Honda MSX 125SF 2017 có gì mới?

levuongthinh
21/3/2017 9:20Phản hồi: 86
86 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mê MSX quá.
grodt
ĐẠI BÀNG
7 năm
mong vn nhập luôn bảng 2017 về bán quá
chờ mãi mà vẫn bán bản cũ 😔
Vấn đề duy nhất là ở giá bán. 60 củ thì quá cao. Thích e này từ hồi 2014.
NNK910
TÍCH CỰC
7 năm
Nâng cấp động cơ lên 150 đi giá không đổi kèm ABS thì chất chứ, động cơ nhìn như máy Win mà giá 65 củ thì phang Tnt Với Z125 cho lành
Ngày xưa nhập từ thái lan qua trung gian còn 80 củ :v
megamindtt
ĐẠI BÀNG
7 năm
Màu xanh. I like it. Có tiền sẽ mua
tien dio
TÍCH CỰC
7 năm
Chút ý kiến : kiểu rất đẹp . Theo phong cách này len 250 phân khối và to, hầm hố hơn thì ngon.
mấy thằng chê lùn là mấy thằng chưa bao giờ đặt mông lên e nó 😆)))))) chẳng qua cái bánh nó nhỏ nên tưorng xe lùn thôi 😃))))) MsX chỉ dành cho người cá tính ko dành cho đám dân bình dân học vụ , bình dân thì cứ mua wave , AB mà chạy 😃) bao giờ đặt mông lên MSX chạy vài ngày đi rồi hăcng vào phát biểu
Sao honda Việt Nam vẫn bán đời 2016 nhỉ. Bán hết số lượng msx 2016 tồn kho chăng.
hoanchulc
ĐẠI BÀNG
7 năm
@do.vuonggia1990 ko phải đời 2016 mà là vẫn đang bán đời 2014 bạn ạ
saigon1975
ĐẠI BÀNG
7 năm
xe này nhìn đẹp hơn đời trước nhiều.... nhưng chuẩn bị vào mùa mưa, đi xe này chắc bẩn hết cả quần , giầy luôn quá...... mấy xe số có bửng chắn mà còn dính bẩn nói chi xe này
ducnsh
CAO CẤP
7 năm
E nghĩ mang cbr về bán doanh thu tốt hơn con này nhiều
cu_cai_nho
TÍCH CỰC
7 năm
con này nhìn như xe trẻ con. Chú ý từ "nhìn" không phải "cỡ" nhé 😃
giapnv272
TÍCH CỰC
7 năm
Ngoài đời nhìn như xe dành cho trẻ em
Mình từng lên ngồi chạy thử, chiếc MSX này thật sự cao nhỉnh hơn cả wave dream phổ thông chút ít, nhìn tổng thể thấy xe nhỏ vì 2 bánh thiết kế nhỏ, bề ngang thì lại mập và xe lại ngắn. Chạy êm ru như Ex đời đầu, và quan trọng xe nhập nguyên chiếc nên giá hơi cao
Eahleo
TÍCH CỰC
7 năm
Xe thì xấu, kén người và giá thì cao vút, nhìn chẳng đâu vào đâu, máy Future bỏ thêm bộ côn tay + vẻ ngoài khác = MSX giá gần 70 triệu =))
@Eahleo Future nhập bên ngoài bán đã hơn 60 rồi bạn. Kén người vì sở thích khác nhau, chứ bên Thái chạy đầy ra, và chốt thêm là xe nhập so với xe sx trong nước chất lượng khác nhau xa lắm nên ko thể đem cái máy Future VN bạn đề cập vào chiếc này được
@Communism Bạn nói đây là máy Future chắc bởi vì bạn thấy nó và future bằng nhau về độ khỏe của động cơ.
@do.vuonggia1990 Nói giống 100% thì không đúng vì mã phụ tùng khác nhau, nhưng đại khái là 2 động cơ tương tự; cam cò, xupap...thông số cũng tương tự nên công suất không chênh lệch nhiều.
Eahleo
TÍCH CỰC
7 năm
@hoanchulc Tôi làm ở Head Honda thì sao không biết được bro, từng chạy thử 1 thời gian trong khi diễu hành quảng cáo xe này rồi đấy 😁
giá kể nó to = wave thì hli hơn , ntn nhỏ quá , cgai đi còn đc , nam đi mà to hoặc cao 1 tí nhìn như đi chali
dino_su
CAO CẤP
7 năm
công nhận trước thấy con này dị dị, nhỏ bé,sáng xấu. nhưng giờ thi thoảng thấy chạy trong phố nhìn đẹp phết. mỗi cái giá hơi cao chứ tầm 5 xịch đổ về là đầy đường đấy 😁
Xe này đẹp, nhưng hơi đắt, nếu rẻ mình mua một chiếc đi tìm ngọc rồng
lipiter3
ĐẠI BÀNG
7 năm
Khỉ lái xe
ở VN ko được ưa chuộng chứ mình qua Lào thấy nó chạy ngoài đường nhiều như wave bên mình 😁
@Béo Khùm Bên Lào giàu quá nhỉ :oops::oops::oops:
@meomeo_pro cấp 2 nó lái camry 2.6 đi học rồi bác ạ. Hầu như nào cũng có ít 2 chiêc xe con.
@Béo Khùm Hơn nhau chữ thuế thôi bạn à 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019