Honda Civic 2016 tại Việt Nam không gặp lỗi phanh tay điện tử

levuongthinh
1/11/2016 9:43Phản hồi: 210
210 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Bản VN và Thái Lan có giống nhau không các bác nhỉ?
@ronaldo1985 Giống, nhập nguyên con, không có lỗi như Mỹ.
Cảm biến lắm lúc rủi ro nhỉ 😔 hên em này chân dài Thái nên ko bị dính phốt này
Ý là Civic VN ko bị lỗi phanh hả các bác?
@Hoàng Vĩnh Hoang Lỗi liếc gì bác ơi, CV VN phanh điện tử thì có nhưng ko có cảm biến mà để lỗi đâu.
Thế thì yen tâm, các Bác cứ nháo nhào
@ronaldo1985 Em cũng đồng ý với bác, họ hãng lớn, xác nhận rồi, mình ngôi đây đoán già đoán non không căn cứ
@will_traynor MÀ con này mở bán chưa?
@ronaldo1985 Rồi đấy bác, mang nguyên con từ Thái về, tháng 1 chào sân Việt
@will_traynor Con này quá hot
Lúc đầu nhiều người cứ tị nạnh với CV phiên bản bác Trump =)) nhưng theo em thấy hóa ra h opt của em Thái sắp về VN mới ngon hơn đấy chứ
Nhiều người cứ đánh đồng 1 em ở 1 nước mà bị dính phốt thì cả dòng xe này ở các nước khác đều bị. Nhưng bản thân tôi cảm thấy khi mua xe các bác nên tìm hiểu kỹ, họ thu hồi là vì cái gì? Bản VN có hay ko? Chứ cứ định kiến rồi phán em này như đúng rồi thì vô lý quá.
@motohama ok bác 😆 em cũng thấy thế mà nhiều bác làm có vẻ căng quá😔
@motohama thật ra ban đầu nghe tin cũng lo tại đang địa em này =)) nhưng các bác nói xong e cũng đủ động lực xúc tiếp em ấy
@Hoàng Vĩnh Hoang có gì đâu hả bác? Căn bản bác phải làm rõ tư tưởng là em này vốn ko phải bản Mỹ, 100% nhập Thái thì lỗi đâu mà đào nên thích thì cứ tự tin mà nhích
@lonton_bonbon Thế em cứ an tâm mà triển em ấy vậy 😆
ngay từ đầu con Civic về VN là đã giới thiệu là phanh tay điện tử thôi chứ có cảm biến đâu.Nên bảo em ấy dính phốt là vô căn cứ nhé, thân ái😁
Xe nào tốt thì cho chạy, xe nào hư thì thu hồi lại. Bài bản thế là nhất rồi
Thắng bố thế nào phải kiểm tra chứ lôi thôi thì nguy
bác nào nói em này thiếu opt thế? Căn bản phiên bản CV Thái có gắn cảm biến phanh đâu trời =)) oan cho em nó
Lỗi ở cảm biến thôi phải ko? Bản vn ko có trang bị chắc sẽ ko hỏng 😁
tội CV Vietnam 😔 , chỉ vì cái trang bị cảm biến ko gắn mà cũng bị hốt vô. Trong khi mấy tính năng khủng còn lại thì chẳng bác nào khen
@asus0809 tâm lý lo lắng là đúng thôi nhưng rất may em CV Vietnam ko bị 😁 các anh cứ yên tâm mà múc
@asus0809 haha 😆 em đây thích cái vụ tự giữ phanh của tính Auto brake hold đây bác. Hok thấy bác nào khen nên em cũng chả dám lên tiếng =)))
nkkidokid
ĐẠI BÀNG
7 năm
Xe hơi chứ đâu phải nước mắm mà có mấy bác nói như đúg rồi, riêng mình thì dù Honda chưa thông tin cái này cũng đã chắc không sao rồi
tienken
ĐẠI BÀNG
7 năm
Nhìn mấy vụ thu hồi của hãng lớn mà thấy hay, họ ứng xử văn minh, sẵn sàng thông báo cho mọi người biết và sẵn sàng chịu thất thoát chứ không như những trường hợp gần đây ở VN
techkid89
ĐẠI BÀNG
7 năm
Triệu like, CV vẫn giữ vững ngôi vương thôi
thaonguyen9
ĐẠI BÀNG
7 năm
Lúc đầu em nghe tưởng "tèo" luôn rồi, nhưng cũng may không sao
ntthanh91
ĐẠI BÀNG
7 năm
@thaonguyen9 😁 không có cảm biến để bị lỗi, mn đc phen hú hồn
trumxeco
ĐẠI BÀNG
7 năm
vn dính nhiều vụ mà toàn chìm xuồng nhưng XE HƠI thì em tin CÓ GAN CŨNG KHÔNG DÁM đâu. dù sao vẫn nễ honda, lun công khai rõ ràng
quy_danh
ĐẠI BÀNG
7 năm
đúng là đồ NHẬT có khác, gì cũng thông tin rõ ràngg. 1 like cho honda
kết quả là chỉ có CV bên bác Nam Trung có vd thôi, mình thì an toàn
thanh_ha01
ĐẠI BÀNG
7 năm
@thanh_phat Đúng rồi bác. Nên cứ mạnh dạn mà ........ thôi
con CV này vượt biên từ đâu, bác nào cho e xin 500k thông tin
trumxeco
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Trung Loi Son con này là con nhập Thái nguyên con bác ạ. bản lỗi bên nhà anh Trump thôi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019