Honda Future FI 125cc mới, chuẩn khí thải EURO 3, màu mới, tem mới; giá từ 30 triệu

levuongthinh
3/12/2016 10:22Phản hồi: 354
354 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Chụp xe xem màu đẹp ko bạn giống catalo ko ,ý mình muốn xem xe thật hình thật xem màu nó ra sao. Tại mình chỉ thấy hình giả trong catalo ko ah

Sent from my Redmi Note 3 using Tapatalk
@hugokaka Giống luôn bạn, màu này chạy thì cá nhân mình thích đẹp nhưng hàng u40 trở lên thì lại ko thích. Ko biết vì sao
@tranthanhson42a Show thêm hình đi bạn.

Sent from my Redmi Note 3 using Tapatalk
Ngày mai làm 1 bộ ảnh tử tế chút gửi anh em. Tiếc là mới bán máy ảnh, chụp đt thì nosie và WB quá tệ.
vinh_moc
ĐẠI BÀNG
7 năm
@tranthanhson42a con này màu ngoài nhìn đẹp hơn trong hình 😁 , tiếc là mình đã sắm 1 e màu đen hơn năm về trước rồi, chả nhẽ lại đi sơn lại :rolleyes::rolleyes:
@iupepap thay áo mới luôn chứ sơn lại làm mất sơn zin, áo tháo ra cất mua thềm dàn áo mới luôn cho đẹp
vinh_moc
ĐẠI BÀNG
7 năm
@tranthanhson42a nói vậy thôi chứ lười đi đăng kí lại giấy tờ lắm..có đổi màu gì na na màu cũ cho đỡ phiền.
@iupepap E không biết màu đen xám năm nay thế nào chứ năm ngoái Fu có màu đen tuyền nhìn thích lắm.
@iupepap E không biết màu đen xám năm nay thế nào chứ năm ngoái Fu có màu đen tuyền nhìn thích lắm.
Thấy báo đăng giảm giá rồi. link: http://autopro.com.vn/gia-xe-may-honda-yamaha-sau-tet-giam-manh-20170207095046916.chn

SG và miền Nam giá sao các bác, cập nhật giúp với....
Chào các bác, con này mình cũng mới mua 5 ngày. Tìm cách khắc phục lỗi hú gió thì thấy bào viết này, lỗi này xe mới hay cũ gì cũng rất hay bị, nên mình khuyên ae nên tìm hiểu kĩ. Nếu chấp nhận sống chung vs lũ đc thì chơi, hú rõ nhất ở số 2 3 lên 4 ít từ 40km/h trở lên bớt từ từ hết nghe. Mai ra Head xem tụi nó tl thế nào. Xe mới chạy 218 km, thấy hao xăng hơn bình thường, đang quá trình mới mẻ nên chưa đo xăng.
@shezzkn1703 Bạn mua ở đâu giá nhiêu vậy ? bản nan hoa hay mâm ?
em đọc e cũng thấy thằng này bình luận hơi rớt não
xe mua hơn năm đi được 10795 km rồi, sáng vừa đi thay nhớ 😁 amsoil, 190k
Chào cả nhà. Em vừa lấy con fu màu xanh này. Rất đẹp. Tổng thiệt hại 33.360.000 đ. Hài lòng. Em có ý định thay đôi nốp. Xin hỏi ý kiến mọi người có j góp ý cho em. Zin của xe trước 70/90/17. Sau là 80/90/17. Em định thay bằng cặp trước 90/80/17 sau 100/80/17 có đc ko nhỉ. Ai đã từng thay hay có ý kiến j thì góp ý nhé. Em xin cảm ơn
Chào cả nhà. Em vừa lấy con fu màu xanh này. Rất đẹp. Tổng thiệt hại 33.360.000 đ. Hài lòng. Em có ý định thay đôi nốp. Xin hỏi ý kiến mọi người có j góp ý cho em. Zin của xe trước 70/90/17. Sau là 80/90/17. Em định thay bằng cặp trước 90/80/17 sau 100/80/17 có đc ko nhỉ. Ai đã từng thay hay có ý kiến j thì góp ý nhé. Em xin cảm ơn
@Kinh Thuyên côn tay của suzuki tầm giá đó yamaha ăn sao được...
@Vi Công Định Cua em toàn giảm ga về số 2. Em đi cũng chậm. Nếu vít ở số cao thì cũng hơi yếu một tý và bị rung đầu xe. Nhưng ko sao vê ga từ từ ở số nhỏ chút thì ko sao. Trước chạy ex150 dùng 300v. Giờ chắc sau khi roda thì dùng 3100 với future là ok rồi. Vẫn thích motul. Nói chung là sẽ ko cảm thấy yếu nếu chịu khó về số tý
@Vi Công Định Trước đây em cũng đi ex150. Đi ngon lành mà. Có điều đi ko hết công xuất và hơi nhiều bạn trẻ đi cứ phóng tít mù lên cảm thấy mình ko hợp. Bán và đi future và hài lòng
@Prolio007 Chắc lại qay lại 3100 thôi b ạ!
Fu 125 mua bản bxc sẽ đỡ hú hơn bản Fi.Có điều bản bxc thì chỉ có bánh căm.
@denon3500 hú là tiếng hút gió thôi mà nhỉ 😁 nghe cũng vui mà, khi kéo tầm 70km/g nghe nó hú thấy thích hơn chứ
Huỳnh57
TÍCH CỰC
7 năm
@denon3500 Hết bxc rồi b. Bữa ra Head kiếm toàn Fi.
@Huỳnh57 Tìm mấy HEAD nhỏ và xa trung tâm xem sao bác.
Huỳnh57
TÍCH CỰC
7 năm
@denon3500 Oh.như kiểu hên xui chứ biết sao giờ. Hỏi Rsx bxc cũng không có luôn.
Rất thích mẫu này nhưng máy thì không được như mong đợi. Chờ mẫu mới xem sao!
bsd insight
ĐẠI BÀNG
6 năm
Chọn em nào bốc hơn các bác: phun xăng điện tử và chế hòa khí?
@bsd insight đương nhnên là chế hòa khí 😁 mà giờ hết sx rồi
bsd insight
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Kinh Thuyên Thế thua rồi, One Choose - tks bác
@bsd insight phun xăng điện tử nhé

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095