.
ko thấy ảnh nội thất nhỉ
ko chụp nội thất nhỉ
bigbrotherbi
ĐẠI BÀNG
7 năm
Ad @levuongthinh đính chính lại là Civic 2016 hay 2017 nhé. Tựa đề là 2016, trong bài viết có chỗ là 2017...
nd027
ĐẠI BÀNG
7 năm
ặk kinh khủng cái giá quá!
Lovetech36
TÍCH CỰC
7 năm
Xài đồ HONDA rồi phán nhe. Mazda mua đi biết liền.kaka.
vudungnet
ĐẠI BÀNG
7 năm
Lam con mu-X ngon hon ko,
solar.dx
ĐẠI BÀNG
7 năm
Đồng ý là em đẹp em có quyền chảnh, nhưng vẫn vãi cái giá của em
atula111
ĐẠI BÀNG
7 năm
Đợi 1-2 tháng xem doanh số bán ra là biết mà. Dân mình có ngu đâu. Các bác khen ở trên như kiểu dân sale nói về món hàng ấy, ca ngợi mà chẳng chỉ rõ cái hay cái dở.
datvn
TÍCH CỰC
7 năm
@atula111 Mấy cậu sale đang than thở kìa. Họ cũng có phải thánh đâu.
Khi nào mod có dịp ngồi trên con này nhớ quay clip dùm em Rpm lên 6000 nhé. Em chờ.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019