Honda Việt Nam giới thiệu "xe lai" Wave RSX FI AT

niky
29/3/2010 5:28Phản hồi: 156
156 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

take999
ĐẠI BÀNG
14 năm
giá như vậy là ổn nhưng ra cửa hàng ko biết sẽ bị đôn lên bnhiêu nữa.
ôi honda sẽ vẫn mãi là honda sẽ vẫn mãi..........................TÔI YÊU VIỆT NAM......ĐỒNG ^^
Mình thích Honda hơn Yamaha, nhưng chỉ có 1 ngoại lệ duy nhất EXCITER côn tay 😁
honda ra mắt đẹp quá định tậu một con để đi học nhưng chờ đến 17/4 thì lâu quá.................:playfull:
sonyclie
TÍCH CỰC
14 năm
con này giá tới 26tr lận,hic
hàng honda thì khỏi phải nói rồi thực sự ủng hộ honda hơn yamaha
honda có thể phát triển sản phẩm theo mình thấy là thất bại của yamaha lexam chẳn có ai mua....! thiệt là ..... khó hiểu
honda chán bỏ bố...ban đầu đi máy êm ru... về sau lọc cà lọc cọc....nếu mang ra so sánh thì chỉ có Future mới so với Yamaha dc thôi... Găp Exciter..côn tay thì...các chú cứ ăn khói...em chạy Ju đã thấy êm mông rồi...;)) ;)
arcwin
CAO CẤP
14 năm
Exciter đúng là thú thật, tốc độ cứ gọi là " 2 răng/s" nhé. Nhưng e nghĩ đi chậm cho an toàn không hết răng thì....xấu trai gái ko yêu mất.
Có 27T cũng kô mua nhữg loại này >.<
trantom
ĐẠI BÀNG
14 năm
Mỗi người mỗi ý, theo ý kiến cá nhân thì nên mua Neo 😁 !
Lại thêm một lựa chọn nữa cho người tiêu dùng.
Không biết là mấy chú HEAD có đội giá lên không nữa? Giá mà bị đủn lên thì lè lưỡi.
Kiểu dáng thì không có gì đặc biệt. Mang đậm phong cách WAVE đời 110. Chỉ khác củ máy nhỉ.
Nói chung là về tính tiết kiệm thì đây có thể là lựa chọn khá tốt.
Có bác nào làm ở phòng test của Honda thì cho xin vài nhận xét về "CHẤT" với.
Thanks
Cái thứ lai đó chắc gì đã ngon. Honda VN thì quảng cáo dùm beng để bọn Head bán giá trên trời. Tiết kiệm xăng thì chắc là không, lựa chọn tốt mình nghĩ càng không. Mình rất ngại hàng của bọn HDVN.
honda mẫu mã như nhau. bọn này ko chơi tem hay sao ý.... con Ju Limited là bộ tem đẹp nhất... Ju RC cũng bt.
nói chung là dù có 27tr Wave cũng ko bao giờ sánh đc với 27tr Ju
giá cắt cổ quá, ai mua làm gì, đi xe số nguyên thủy mạnh hơn nhiều
nhưng mà đời đầu tiên nên mua đi bà kon
xe đầu tiên đi là cub tới giờ chả bao giờ mua cái thằng honda nữa, ya hoặc su thôi....
Xe mang đủ hai khuyết điểm của dòng xe tay ga và xe số : Hao xăng và kêu sên ! Chả thấy có ưu điểm gì đặc trưng ngoài chiêu tiếp thị !
Cái sai lầm đó của hvn bằng vài nghìn tỷ của dân Việt nam đêys bác ợ. mình vừa mua taurus sr. đi sướng hơn honda nhiều. đỡ ức chế hơn.

---------- Post added at 05:27 PM ---------- Previous post was at 05:25 PM ----------

chuẩn đới bác ợ. mua xe của yamaha chất lượng cũng ổn lại còn được mua với giá thấp hơn giá hãng đưa ra....!
có bác nào mua xe future neo gần đây đi chưa (neo không phải neo FI)? em mua xong giờ muốn tc honda VN quá.
xe khói như xe tăng + buổi sáng đề mệt cả người + xích đi mấy tháng đã chùn... (lạy ông HDVN).
ju em thấy mấy ku tèo bốc đầu quài, nhưng mà chwa thấy pro nào bốc đầu bằng fu. vậy cũng đủ hiểu
Quan trọng nhất là tiết kiệm xăng..............
cái thằng RSX F1 AT này mà gắn dàn áo tay ga thì phải biết,gắn dàn áo sh cũng dc,40tr e cũng mua nữa,hehehehe
Bữa có chạy thử xe này bên quận 7 thì thấy xe chạy rất mạnh, êm ( nhanh hơn Lexam). Kiểu dáng đẹp, dễ điều khiển. Thiếu cái cần số bên trái không gây ra mỏi chân nhé các bạn, vì lúc đó mình để chân giống như người ngồi sau để chân thôi. Giá xe vậy là quá rẻ cho một chiếc xe nhanh và tiết kiệm xăng hơn Lexam ( chỉ đắt hơn 1t mà có Fi, nếu Lexam mà có Fi chắc lên thêm 3,4 triệu nữa quá )

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019