Honda Thái Lan giới thiệu Dream 110i phun xăng điện tử

Didu
7/12/2011 9:21Phản hồi: 316
316 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hcqp
ĐẠI BÀNG
12 năm
Thú thật, nhìn em này cứ như xe City lên đời ấy! Không đẹp! Honda cạn ý tưởng thiết kế quá!
trời, sao lại quay về thiết kế ngày xưa thế này @@
Con này đi đương bảo có phun xăng điện tử chắc chẳng ai tin 😁
tamhuong
ĐẠI BÀNG
12 năm
Dream Thai FI

Theo cảm nhận: nhìn nó hao hao giống xe của hãng SYM quá..... anh em đừng chém nhé.. !
Chưa đến 1 cây vàng ...
Tầm 30 củ hơn tí nhỉ ^^
em vẫn thick đời đầu nhất , nhìn e này không đc đẹp cho lắm
Có cháy nổ gì hok ta?
Andy_Trinh
ĐẠI BÀNG
12 năm
Trời ơi! Xấu dã man. Nhìn cứ như chiếc max của kawasaki á.
vdv8xboy
ĐẠI BÀNG
12 năm
Sợ nổ xe Dream lắm (đang xài LEAD và Ju) ^^
giờ cái j cũng quay về đồ cổ 😃
Ý kiến của em thì không đẹp, sao không giữ kiểu dáng cũ mà chỉ nâng cấp máy lên thôi nhỉ. Nhìn hao hao giống xe của SYM.
Lần đầu tiên đi xe tít lên >90km/h là lần em đi con Dream lùn, xe rất đầm, rít lên rất sướng...vẫn còn đây cảm giác tốc độ cùng em nó ^^
clippervn
ĐẠI BÀNG
12 năm
Lạy bố, bố vít lên 90km/s thì chắc lên sao hỏa luôn rồi..
Bác làm j nóng thế, em viết sai cái times thôi mà 90km/h :">:">
tubao
ĐẠI BÀNG
12 năm
Cùi thật, có FI mà chỉ chạy được 57km cho 1 lít xăng, giá lại chát nữa chứ. Nói chung ra con này sẽ ít người mua thôi. Đừng có nói là mấy ông bà già sẽ mua, bây giờ toàn thấy mấy bà mấy mợ toàn đi xe ga không, không Lead thì cũng Elizabeth
Nhìn thoáng như con Angel Hi của SYM, trông ko đẹp lắm...........
ko biết sao chứ thấy Honda nghèo nàn về thiết kế, chỉ dựa hơi vào những thành công cũ để cải biên 1 tí rồi làm tiền người Việt.
Vừa rồi đi mua xe, vô hãng Honda thì giá vớ vẩn, thế là mua em Suzuki vừa rẻ vừa ko bị làm giá.
Vui nhất là giá bán 1 đằng, hóa đơn 1 nẻo, công khai thế mà chẳng bị ông nào sờ gáy là sao nhỉ.
buidaihao
ĐẠI BÀNG
12 năm
kiểu giáng nhìn như mấy con angel của SYM:eek:
trông như sym ấy 😁
" chỉ số tiêu hao nhiên liệu khá ấn tượng, ở mức 57km cho một lít xăng " em ghét nhất đọc kiểu này , tại sao không phải là 1 lít xăng cho 57 km . Nói thật FI thì FI hay đi đầm đi nữa thì em thấy nó xấu kinh điển đã không thấy ưng roài ...---------- Post added at 09:53 AM ---------- Previous post was at 09:52 AM ----------
Em cũng thấy giống như bác đấy , xấu như trời cấu ... Không tinh tế tẹo nào , mấy bác tinhte thiếu bài ah ?
Dream đúng là một trong những dòng xe thành công nhất của honda ! việc tung ra bản nâng cấp đáng giá này là việc rât đáng mừng cho những fan Dream ! Dream vốn đã nổi tiếng tiết kiệm xăng giờ lại đc trang bị kim phun điện tử thì sợ rồi 😃
Chẳng thấy đẹp tẹo nào 😔 Chắc do là kiểu dáng của mấy chục năm trước nên nhìn k hợp với hiện tại lắm.
con này bên autopro giới thiệu lâu rồi mà sao giờ này nhà mình mới cập nhật? xấu vãi tè nhìn như SYM ngày xưa ý

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019