Honda Việt Nam ra mắt mẫu xe LEAD màu đen mờ, phiên bản kỷ niệm 10 năm, giá 39,79 triệu đồng

Trung Dt
14/6/2018 15:57Phản hồi: 96
96 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

tieu.ngao
TÍCH CỰC
6 năm
Méo bao h mua đc giá niêm yết
Moá bọn head
Sợ nhất là lúc Ninja Lead trở nên "Nữ Tính" 😁
Ninja Lead.jpg
Minh anh 123
ĐẠI BÀNG
6 năm
Thêm lựa chọn ẩn thân cho ninja
quyit84
TÍCH CỰC
6 năm
Móa....................đúng chất Ninja luôn. Honda chơi độc thiệt.
icon929
TÍCH CỰC
6 năm
39 xác định cộng thêm 8 triệu
A đù mới mua cho con vk con màu xanh lục giờ ra con đen nhám này
Màu đỏ 41T100k chưa ra giấy xanh lục 43T ra giấy thêm 3t5 là tự đi làm còn head làm là 4t. Phí trước bạ 2T5 phí làm biển số ra cà vẹt 1T5 là xe dưới 40T còn trên 40T phí làm biển số là 3T. Mới lấy con ninja màu xanh lục khoảng 1 tuần ở head hoàng việt đường dương bá trạc quận 8 saigon.
@Thanh winner150 một con xe 40tr đã ẵm thuế VAT 4tr, còn thêm 2tr5 phí trước bạ trên giá VAT + thêm 3 tr tiền biển số cho xe trên 40tr

tổng cộng mất 9tr5 cho con xe chỉ 40tr

mất 25% thuế tổng cộng cho xe lăn bánh, thuế ít thật
Có vẻ như Honda vẫn còn làm ăn được ở việt nam nhỉ? giá vẫn quá cao và các đại lý vẫn hét giá người dân như thường, vẫn phải mua giá chênh lệnh...chuối...
@thichlangthang ko chỉ làm ăn đc mà Hon lên trùm luôn r, Ya hay Su đều ko đọ đc
@thichlangthang chứ ya nó làm giá con ex có ai nói gì không 😃 xe nào bán chạy thằng nào chả làm giá mà cứ làm trò 😃
kstran
ĐẠI BÀNG
6 năm
Honda ra nhiều mẫu, kỷ niệm tùm lum nhưng có 1 vấn đề cốt lõi chưa giải quyết được:
1/ Head làm giá
2/ Máy các dòng AB, Lead, Click và Vision luôn gõ cốc cốc: hỏi Head thì nói tất cả các dòng đều như thế
3/ Hiện tượng đi tốc độ dưới 30 kM thì bị ì

Người tiêu dùng VN hiền quá, không dám than phiền nên đến nay vẫn như thế
@kstran https://tinhte.vn/threads/xe-tay-ga-grande-bi-loi-bo-noi-con-khong-khac-phuc-duoc-ai-mua-thi-nen-can-nhac-nhe.2682809/
mynguyen102
ĐẠI BÀNG
6 năm
Chiến nào hỡi các Ninja trong lòng tôi 😁
Yamaha có Exciter và Honda có Ninja Lead. Không biết khi đối đầu thì 2 đại diện ai sẽ dành phần thắng.
IPAD II
TÍCH CỰC
6 năm
Ninja Lead.
thôi xong đúng chất ninja luôn.ra đường kiểu này phải né từ xa ko gặp các chị này đánh bất ngờ vỉa đầu tạt xe là ăn đủ
Vaanres
CAO CẤP
5 năm
Con Lead 2019 của bạn gái mình chạy xe cảm giác không chắc chắn lắm, mình đi qua nắp cống mà cảm giác chông chênh không vững tay lái. Không biết có ai chạy lead bị hiện tượng vậy không ?
TranAnz
TÍCH CỰC
5 năm
@Boyabx Coi xả bánh mềm bớt bạn là đầm à
Vaanres
CAO CẤP
5 năm
@Boyabx Xe bạn gái chạy nên hok để ý mấy cái đó bác ơi 😁
Boyabx
ĐẠI BÀNG
5 năm
@ngocanaaa Minh vô head bơm đúng số kí ak. Nhưng vẫn bị.
TranAnz
TÍCH CỰC
5 năm
@Boyabx Bơm đúng ký là dành cho đường đẹp bạn ơi. Vn mình xấu nên ko áp dụng dc. Hi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019