Honda HR-V nâng cấp facelift tại Malaysia, thêm bản RS thể thao, cuối năm nay sẽ về Việt Nam

Tuannph
13/7/2018 0:41Phản hồi: 65
65 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

900 thì xác định nhé !
quanganh13
ĐẠI BÀNG
6 năm
H vẫn còn quyến luyến dáng em CRV 2018, h thêm em mới đâm ra lại lăn tăn
hoainam35
ĐẠI BÀNG
6 năm
1 vé lót dép hóng, em đợi tháng 8 vào sg rồi xem. Nhưng trên tinh thần con lai của CRV nên đầy triển vọng 😆
thaonguyen9
ĐẠI BÀNG
6 năm
@hoainam35 Em giống cụ, nhìn ra thần thái của em CRV mà cũng quyết đợi em ấy đến cuối năm. Xe mới đẹp thì ngại gì ko ngắm cụ nhỉ 😃)
myanh123
ĐẠI BÀNG
6 năm
Em này bên Thái hay Malay đi đường nhìn cực hút, ko biết về vn ntn. Cụ nào lần trước thích nhưng muốn CRV giữ lại 5 chỗ thì xúc con này coi bộ có lý.
tienken
ĐẠI BÀNG
6 năm
Dáng đẹp nhưng giá khoảng 900 thì nín 1 tí rồi lên luôn CRV 2018 7 chỗ coi bộ ngon cho gia đình.
ntthanh91
ĐẠI BÀNG
6 năm
@tienken Nhiều cụ tới đó là hết rồi, có nín cũng ko nổi lên đời CRV, bởi mấy anh hãng mới nhập về nhiều phân khúc, nhiều lựa chọn. Còn chọn cái nào thì tùy cụ thôi. HRV em đánh giá cái đuôi xe gọn, nhìn cao ráo. Còn lại thì phải xem thực tế mới biết
techkid89
ĐẠI BÀNG
6 năm
Nhìn sơ qua hút bởi bộ lazang 😁 phần đuôi có gen của ông CRV nên nhìn gọn hơn hẳn. Triển vọng cho các cụ nào dự tính mua xe cuối năm.
tran_ngocha
ĐẠI BÀNG
6 năm
@techkid89 Em cũng bị hút bởi bộ lazang, tháng 8 này đợi xem em ấy ở ngoài đời ntn. Nghe các cụ bảo em này có thêm magic seat.
quy_danh
ĐẠI BÀNG
6 năm
Rộng và dài hơn Jazz nhưng thêm cái magic seat, coi bộ nhiều cụ chuộng không gian rộng rãi, mê cái tính năng này thì hrv sẽ thu hút các cụ
thanh_ha01
ĐẠI BÀNG
6 năm
Lazang nhìn đẹp, dáng và đuôi gọn như CRV mới, thêm cái dáng thể thao, dứt khoác. Cảm nhận ban đầu chỉ có nhiêu đó, còn lại thì xin lót dép đợi nghe các cụ review em nó.
Phuong Min
ĐẠI BÀNG
6 năm
Em chỉ mới nghe HRV về hai bản, nhưng hy vọng 1 trong 2 bản sẽ là RS, đáng để đợi
@Phuong Min Có khả năng RS sẽ về thôi cụ. Em hiện cưới top nhưng nhìn em nó cũng lăn tăn quá 😆
trumxeco
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Trung Loi Son Đã lăn tăn thì kiêng gì cụ. Em đang đợi khớp lịch để xem ntn, tổng thể thì em ấn tượng với lazang, em này lên xám hoặc đen chắc nổi bật hơn
mockieuphong
ĐẠI BÀNG
6 năm
Ngoại thất chuẩn, thuận mắt nhiều cụ, máy thì dư xăng đi đô thị hoặc lâu lâu làm vài bận đổ đèo 😆 Đợi xem trực tiếp ntn
Anh này lên đen đẹp, lót dép hóng reivew của các cụ cho nội thất của em này
Milos Raonic
ĐẠI BÀNG
6 năm
Nghe tin Accord còn nhiều HRV mà h HRV cũng rục rịch về mà Cọt thì ko thấy đâu, con mới nhìn chất hẳn ra. Đi màu tối thì còn đã nữa
@Milos Raonic Em có xem clip, màu sáng em nó vẫn hút cụ ạ 😆 chỉ có điều ko biết chừng nào em về thôi
Accord đẹp, có tiền tậu 1 em đi gặp khách hay chở gia đình cũng đã
luongcr7
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Bach Van Quoc Thinh Nhu cầu đi gia đình thì CRV hay Jazz em thấy ổn hơn. Dáng con Accord là phải đi thể hiện 😆
DPEdward
ĐẠI BÀNG
6 năm
Lần này ko biết anh HD có mang em ấy về ko, nhìn dáng với đầu con mới trong ảnh các cụ share trên grou[ mà chả khác gì xe thể thao

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019