Honda WINNER 150 có thêm 3 màu mới: Cam, Vàng và Xanh da trời

levuongthinh
1/11/2016 7:42Phản hồi: 248
248 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Đẹp kinh
Winner mình ưng đc 2 màu Cam-Đen và Đỏ-Đen 😁!
Còn bác nào suốt ngày cứ chê xe này xấu xe kia đẹp các thứ thì nói thật còn lạc thời và tư tưởng còn nông dân quá! Thời buổi chơi xe giờ là phải thắc mắc kiểu như: Nó có ngon hay không, khả năng vận hành có gì nổi bật-vượt trội không, cảm giác chạy nó có an toan hay không....:p?!
huykhungheo
ĐẠI BÀNG
7 năm
Mấy bác có lạ lẩm gì đâu mà thằng honda nó thiết kế xưa nay xấu hết chổ nói r. Mà winner ra mắt gần 5 tháng nay ai k biết nó xấu. Các báv cứ vào topic này nào là xấu, nào là k bằng ex? Dạ thưa các bác đây là chổ của anh em tinh tế ai cũng biết xe xấu r nhưng k cần các bác chê thích gây war xin mời chổ khác vào topic ex hay suzuki mà bàn luận. Xin nhắc lại đây là topic winner. Có não thì biết đọc nhé thành phần gây war nên vào trang khác ở đây k cần các bác vì nó quá dư những người như các bác. ( xe xấu mà tôi vẩn sẹc sẹc ngoài đường để mọi người biết xe xấu là dc r , lâu lâu vào topic đọc được mấy dòng buồn trong bụng)(´・_・`)
May a à cu len là che dep xau . Dep xau la do gu cua mõi nguoi
Va cái wan trong la TỐT GỔ HƠN TỐT NƯỚC SƠN.
huykhungheo
ĐẠI BÀNG
7 năm
Có bác nào mách e mua chắn bùn con kèm cái cạte k.k biết của ex để vừa k và cái loại nào vừa vặn mấy cái pas ? Mấy bác chỉ e với
@huykhungheo Mình thấy ở Hoàng trí bán loại kẹp gắp có cả chắn bùn dành cho Winner cũng đẹp lắm đó bác.Mình tình qua đó xem hàng thử có cứng ko.Chỉ sợ lắp vào chạy tốc độ cao và đường dằn gắp nó đập vào vỏ xe thì ko ổn.
huykhungheo
ĐẠI BÀNG
7 năm
@denon3500
kureinai
ĐẠI BÀNG
7 năm
Bản thân thấy mấy màu này đẹp, thêm sự lựa chọn cho mọi người.
winner giờ ra giấy luôn bn vậy mấy bạn?
huykhungheo
ĐẠI BÀNG
7 năm
@khanhnguyen2907
Mẹ bố mấy thằng chê này chê nọ con xe nào ra mắt cũng bị chê, x150 ra bị chê lên chê xuống , x135 2013 bị chê không có gì nổi bật
Rồi giờ đến winner chê xấu giống RSX thật đéo biết bao giờ mới vừa lòng được chúng nó !!
huykhungheo
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Dung95tn Mấy chú nó có mua đâu chả bảo xấu. Đứng núi này trông núi nọ mệt lắm chú ởi.chi bằng rán cày cuốc mua khỏi mệt đầu óc lên phím cứ bấm suốt ngày. Khổ
Tía Lia
TÍCH CỰC
7 năm
@Dung95tn Ơ thế mua cái bàn phím để làm gì? Không cào dân tình không biết mình có bàn phím mới cơ chứ, cái bàn phím tận 100 mấy chục nghìn cơ mà phải cho thiên hạ người biết một ít :p
Màu đẹp đấy.
Nhìn phối màu vàng là nghĩ đến Bumble Bee 😁
màu mè
thang_1234
TÍCH CỰC
7 năm
cần a e tư vấn gấp sắm xe chơi tết. Winner vs Ex thì còn nào êm hơn vậy? mình cần xe chạy êm không rung ở tốc độ cao, máy bền sau thời gian nữa. với lại ko biết giờ winner còn là máy nhập ko hay là máy vn luôn r ạ?
@thang_1234 êm thì win hơn chút. 100% nội địa rồi. bền thì chăm kỹ thì bền, để nó thiếu nhớt thì dễ đi cây cam do ko có bạc đạn.
Cứ nhìn em win từ sau lại nản
@Estrella (kawasaki) nhìn ngang thấy cái đít vịt chổng lên giời của nó đã nản rồi.
@Blue_Eyes_White_Dragon Nói thật là bao lần hạ quyết tâm cưới em này, nhưng ra đến cửa hàng lại nản quay về. Giá em này giờ quá ngon rồi. Mãi rồi tự quyết em axelo, nâng cấp nhẹ tí là khá ổn(lốp sau rộng hơn xíu và dè trước = dè ex)
màu cam đệp nhất! nhìn rất lửa, còn màu xanh thì ôi thôi.... chỗ em winner đang bán với giá 37 triệu, chỗ các thím có giá tốt hơn không?
winner vs exciter bác nghĩ xe nào ngon hơn
dino_su
CAO CẤP
7 năm
Hn head nào giá thấp nhất các bác nhỉ? e đang có nhu cầu. vì e mới bán ex để đổi qua wn
win ko có màu nhám à m,n?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019