Honda Winner 150 bản Thể thao có giá 45,5tr và bản Cao cấp giá 46tr; 4 màu; 08/06 bán

levuongthinh
24/5/2016 7:14Phản hồi: 711
Honda Winner 150 bản Thể thao có giá 45,5tr và bản Cao cấp giá 46tr; 4 màu; 08/06 bán
Cũng hợp lý, bằng chằn chặn với Exciter 150. Máy 6 số vẫn thích hơn 5 số của Ex. Nhưng em vẫn chọn Exciter 150 chứ không bao giờ chọn em 'Wave RSX độ' này 😁
PS. giá này chắc chưa tính đến việc 'nghiện' làm giá của các HEAD nhỉ :p

PS2. vì cái comment này nên em bị một số mem như @vanvuongteach @Châu Nhi Đồng vào kêu em là fan của Ya - vâng chính em! Và vì vậy không được quyền comment về chiếc xe này và không được kêu HEAD của các bác ấy làm giá! Vâng comment thế nào là quyền của tôi, tôi cũng chả quan tâm đến các bạn nhưng đừng xúc phạm cá nhân - đấy là trò bẩn! Thay vào đó thì các bạn giúp những ai có nhu cầu mua được đúng giá thì hay hơn là bới móc cá nhân và chửi họ! Thân!
711 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

RIM
CAO CẤP
8 năm
Cũng hợp lý, bằng chằn chặn với Exciter 150. Máy 6 số vẫn thích hơn 5 số của Ex. Nhưng em vẫn chọn Exciter 150 chứ không bao giờ chọn em 'Wave RSX độ' này 😁
PS. giá này chắc chưa tính đến việc 'nghiện' làm giá của các HEAD nhỉ :p

PS2. vì cái comment này nên em bị một số mem như @vanvuongteach @Châu Nhi Đồng vào kêu em là fan của Ya - vâng chính em! Và vì vậy không được quyền comment về chiếc xe này và không được kêu HEAD của các bác ấy làm giá! Vâng comment thế nào là quyền của tôi, tôi cũng chả quan tâm đến các bạn nhưng đừng xúc phạm cá nhân - đấy là trò bẩn! Thay vào đó thì các bạn giúp những ai có nhu cầu mua được đúng giá thì hay hơn là bới móc cá nhân và chửi họ! Thân!
@cello_t Đôi lời gửi tới chú em, anh nói rất lịch sự và đứng đắn, nếu không anh bị ban rồi, RIM cũng thế, tranh luận người ta biết điểm dừng, mình và RIM sẽ không nhắc tới nhau nữa ít nhất trong topic này.
Không như chú, cãi nhau với anh mà bị ban suốt, đó là do nói không đúng đấy. Hẹn gặp lại khi từ đảo trở về
@Châu Nhi Đồng Cũng may là tôi biết điểm dừng khi tranh cãi với RIM, chứ ko thì lầy đến bây h =))
cello_t
ĐẠI BÀNG
8 năm
@Châu Nhi Đồng Có cần anh quote lại lời Mod cho chú xem không.2 chú bị liệt vào dạng chí phèo trên cái diễn đàn này rồi.Nói nhẹ lịch sự không muốn đến lúc phải hạ mình nặng lời thì các chú vẫn cứ như con đỉa bám gót.Đừng ngồi tưởng tượng ra mình tử tế với việc anh bị banned nữa,anh không rỗi hơi như các chú mà ngày nào cũng vài chục cái cmt rác khắp các chủ đề,rồi thi thoảng cmt 1 cái ra vẻ tử tế nhưng bản chất của các chú là đi gây sự làm loạn diễn đàn( cái này không rõ các chú thất nghiệp rảnh việc hay ai thí cho các chú vài đồng làm việc này ).Lời cuối anh nói,các chú cứ quote thoải mái,anh coi như rác thôi.cứ theo lời Mod mà làm,láo nháo là anh report,kể cả cmt gây sự của các chú với người khác không nhằm vào anh.Khó mà tưởng tượng thời đại người ta quý từng giây từng phút để lv mà vẫn có mấy chú bần nông bẩn tính rảnh quá thể.
@cello_t Hô hô có lời của mod nói chú cứ đưa ra, có gì mà cần với không cần.
Anh nói anh tử tế bao giờ đâu.
Nick anh chắc cũng đc vài chục ngày, có khoảng 120cm, chú tính sao ra mỗi ngày mấy chục =)). Hay không biết tính=)). Anh thất nghiệp hay không chú sao biết nhỉ=)). Chú cứ nói lời tào lao như vậy thực ra đang tự hạ thấp bản thân thôi.
Anh chả report ai trừ khi họ report anh trước. Có chú ăn quả đắng vì report anh thôi =)). Những lời chú nói với anh cũng chính là lời anh muốn nói với chú. Nói cẩn thận không lại bị ban, lại ấm ức tìm anh =))
Hãy dự đoán giá đội lên mấy triệu 😁
@daovangiangtnvn 52tr :D:D như đơt thầy U mua con AB 2012
tiep456
ĐẠI BÀNG
8 năm
@daovangiangtnvn Em nghĩ tầm 50 triệu thôi, tại vì là dòng sp mới lên sẽ không bị đội lắm đâu.
Mình đoán 45.990.000 đúng giá rồi còn giề =)) Hóng giải
______
Hình như hqua e chỉ nghĩ trong đầu 45.990.000, cơ mà e không comment vì nghĩ : Chắc mình éo trúng đâu. :'(
mitommoc
TÍCH CỰC
8 năm
@quyetbuu991 Bác đoán giống y mình. Nhưng comment của bác là bao nhiêu vậy? 😆))
hanmactu87
ĐẠI BÀNG
8 năm
@quyetbuu991 Bác đã cộng giá Head chưa. 😁
@hanmactu87 Cộng làm sao dc, mỗi nơi một giá à?
Đoán cái giá niêm yết thôi.
vinh_moc
ĐẠI BÀNG
8 năm
@quyetbuu991 mình cũng đoán nhiêu đó , nhưng tận mấy k cm rồi mình mới đoán
@mitommoc e cũng đoán đúng giá này nhưng từ 19h hôm qua bác ơi 😁
Xì mát
ĐẠI BÀNG
8 năm
tôi chọn Ex 😁
cassidy
ĐẠI BÀNG
8 năm
@Xì mát Tôi cũng như bạn. Mất niềm tin vào honda trong nước rồi 😃
Anh em nào đoán giá đúng điểm danh nào! Chuẩn bị rinh giải thưởng thôi.
rocky man
TÍCH CỰC
8 năm
@levuongthinh Có tui đoán trúng phóc rùi nhé. Điểm danh và chờ nhận hàng thôi 😁
mitommoc
TÍCH CỰC
8 năm
@levuongthinh Em đoán đúng không lệch tý nào giá của bản cao cấp a ơi.😁 Hóng nhận giải nào.😆))
chungdh8
ĐẠI BÀNG
8 năm
@levuongthinh Vậy cuối cùng tính giải là đoán giá đúng 2 phiên bản hay đúng 1 phiên bản củng được hả add
Đừng mơ 45tr lúc này. Muốn có xe lăn bánh trên đường thì xác định 55-60 củ tùy từng nơi.
Phải k thằng ở dưới?
chuẩn đét 😆 , mình đoán qua đại lý giá đội khoảng 5 chai 😃))
Đông Bùi
ĐẠI BÀNG
8 năm
@assssusss Vậy là ít. Exciter còn lên 10 củ
Tú Chanel
ĐẠI BÀNG
8 năm
rồi xong luôn , 1 cái giá quá đẹp . tưởng rằng gí đề xuất cao hơn Ếch , thì cạnh tranh khá khó nhưng giá này coi như là tương đồng vs Ếch . quả này ếch thôi xong rồi , dự là ếch mất thị trường vì con này , máy honda nổi tiếng tốt qúa , dág nó cũng thể thao mặc dù thua ếch , nhưng lại nhỏ gọn hơn xíu . thim ếch mệt đây 😁
Chung Tú
TÍCH CỰC
8 năm
@Tú Chanel tiếng kêu ôm xòm của dòng No là do cái miếng nhựa ở pô xe, chứ cái nồi nó chã hú hí gì đâu
Không tin cứ lấy băng keo quấn cái pô ngay chỗ miếng ốp nhựa rồi chạy xe có nghe tiếng hú gì nữa không
Tú Chanel
ĐẠI BÀNG
8 năm
@Chung Tú Lấy keo đen quấn chặt là dc à bác ?
Chung Tú
TÍCH CỰC
8 năm
@Tú Chanel Ý mình là nó hú kêu è è o o do cái miếng mũ của cái pô, chạy miếng nhựa đó nó rung thì nó kêu chứ không phải do máy móc của xe, cứ để thế mà chạy chã vấn đề gì đâu
Do đặc trung cái pô của dòng No nó vậy, từ No1 đến giờ. Xe mới thì kêu ít, chạy lâu ngày miếng nhựa đó nó bị lõng nên kêu om xòm
Tú Chanel
ĐẠI BÀNG
8 năm
@snake2001vn xe nhỏ này hon có chiếc nào ngoai sonic đâu nhỉ ? sao lại so với ex ?
Hôm qua đoán 45tr chắc trúng hạn 4 quá 😁
quá ngon cho đội exciter 😁
Giá vậy cũng ngon mà.. Một Fan Honda cho biết 😁 :D
Leduan
ĐẠI BÀNG
8 năm
Giá lăn bánh trên đường trên 50 củ
TranNgThien
ĐẠI BÀNG
8 năm
Gía khá tốt. Nhưng rồi đại lý honda cũng làm giá cho xem. Cũng giống như các mẫu xe khác của honda, ra mắt xe mới là hét giá trên trời. Đợi một thời gian giá đúng với niêm yết thì mua.
heyheyha
ĐẠI BÀNG
8 năm
@TranNgThien mình nghĩ nếu làm giá, người ta sẽ khỏi mua honda, ex càng thắng to
@TranNgThien Hy vọng sẽ hạ giá vì ế, Yamaha Exciter 150 hay hơn.
thangvipro
TÍCH CỰC
8 năm
@TranNgThien hiện tại có xe nào của HD đúng giá đâu bác 😁 mà trong khi nó ra mắt từ lâu lắm rồi đó
babydidu
ĐẠI BÀNG
8 năm
Đoán giá tạch rồi
Ngon :v
hahah 45,5 triệu trúng rồi, hóng giải thôi
batieCA
ĐẠI BÀNG
8 năm
@Sig. Il Nero quan kết quả chọn giá HEAD hay giá đề xuất nha bạn 😁
0907696xxx
ĐẠI BÀNG