Honda Việt Nam giới thiệu SH 2015 với màu xanh lục mới, bổ sung khóa thông minh, giá tăng 1 triệu

El Ku
10/9/2015 11:10Phản hồi: 555
555 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Vừa lấy 1 em 150i xanh rêu 88 củ chưa đk, chạy mấy ngày thấy cũng ok.
Smart key nếu thao tác chuẩn thì không bất tiện lắm đâu.
Mình đang muốn thay cái mặt nạ cho em nó. Cụ nào biết ở Hà Nội shop nào bán mặt nạ mà nhập của Thái Lan không nhỉ? Thấy trên mạng toàn shop ở Sài Gòn, ship ra cũng mất công.
@longhsvietinbank Đâu ra mà hàng Thái 😆)) bọn gian thương chỉ được cái QC láo và bịp bợm là hay
@tuananhvtn2 Chắc ban đầu cũng có hàng Thái về xong VN nhái hàng Thái nhỉ?
Benjoy
TÍCH CỰC
8 năm
@longhsvietinbank Mặt nạ SH toàn hàng VN, mua fôi 250k/cái chưa sơn, về tụi nó sơn xong đẩy giá x2 x3 😁 giá chuẩn đã sơn chỉ tầm 480k (đã có lời)
Các bác cho em hỏi nên lấy bản 125i hay 150i ạ ? 2 3 ngày nữa là em mua rồi nên các bác góp ý cho em với ạ 😃 em cao 1m78, nặng 72 kg ạ. Em nghe mọi người bảo là 125i chạy 1 time là ì máy, còn mấy cái vụ gia tốc thì đi đường sài gòn mấy khi được chạy 80 90km/giờ 😃) em toàn chạy 50 60km / giờ, có chở thì chở gấu đi chơi thôi ạ 😃
hitapass
ĐẠI BÀNG
8 năm
Màu xanh lục của Tường Nguyên 97.7, ko lẽ lên giá rồi ah
Đã thay khóa xong 😁 Phải giữ lại cả 2 miếng nhôm ghi mã số của khóa.
Xe mình bị đem ra làm chuột bạch cho thợ mới thay và test nên mất tận 1 tiếng mới xong.
@deathoralive thay xong có gì đặc biệt không bác
@jomdomino Mình có biết nó lỗi gì đâu. Nó gọi ra thay thì thay thôi. :">
@deathoralive để ý dàn áo xem nó lắp lại khớp ko nha bác, hôm rồi mình đi bảo trì thấy cha kia xe thay xong bị hở ngàm, tính nhắc mà thấy thằng cha đó khệnh quá (chỉ mấy con AB, lead chê này nọ) nên kệ.
@tuananhvtn2 Cảm ơn bác! Hôm nào đi bảo dưỡng để ý ^_^
Xe mình lấy về mới lắp biển số chạy không gương, chưa độ hay thay đồ gì cả. Có bác nào thay mặt nạ/ bọc yên/ dán tem.... đẹp show cho anh em xem tham khảo nhé.
hitapass
ĐẠI BÀNG
8 năm
@longhsvietinbank Lắp gương vào đi bác, tuy có hơi vướng một chut nhưng an toàn là trên hết, hơn nữa Pikachu cũng thích mấy bác không gương lắm !
Giá giờ ở HCM khoảng nhiêu vậy các bác? bản cũ rồi bản mới, 125 rồi 150 rối quá 😔
haoquang2323
ĐẠI BÀNG
8 năm
Màu này đẹp, hợp mệnh có tiền mà đổi e nó thì còn gì bằng
camthanhdang
ĐẠI BÀNG
8 năm
CÁC BẠN CHO MÌNH HỎI:SH125I RA GIẤY LUÔN GIÁ BAO NHIÊU VẬY?
Sáng em tham khảo giá ở HEAD 3 tháng 2 là
150: 80.8tr
125: 76.6tr
Đã bao giấy
zz195zz
TÍCH CỰC
8 năm
@Tuấn Sinh Viên rẻ quá :v
có khi nào đang clear stock ko :v
hóng sh mới <3
ipadnewbie
TÍCH CỰC