Honda Winner 150 bản Thể thao có giá 45,5tr và bản Cao cấp giá 46tr; 4 màu; 08/06 bán

levuongthinh
24/5/2016 7:14Phản hồi: 711
711 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Xem qua vài clip về winner thì nhận xét thế này:
- Honda đã sửa chữa hàng rổ lỗi cố hữu ở ông vua đường phố 150cc gì đấy ra trước đó => tạo ra winner về mặt lí thuyết, hoàn hảo trước ông vua kia.
- Không những tìm hiểu kĩ đối thủ mà winner sẽ phải cạnh tranh (đã nói phía trên), honda đã lắng nghe thị hiếu của thanh niên - đối tượng khách hàng nhiều nhất - để thay đổi từ SOHC => DOHC.
- Giá hợp lí cho dù nhiều nâng cấp đáng giá nếu so với đối thủ ông vua kia.
Chốt: Khi bán xe, người tiêu dùng không bị gian thương hãm hại bằng việc nâng giá, chắc chắn 1 "đế chế" sẽ sụp đổ. Tiếc thay!
dân tổ người ta vứt đồng hồ luôn, vậy mới vui hihi !!!! Còn cái thằng như mày thì kiểu con nít đú dỡn thôi nên nói ra cái nào là thấy thiểu năng cái đó =]]] !!!!
@fr3nzjpl4nt ĐỪNG CAY CÚ THẾ CHỨ, NGƯỜI TA CƯỜI CHO :p
Hix nói phong long mà. Tự nhiên có thằng tự xử =]]]]] ahiihi
the beo93
TÍCH CỰC
8 năm
Hôm xưa ra hỏi chỗ honda Phương hà lê văn lương họ báo giá 47tr giá thử nghiệm cơ mà mặt nạ nó xấu quá nên em chọn sh mode 55tr5 😁
Clip trải nghiệ Winner của 1 anh zai :

Toàn bộ nguyên chiếc xe EX 150 được phát triển tại việt nam
Winner thì kiểu dáng được phát triển tại việt nam và động cơ thì phát triển tại indo cho khu vực ĐNA
Vậy thì không biết nên hiểu sao nữa
Tiếp Video :

XIN LỖI CÁC BÁC TÝ, CO NHỮNG NGƯỜI NÓI CÙNG LOẠI 150 pk CON NÀO 6 SỐ KHOIE HƠN 5 SỐ, KO HIỂU GÌ VỀ XE HẾT, 6 SỐ XE SẼ YẾU HƠN 5 SỐ, VÌ VÒNG BÁNH RĂNG SỐ 6 NHỎ XÍU, XE YẾU XÌU, CHẠY XE SỐ THÌ BIẾT SỐ 1 -2 -3 CÀNG KHOẺ, CHỈ NHỮNG EM CHẠY XE TAY GA MỚI PHÁN NHƯ THẾ, ĐÙ, CHƯA 1 LẦN ĐI XE CÔN TAY MÀ NÓI NHƯ THÁNH SỐNG :p😁:p:D:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p
langphivu
TÍCH CỰC
8 năm
@daigia_hp Xe 6 số để kéo nước hậu càng về sau càng êm mà leo đèo đi sình chỉ 1 2 3 thôi
nhìn cái ốp mặt nạ trước, cái đèn, cái mặt nạ của xe, cái đồng hồ là MẶT TIỀN của con xe mấy chục triệu mà làm lởm như thế, có phí tiền ko cơ chứ ? cái mặt đồng hồ sao mà thiết kế nó chán ko tả đc, nếu mà cầm lái chạy con xe như thế, cúi nhìn mặt đồng hồ chán ơi là chán,
@daigia_hp ex vạn tuế vạn tuế vạn tuế vạn vạn tuế...
xe sản xuất hoàn toàn ở việt nam vậy nên ae cũng đừng trông chờ quá nhiều vào chất lượng của nó
@dattengibaygio NẾU A E NÀO MUỐN MƠ XE NHẬP NGUYÊN CHIẾC, HAY CỤC MÁY NHẬP... BLA BLA,,... XIN MỜI QUAY TRỞ LẠI THẬP NIÊN 1990 NHÁ, CÒN BÂY RỜ LÀ 2016, XE NÀO CŨNG NỘI ĐỊA HOÁ 95 % ROÀI, ĐỪNG MỘNG DU NỮA
p/S: NHÁ EM CÓ CON CUP ĐÈN TRÒN, NHẬT BỔN NGUYÊN CHIẾC, CỤ NÀO RƯỚC HÔN ?? 😁:p
langphivu
TÍCH CỰC
8 năm
@daigia_hp Xe su nội địa hóa thấp lắm chừng 20% thoy
mấy em làm ở HÒn Đá nâng bi nhau để PR cho em Win, hài vãi, con hát mẹ khen hay :p
@daigia_hp Thế mấy anh EX không PR cho nhau à. Con nhà ai nhà ấy thương. Chã nhẽ bắt thương con nhà người khác sao?
@truong anh trung :p:p:p:p:p
the beo93
TÍCH CỰC
8 năm
@daigia_hp Cụm máy con này là phát triển từ CBR 150 mà đọc báo ở đâu đó thấy nói cụm máy được nhập khẩu từ indo
bustalyme
TÍCH CỰC
8 năm
@daigia_hp Aaaaaa thần tượng của lòng mình đây rồi, đọc comment của bạn mình thấy giải trí quá =))))) tiếp đi daigiahp
Mình thấy trên trang chủ Honda để gầm xe Winner 167mm, trọng lượng 122kg lận hả ae?
@user41286 gầm cao thể phải làm cho nặng nặng chứ qua cầu gió to lật cmn xe 😆)
@dattengibaygio Ý mình là ko biết trang chủ ghi nhầm hay thật, vì Winner thì tầm 112kg hợp lý hơn. Còn nếu đúng gầm 167mm thì ngon rồi!
@user41286 Khoảng sáng gầm xe cỡ 167mm thì là underbone lai cào cào òy!
Ko rõ nhầm hay sao nữa, mình nghĩ nặng tầm 112kg gầm 147mm chắc đúng hơn. Tìm nguồn bên Indo với Thái mà ko thấy thông tin, đành đợi bài đánh giá của tinhte vậy 😔
@user41286 Sáng gầm 167mm đúng òy. Trọng lượng 119kg thì phải, thông số đầy trên mạng mà bác.
the beo93
TÍCH CỰC
8 năm
Ngay mai là có xe các bạn nhé ! ai quan tâm có thể ra head để ngắm !
yasha311996
ĐẠI BÀNG
8 năm
Vừa mới hỏi, giá đặt cọc 53 củ. Ko đặt tới ngày là trên 60 củ. Lụm luôn........ ex trắng đỏ =]]]]]
Mà bản thể thao vs cao cấp là sao vậy nhỉ
@yasha311996 giá ở đâu vậy bạn
yasha311996
ĐẠI BÀNG
8 năm
@ngọctrinhj Head dưới quê mình, Head Đông Phương nha bạn
Phiên bản cao cấp khác phiên bản thể thao như thế nào vậy thớt!?
Kataklysm
ĐẠI BÀNG
8 năm
@Michael Hải Khác màu khác tem

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019