Honda Việt Nam bổ sung hai màu mới cho Air Blade 125, giá không đổi

El Ku
27/4/2016 5:26Phản hồi: 301
Honda Việt Nam bổ sung hai màu mới cho Air Blade 125, giá không đổi
Honda Việt Nam vừa bổ sung thêm hai màu mới cho chiếc xe tay ga Air Blade 125 đó là xám bạc cho phiên bản sơn từ tính cao cấp và xám đen cho phiên bản thể thao. Hai màu mới này cho cảm giác huyền bí, sang trọng, mạnh mẽ và hứa hẹn sẽ thu hút nhiều khách hàng hơn, đặc biệt là nam giới. Thiết kế, thông số kỹ thuật và động cơ không có thay đổi nào. Giá bán cũng được giữ nguyên như trước với 40.990.000 đồng cho phiên bản sơn từ tính cao cấp và 37.990.000 cho phiên bản thể thao.

Cung cấp sức mạnh cho Honda Air Blade 125 là khối động cơ phun xăng điện tử PGM-FI, 4 kỳ, 1 xy lanh, dung tích 124,9 phân khối và làm mát bằng dung dịch. Công suất của động cơ này là 11,2 mã lực tại 8.500 vòng/phút và mô-men xoắn cực đại 11,2 Nm tại 5.000 vòng/phút. Như vậy, với sự xuất hiện của hai màu mới thì giờ đây Air Blade 125 có tất cả 11 tùy chọn màu sắc, bản sơn từ tính cao cấp có 3 màu, bản cao cấp có 4 màu và bản thể thao có 4 màu. Các màu sắc trước đây vẫn giữ nguyên.

TA_Leaflet-K66A-final_A_RGB_15-04.jpg Screen Shot 2016-04-27 at 12.22.35 PM.jpg Screen Shot 2016-04-27 at 12.22.46 PM.jpg 3560004_Thong-so-Honda-Air-Blade-12500001.jpg
Nguồn: HVN
301 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ko ngoài dự đoán, dù bị chê nhưng chỉ ra mắt ít tháng thôi mà ra đường đã gặp con này liên tục r 😁
htux
CAO CẤP
8 năm
@gà múp Bạn cập nhật thông tin từ đời nào rồi mà nói nó bánh bé. Mâm ko đã là 16inch lớn hơn rồi. Từ đời Nou 2014 đến Nou6 thì đã đi bánh 90 rồi
@O.R.A.N.G.E Thì tầm 3x tr- 4x tr mà nam đi chỉ có lựa chọn air blade thôi.ko lẽ lại chọn mấy em xe ga cùng tầm giá nữ tính kia :D
@kira6866 bác này nói chí lí nè, mình không nói những chiếc khác của yamaha hay suzuki nữ tính nhưng nam giới, với tầm tiền đó thì quanh đi quẩn lại cũng có nhiêu đó lựa chọn
cukhoai08890
ĐẠI BÀNG
8 năm
@O.R.A.N.G.E mình đang sài. lúc trc phân vân con exc 150 với con này, đi lên coi rồi miễn cưỡng chọn mua Ab, rồi dần dà cũng thấy yêu em nó, máy êm, lợi xăng, cốp rộng , ngoại hình cũng ko còn thấy ghét như trước
Hãng ko đổi giá nhưng head có đổi.
E vision giá còn đổi ác hơn nữa.
ManU4ever
TÍCH CỰC
8 năm
@Nguyễn Châu BR chuẩn cmnr !con Vision giá 29tr nh hỏi toàn 34-35,5tr xe thì ko có công nghệ nổi bật,chuyển sag Acruzo của Ya luôn
phamminh05
TÍCH CỰC
8 năm
Giá hãng thì không đổi, nhưng về tới HEAD thì nằm mơ đi. Và chỉ Honda Việt Nam mới có trò giá xe theo màu, từ Wave cho đến SH.
@huynhtn87 Hãng nào chả đưa giá. Honda được người VN chuộng nên hot thành ra nó làm giá nhiều, con Ex cũng làm giá, con Raider cũng bị làm giá thôi
hungletan
ĐẠI BÀNG
8 năm
@Tim.Zeus Bac sai roi nhe ex chi tinh theo tem cua doi xe de phan biet va ban thuong,thoi trang va xe dua chu ko theo mau nhe.
@cumintotheface Bác nói vơ đũa cả nắm, chỉ 1 2 đại lý của yamaha và suzuki mới làm giá màu sơn xe, honda thằng nào cũng vậy, không cần màu vẫn làm giá, mới hỏi chiếc vision màu trắng 39,9t bao giấy thế là im luôn không hỏi vision màu đen mờ và đỏ, nhà có đủ các loại xe các hãng nhưng điên máu với thằng honda lắm
@nguyễn hoàng 83 Tôi không vơ đũa cả nắm. Bác có thể vào topic giá Ex150 xem được bao nhiêu chỗ bán đúng giá nhé. Còn Suzuki thì bác chịu khó google xem được mấy chỗ bán đúng giá lúc em nó mới ra và đang hot
iamcuong
TÍCH CỰC
8 năm
Cá nhân mình thì không thích đầu 2016 tẹo nào. Mặc dù vậy thì vẫn thấy nó nhan nhản ngoài đường. Sức mua của Honda Airblade luôn lớn o_O
@ides Chả hiểu 2013 mà bản thái nó là cái thể loại gì, tìm hiểu chút đi rồi hãy phát biểu
@illusion N fiction 1 năm bạn gặp sương mù được mấy lần , khéo lo quá
@illusion N fiction Nếu vì lý do lúa chưa gặt về thì k nói nhưng nếu k thì cứ mẫu mới nhất mà chiến bác ạ, sau này e nó già yếu bác muốn gả nó đi sẽ biết lý do
@illusion N fiction theo mình cảm nhận thì con 2015 đi êm nhất. K nên đi con 2016. Bản cao cấp là chuẩn nhất bạn nhé
Máy gào to hơn những dòng 2015.
athysirus
ĐẠI BÀNG
8 năm
@TomRyan8891 Mình đang xài và ko thấy như bạn nói 😃
@TomRyan8891 n

bác nói máy gào hơn dòng 2015 là bác chưa chạy rồi nhé, đừng phán khi chưa thử qua
e mua 49tr luôn head làm giá kinh quá
ducnt1008
ĐẠI BÀNG
8 năm
@iupepap Muốn mua xe đúng giá chạy lên Bình Dương mua, mang giấy tờ về tp làm giấy. Head k ăn đc 1 xu, mấy màu ế còn bán giá rẻ hơn hãng.
tube quang
ĐẠI BÀNG
8 năm
@haizxt bác mua lúc mới ra à head ngoài bắc có 41 cho bản cc
@tube quang dạ e mua bữa mới ra
vinh_moc
ĐẠI BÀNG
8 năm
@ducnt1008 sao Bình Dương lại rẻ vậy ?
vinh_moc
ĐẠI BÀNG
8 năm
màu của phiên bản thể thao phối thấy gớm ..thêm màu này còn gớm hơn , chả biết nhìn ngoài có đỡ đỡ tí nào không . o_O
Giá không đổi là giá đề nghị của Honda, chứ có méo mà người tiêu dùng được mua giá đó, cứ màu mới là cách anh head bán cao hơn màu củ 300 - 500k, Airblade chắc cao hơn cả triệu quá 😁
Em vẫn hài lòng với đời 2014, có lẽ tương lai dòng này sẽ được săn lùng vì kiểu dáng đẹp và đặc biệt là cặp kính lúp như xe hơi không xe nào có ( Con nouvo chỉ có 1 kính 😁 )
Honda VN dạo này có tâm ghe, thêm nhưng 2 mầu mới mà giá ko đổi 😃
mijili
ĐẠI BÀNG
8 năm
Em thì lại thích đi con này. xấu tí nhưng khỏe xe.
zippi
TÍCH CỰC
8 năm
@mijili Bác cho e hỏi bác mới mua à ? Các bản GP, RC và SX thì nhiêu vậy bác ? (Có bao giấy tờ)
mijili
ĐẠI BÀNG
8 năm
@zippi Mỗi bản chênh nhau 700k em mua con này là 38 tr cả giấy tờ
zippi
TÍCH CỰC
8 năm
@mijili Hi hình như e hỏi lộn Nouvo qua bõx AB. Nhưng ko sao, giờ e định mua AB rồi, nhưng làm sao AB của bác là 38tr dc ạ
@zippi rẻ nhất đã 39tr ở Bắc Ninh rùi bác. Bản cao cấp tầm 45tr full giáp
e
cũng ko rõ e mua xe từ khi xe mới ra luôn
kien2810
TÍCH CỰC
8 năm
Đèn con này tối mù 😁
@kien2810 Chuẩn em đang đi. Đi quốc lộ nhiều xe mù luôn :v
httanphat
ĐẠI BÀNG
8 năm
@lucas_mufc Đó là bác đi Quốc lộ có đèn, nhiều xe, lúc đó bác tắt đèn thì đường vẫn sáng mà 😆 Còn nếu bác đi nơi ít đèn đường, như e hay đi QL13 về Bình Phước 1 số đoạn ko đèn bác sẽ biết thế nào là vô đối, trong bóng đêm thì độ sáng của nó đủ xài rồi bác. Cái này xét về độ khè người khác thì ko bằng, chứ độ hữu dụng thì rất tốt bác ah.
Anw, nếu Honda tăng độ sáng lên chút thì chắc chắn là thích hơn.
kgsang
TÍCH CỰC
8 năm
hồi ra ai cũng chê xấu giờ thì đầy đường rồi đấy.........😁
hongdai106
TÍCH CỰC
8 năm
@Mr Do than chi vậy bạn, phải thích nghi vs cái xã hội này thôi. Nói gì thì nói so vs mấy thằng khác thì honda bền nhất rồi, phải nhìn khách quan chứ
Mr Do
TÍCH CỰC
8 năm
@Maximus99 Vãi bạn, chỗ đó là cả khoa học tự nhiên rồi trườg quốc tế trong khtn nó già vãi đạn ai nói bạn k có bằng lái k có tiền mua vậy vs nhà xuất bản kế bên nó gửi xe nữa nha bạn. Mang tiếng của trường lhp nhưg hs trườnv này gửi xe sâu phía trog chiếm k nhiều lắm. Nói là chưa biết bạn mò vào đó r. Còn mấy chỗ bạn tới chắc mình bạn tới r đó? Đâu ra đầy đường cho bạn đếm vậy? Xe nhà bạn cho mượn hả? Nc hư cấu vcc
@hongdai106 Bền thì giảm nhiều rồi nhưng ngon thì chắc chắn tay ga honda với yamaha vẫn ngon hơn phần còn lại nhiều. Đi thử 1 con tay ga Su trải nghiệm là hiểu ngay.
@Mr Do mình thì thấy ab 2016 đi đầy đường,có lúc 4 chiếc đi ngang nhau nhìn nhau nhe răng cười :v
mất cả độc :v
Toàn mấy bác mua đời cũ xong cho của mình là nhất 😆 e thấy n chả đc cái gì , nhìn cục mịch hơn 2016 , đi thì hụt ga , tự tăng ga ... tóm lại đời 2010 vẫn ngon nhất 😃) dáng thanh thoát máy đầm ít hỏng
Thấy AB thì chỉ có đời đầu là đẹp nhất, còn có tiền nữa thì mua AB Thái Phượng Hoàng Lửa là đẹp nhất.
phamvantv
ĐẠI BÀNG
8 năm
Giá đề xuất 40_42 triệu.giá bán 50 triệu.
bản 2016 xấu quá, đợi 2017 coi sao

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019