Honda giới thiệu xe Future 125 FI mới, tem mới, giá không đổi (từ 25.500.000 đồng)

TDNC
5/6/2014 8:35Phản hồi: 452
452 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Future thời sau này chỉ thấy mỗi con Future X là đẹp
duytungspkt
ĐẠI BÀNG
10 năm
hình như đầu xe và thân xe được chỉnh sửa 1 tý với bản cũ 😃 nói chung chạy Future FI thì 90% là người trầm tính, ko quá thích phong cách nổi bật. Vì máy khỏe nhưng ỳ, không vọt. Kiểu dáng ko nổi bật. Nhưng nói chung chạy cũng khá và khoái nhất là tiết kiệm xăng 😃
@duytungspkt Đúng rồi, mình chỉ thích future chứ không hề thích Jupiter fi hay cả exiter, đã sẵng sàng mua nhưng rất không ưng cái đời này, nồi kêu khá to, máy hú, nhất là kim đồng hồ cải lùi sài dây cơ chứ không còn điện tử như đời neo và x, dòng này 2 năm vẫn chưa nâng cấp toàn diện, bây giờ lại thay tem. chắc đợi nữa rồi
tomcat007
TÍCH CỰC
10 năm
@duytungspkt Chả tiết kiệm lắm đâu, nhưng công nhận nó bền thật.
thodajk
ĐẠI BÀNG
10 năm
nói chung là chán :c
Mình vẫn thích chiếc Fu ốm hơn nhìn có gì đó cá tính và mạnh mẽ. Mình ko thích thiết kế bầu của chiếc Fu sau này lắm.
thích nhất cái dòng xe Future là rất tiết kiệm xăng, honda càng lúc càng ăn đứt yamaha rồi
Thế mà nó không ra sớm em còn mua. Trước tết đã trót mua đời 2013 rồi
CBDancer
TÍCH CỰC
10 năm
Nhìn đẹp hơn RSX năm nay rồi
thích chế hòa khí hơn! vừa rẻ vừa mạnh, tiết kiệm xăng thì cũng chẳng hơn là mấy ^^
@duongthien1210 trc mình cũng nghĩ vậy, mà mỗi lần xăng gió không đều+bị loạn garanti bạn sẽ thấy là canh chỉnh cho xe nó êm lại, xăng gió chuẩn cho động cơ đốt sạch sẽ là cả 1 vấn đề đó bạn !!
@nguyenvu_hoanglong ra ngoài thợ nó làm 2 phút xong, ko thì siết ốc gió vô tối đa rồi xả ra 1.5 vòng, rồi hạ ga răng ti xuống vừa cầm chừng là xong, với xe Honda là vậy, còn xe khác mình ko biết :p
@nguyenvu_hoanglong Canh dễ mà bạn, chạy nó nóng máy, vặn gan ti lớn lên, vặn con ốc gió cứng vào, máy sẻ nổ chậm, ực do dư gió, sau đó vặn ốc gió ra đến lúc máy nổ đều nhất, nhanh nhất đó là mức hợp lí, xong canh gan ti vừa lại là xong, nếu bạn muốn tốt hơn mua cái bugi iridium 220k gắn vào chạy ngọt hơn hẳn
Liệu có xe số Honda nào bì với xe này không
@trantrungtu thế bạn nghĩ con này thì sao 😁
tinhteco
ĐẠI BÀNG
10 năm
@trantrungtu Mình đang chạy em ấy hơn 13 năm rồi vẫn chưa muốn đổi chiếc khác!
@tinhteco con này nó đã trở thành con quỹ già rồi,,kaka,chạy biết khi nào cho nó hư,,
vphuc161
TÍCH CỰC
10 năm
@trantrungtu kiểu dáng đep hơn mua xe mới có BH,xe này giờ mua cũ sửa tốn tiền ai mua
sacley
ĐẠI BÀNG
10 năm
Mua xe máy chả sợ lỗi thời nhỉ, chứ cứ như điện thoại cứ qua một năm là thấy lỗi thời rồi.
đang chạy 😁 , ngon :d 65mk/l
hoanbnhbg
TÍCH CỰC
10 năm
Hình như có thay đổi thiết kế mà. Nhìn hình trên còn dc chứ mấy con future 2013ngoài đường xấu dã man
hoanbnhbg
TÍCH CỰC
10 năm
Hình như có thay đổi thiết kế mà. Nhìn hình trên còn dc chứ mấy con future 2013ngoài đường xấu dã man
đắt hơn Wave một tý
@meocaphe49 1 là mua rẻ hẳn như wave alpha, còn ko thì thêm vài triệu mua future chạy ngon hơn wave rsx nhiều, chứ ko mua rsx làm j 😃
Trước chạy 1 em neo gt , lỗi lắm . Từ ngày đó ác cảm với honda Việt Nam! Ko biết fi có khá hơn ko .
bandbu
TÍCH CỰC
10 năm
chỗ nào các bác cũng chê là không đổi thiết kế. Con ex của e 4 năm rồi đã đổi thiết kế đâu, Fu của bác mới 2 năm chứ mấy... than gì
ko đẹp bằng Future của những năm 2010
ĐC cái lợi xăng thôi rồi
Phía trc xe thay đổi góc cạnh vậy mà mấy thánh phán y như cũ, đang đi e fu 125 bxc đc 75km/l chứ đâu có ít
các bác cứ chửi Honda vụ thay tem chứ em thấy yamaha cũng hơn gì đâu, có mỗi con Ex mà cũng mấy năm rồi chả đổi thiết kế, thay mỗi tem vậy. Honda tính ra còn chăm chỉ đổi thiết kế hơn là yamaha ấy chứ
@O.R.A.N.G.E họ chỉ chê chứ honda chứ có so sánh j với yamaha đâu mà lôi yamaha vô đây. hành động của bác chẳng khác j gây war vs fan ya
@Bác học điên thì thị trường VN chủ yếu chỉ có Honda và Yamaha mà bác
@O.R.A.N.G.E nói chung là nhà chúng ta mất đồ cũng ko thể nói là chỉ có thể do hàng xóm lấy. kẻo lại gây tranh cãi lôi thôi 🆒

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019