HONDA PCX 150 VS HONDA VARIO 150

Cuongtang3001
18/3/2019 12:39Phản hồi: 19
HONDA PCX 150 VS HONDA VARIO 150
Vote PCX 150 về độ đầm, độ sướng khi đi xa. Về phân khúc thì PCX được định danh phân khúc cao hơn Vario nha chủ thớt. Tuy nhiên nếu chủ thớt đã trên 30 hay chọn PCX thì dáng nó là touring scooter nên đứng tuổi có vè hợp hơn. BTW muốn sướng thì PCX.
19 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

abucusim
ĐẠI BÀNG
5 năm
Vote PCX 150 về độ đầm, độ sướng khi đi xa. Về phân khúc thì PCX được định danh phân khúc cao hơn Vario nha chủ thớt. Tuy nhiên nếu chủ thớt đã trên 30 hay chọn PCX thì dáng nó là touring scooter nên đứng tuổi có vè hợp hơn. BTW muốn sướng thì PCX.
@abucusim Cám ơn bạn góp ý .
hoangpaul
ĐẠI BÀNG
5 năm
Vote PCX 150cc, xe chạy đầm, kiểu dáng manly
@hoangpaul Thanks Bác.
bác không sợ xe rớt giá công nghệ nhiều thì chọn pcx máy móc rất ngon góc ngồi thoải mái, tốc độ tạm ổn, hệ thống phanh ok chỉ có điều là cồng kềnh và nó rớt giá thảm hơn con vario nhiều
còn về phần vario thì xe thiết kế đẹp máy móc thì mình nghĩ không bằng góc lái cũng k hơn pcx, gia tốc hơn pcx, hệ thống phanh hơi kém vỏ xe cực kỳ tệ và cuối cùng là giá nó ổn định khi bán lại
@Nguyễn lý hữu lợi Cám ơn bác thêm ý kiến.
Vario chỉ ở tầm của AB, sao so dc với PCX? Hình như giờ có cả con PCX lai hay sao nữa đó!
Tiêu chí của bạn là gì? Về kiểu dáng, máy móc, độ đầm, độ bền, lỗi vặt hay thế nào? Mục đích sử dụng của bạn là đi làm hay đi chơi? Mình thì thấy kiểu dáng con Vario dễ nhìn hơn, pcx k nhìn nổi. Mình mới đặt con Vario 150 xong
@the_nhokkon Độ đầm bền về máy móc. Mình quan tâm .
@Cuongtang3001 muốn độ bền, đầm chắc khi chạy thì bạn chọn PCX.
muốn vọt ga nhanh khi cần, trẻ trung thì Vario
Là mình mình chọn pcx nhìn ngầu và sang hơn hẳn
@Huyphamasama Bạn thích vì nó đẹp thể hiện đẵng cấp.
Nếu thiên về độ thoải mái, an toàn và tiện lợi thì PCX là số 1. Kể cả SH cũng chưa so sánh được.
@_MyLoveIsWinter_ Thanks Bác.
BOT LOC
CAO CẤP
5 năm
Mình thì thích PCX hơn, sao không thích thiết kế của Vario nơi.
mới mua con pcx150 màu xám nhám như hình ngồi rất xướng chạy đã ,ngồi lại con AB cảm giác khác liền
Vote pcx 150 đi đầm, ngồi lái thoải mái, đi xa, đi gần đều khỏe hơn vario.
@A New AmaTEUR Thanks Bác cho ý kiến.
Danhdanh89
ĐẠI BÀNG
5 năm
Pcx 125 ăn xăng tầm bao nhiêu cả nhà

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119