Honda Future FI mới, bình xăng rộng cốp rộng khá phù hợp

tranquyt
2/12/2016 2:1Phản hồi: 335
335 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Rachmaninoff
ĐẠI BÀNG
7 năm
Bản 2016 này thằng Honda bỏ bản chế hòa khí rồi à? Ko thấy giá trên web nữa mấy bác ơi!
@Rachmaninoff Giá chắc tầm 29-31 triệu đó bác.
Anh mình vừa mua con này phượt Vũng Tàu trung bình đc 60 km/lit đấy các bác ạ.
@spidoom vậy là oai hơn mấy loại ga được quảng cáo tiết kiệm xăng, chiếc SCR của bà nhà mình mới mua cũng chỉ được 46km/lit thôi.
@myspagetti Ta ga mà được thế này tốt rồi, con Lead của gấu tồi chỉ được 40 thôi, tôi thích xe số hơn, tiết kiệm xăng nhưng rất mạnh mẽ
Con Fu này có phien bản 2013 2014 giờ ra 2016 không khác biệt bên ngoài nhiều nhưng tối ưu bên trong như cốp với bình xăng.
Dangquen
ĐẠI BÀNG
7 năm
@labatvi2002 Thấy cốp rộng đi phượt thoải mái đựng nhiều đồ rồi, hình mê quá tiết kiệm tiền hốt nó về thôi.
Future fi 125 thì quá ngon rồi, mấy bạn hay đi xa hay về quê mà chạy chiếc này thì sướng, bao đầm, êm bàn tọa 😁 . trong dòng xe số phổ thông thì future có cốp to nhất, bình xăng lớn nhất, yên rộng và êm nhất. Đi phượt bỏ đồ trong cốp thoải mái. Phải chi giá rẻ chút tầm 28tr thì ngon hơn nữa
hoahue1
ĐẠI BÀNG
7 năm
@thienhagarison Con này giá tầm 25tr thì ngon mấy bác nhĩ, nói chung em đang thiếu khoảng 5 triệu.
dần dần rồi cái dòng xe như Fu cũng ít ng` mua, vì dân mình bây h có xu hướng chuộng xe ga hơn, cỡ 35tr đổ lên là có xe ga đẹp để đi rồi
xe số thì chỉ có mấy dòng rẻ như wave, blade thì phù hợp với tầng lớp bình dân và sinh viên, chứ còn dòng Future với cái giá lửng lơ ở giữa 2 phân khúc thì rồi cũng đi xuống thôi
không biết sắp ra mắt con Future mới có khuyến mãi gì không nhĩ?
quy39
ĐẠI BÀNG
7 năm
@danh12345 Chắc cũng có khuyến mãi cho khách hàng đầu tiên đó, ráng săn đi bác, tui muốn mua lắm mà chưa đủ tiền.
@quy39 Thấy quảng cáo là 14/12 này là ra mắt rồi mấy bác.
@danh12345 Cùng lắm nón bảo hiểm ka ka từ hồi giờ mua xe honda không thấy khuyến mãi gì toàn bị tăng giá so với giá công bố
Trong hình tui thấy kiểu dáng nhìn sang ghê, thiết kế phía trước hình chữ V gọn đẹp.
@Tksforyou tui thấy kiểu mới đẹp phết, thiết kế so với 2015 có nhiều cải tiến mới, thích nhất là cốp rộng tha hồ bỏ đồ
Con Future FI màu trắng nữ chạy oách không nhĩ?
chupachup12
ĐẠI BÀNG
7 năm
@0937366... Xe này làm gì có màu trắng bác, nữ thì màu đỏ đen ok
@chupachup12 Nữ nên đi xe tay ga nếu nhỏ nhỏ người đi xe vision còn không xe Lead thần thánh
@0937366... Màu này nữ chạy cũng đẹp bác nì
@thatlong77 màu bạc này nhìn sang. Đi buổi tối hay ban ngày gì cũng ok. Không bị bám bụi hay ố theo thời gian như trắng.
@thatlong77 Yes, nhìn nữ tính , xe này cốp rộng như Ab nhỉ
long1286
ĐẠI BÀNG
7 năm
honda future thiết kế đèn đầu với đuôi xấu quá
ilaenglish
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Tksforyou Đèn led nhìn rất tươi, sống động, đuôi xe thiết kế không quá nhỏ cũng không quá lớn, duyệt.
@andy01 Đuôi cao hơn đó chế, nhìn gầu chế nhỉ, hiếm con xe số nào có được cốp rộng như xe Future nhỉ.
hoahue1
ĐẠI BÀNG
7 năm
@nguyentiendoan Chắc hãng honda đi tiên phong con xe số cốp rộng đó chế, với cốp này đi phượt tha hồ đựng đồ dùng cá nhân.
tranquyt
ĐẠI BÀNG
7 năm
@long1286 Em thì thấy đèn sau khá đẹp bác ạ.

Phần thiết kế đuôi xe cũng hết sức đẹp mắt, với phần đuôi được vuốt cao, kết hợp hài hòa với hệ thống đèn chiếu hậu Led ấn tượng, và đèn xi nhan sau tạo sự hài hòa. Công nghệ đèn LED (đi-ốt phát sáng) được sử dụng cho hệ thống đèn hậu kết hợp với đèn xi-nhan được thiết kế liền khối, mạnh mẽ với hệ thống đèn pha phía trước, mang lại dáng vẻ khỏe khoắn, sang trọng của một chiếc xe số danh tiếng.
gaumeo2021
TÍCH CỰC
7 năm
Từng sở hữu em mập bxc 2K13. Ngoài cái cốp thì chẳng chấm được điểm gì
Xăng cộ thì xe số tự động bây giờ ko có chiếc nào gọi là hao xăng, chênh nhau cũng chút ít thôi.
JennyJenny
ĐẠI BÀNG
7 năm
Em là nữ nhi nhưng thích xe số, nhưng nhà em ai cũng bảo mua vision vì có cốp xe để túi xách cho an toàn, đang phân vân không biết tết này đổi xe nào
quy39
ĐẠI BÀNG
7 năm
@JennyJenny Xe này cốp rộng tha hồ bỏ đồ đó chế, mẫu Future FI này bỏ cũng được vài cái nón bảo hiểm.
Thích honda đáp ứng tiêu chuẩn về khí thải Euro 3 nghiêm ngặt. Ra đường khỏi mang khẩu trang nếu toàn bộ xe các hãng khác theo tiêu chuẩn này
Future FI mới được trang bị động cơ 4 kỳ, SOHC đấy, mình cũng đang muốn lên đời xe Wave RS đợi xe này ra quất luôn , mà không biết khi nào có mặt mấy bác
holaamiga
ĐẠI BÀNG
7 năm
cặp xi-nhan đèn LED của Future 125 Fi đúng quá ngầu.
@holaamiga Phía trên là đèn pha đôi có cường độ ánh sáng mạnh và khả năng chiếu sáng xa nữa đấy bác
@mancutie Đi phượt sương mù hay chạy ban đêm đèn sáng thế này rất thuận tiện, xe Fu này em thấy giờ chạy rất nhiều, công nhận 10 chiếc trên đường honda dường như 7 chiếc rồi
haluhalu99
ĐẠI BÀNG
7 năm

Phía đuôi xe vuốt cao cùng với đèn Led đôi đẹp
hocit94
ĐẠI BÀNG
7 năm
@haluhalu99 Nhìn gầu quá nhĩ
crazyman12
ĐẠI BÀNG
7 năm
Tôi thấy thiết kế cũng không có gì nổi trội so với mẫu cũ, chỉ có tính năng ổ khóa có thay đổi
ivyivy
ĐẠI BÀNG
7 năm
@crazyman12 Ổ khóa thay đổi sao bác
quantuhao
ĐẠI BÀNG
7 năm
@ivyivy ổ khóa hiện đại 4 trong 1, đặc biệt là tính năng mở cốp với ổ khóa chính hiện đại mà ít dòng xe số nào có được, tiện lợi hơn cách mở truyền thống của các xe số khác
@crazyman12 Ở khóa có thay đổi chỗ nào vậy bạn? Mình thấy đâu có khác gì ngoài thiết kế ở đầu và đuôi đâu.
sgtd
ĐẠI BÀNG
7 năm

Thiết kế Logo 3D mới cực kì tinh tế và sắc sảo, ấn tượng
Sao tôi cứ thấy giống phiên bản 2015. chỉ khác logo và bộ tem
loveubaby
ĐẠI BÀNG
7 năm
@tiktak00 Khác đấy bác, Future FI 2016 còn sở hữu bình xăng có dung tích 5,4 lít và vành đúc hợp kim thể thao trẻ trung nữa
Chu Q Tùng
ĐẠI BÀNG
7 năm
@loveubaby Bình xăng có 4,6l chứ bạn.
Tôi mua con future 2015 FI, đã chạy 19.000km, xe có ưu điểm: đầm, it hao xăng, cốp xe rộng rãi, tăng tốc khá nhanh ( xe mình max tay ga đạt 100km/h.) nên bác nào chọn mua xe số chọn Future là đúng bài
Johnlenon
ĐẠI BÀNG
7 năm
Dòng Future chỉ dành cho người trung niên. Thanh niên họ lại thích tay ga hơn vì nó tiện hơn. nên đa phần chọn con vision và AB
xe dap co
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Johnlenon Bác cứ đùa thanh niên giờ Winner nhá

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019