Hóng gì ở CES 2018? Điện thoại gập của Samsung, TV từ LG, Sony, xe tự lái, AR

Duy Luân
24/12/2017 13:30Phản hồi: 91
91 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hóng sony 18:9 thôi
haiyen126
ĐẠI BÀNG
6 năm
Em cũng giống các bác, hóng em nắp gập 😁
Chờ mấy con laptop 15.6" viền mỏng như con XPS nhưng rẻ hơn 😆 Sang 2020 có khả năng sẽ mua =)), ngắm dần với coi như được kiểm chứng là vừa.
@spyhunter88 rẻ??? bác nằm mơ nhìu quá rồi
burgboy
CAO CẤP
6 năm
Thiết bị đeo tay mới
Rachels
TÍCH CỰC
6 năm
Sai chủ đề xíu...sao dùng con ip4 mà vào thảo luận ipx nó cứ hiện màu đen...nhọ thật...
sdawhai1
TÍCH CỰC
6 năm
@Rachels Lạng quạng đó là tính năng mới nữa đó bác (for fun) 😁
@Rachels Không support máy ios 9 trở về trước nha 😁
Rachels
TÍCH CỰC
6 năm
@Duy Luân hèn gì dùng con iphone 4 với bb không vào được...hi
@Rachels máy cũ quá rồi, không supprt nổi hihi
Rachels
TÍCH CỰC
6 năm
@Duy Luân X thì gửi đi bảo hành,, nhà còn 2 con đó thôi bác ah..hi
Nero P
ĐẠI BÀNG
6 năm
CES 2018 > MWC 2018 > IFA 2018 WWDC 2018 > IFA 2018
Nhầm nhẹ :p
@Nero P Wwdc trước ifa nhen
Ngày xưa cũng là 1 gamer có hạng đang tính săn 1 e để up youtube... Dạo này rãnh rỗi
Cũng cố comment chứ không hóng gì ;))
hóng vân tay dưới màn hình thôi. Và xem SS làm gì với màn hình gập. Tỉ lệ hiện nay mà gập đôi thì đt hình vuông ?
Dự sony ra mắt màn 18:9 tầm trung với thiết kế vuông thành sắc cạnh gần tràn viền với giá khoảng 10 triệu vỏ nhựa viền kim loại =))
Dạo qua toàn thấy chỉ có các công ty Mỹ, Nhật, Hàn.. ba thằng này trùm công nghệ. Mấy nước khác đâu hết rồi nhỉ.
@feeling1301 Bác định nghĩa công nghệ là gì!?! l Chắc lại nghe Seeder tuyên truyền thế nào là dân rành công nghệ chứ gì!
Một liều thuốc đặc trị ung thư chẳng hạn có phải công nghệ ko!?! TQ có nhái được ko!?! Nó có đem qua các nước như TQ, VN để sx ko?!?
@SuperQLNN Bạn đang nói gì vậy. Lại thích đi dạy đời thiên hạ ah. Đọc kỹ bài rồi cmt cũng ko muộn mà. Ai là seeder và seeder cái gì. Trước khi quote bài hay phát biểu phản biện phải đọc thật kỹ và suy nghĩ xem họ đang nói gì. Ok!!
Katana69
ĐẠI BÀNG
6 năm
@feeling1301 Chắc em gà súp pờ đó hôm qua ra bùi viện chơi lỡ nhai cỏ nhiều quá nên sáng lên còn quáng gà vô cmt linh tinh bác đừng giận em ấy nha
Smartphone nắp gập chạy Android với màn hình cảm ứng được và có bàn phím T9, nếu trở thành sản phẩm thương mại thật sự thì sẽ đắt như tôm tươi vì điện thoại cảm ứng phẳng bây giờ bão hòa rồi 😁
@Penguin Pingu Đợi dự đoán của chú, kết quả chắc cũng ko lâu đâu! Sam sắp ra đời thứ 3, 4 gì rồi!

@SuperQLNN

Sharp Aquos 007SH nắp gập android năm 2011.
Chỉ thích em này : 15127994968423.jpg
@ly_tam_hoan Giống mình haha
Vụ này có thể hy vọng âm thanh trên smp

SmartSelectImage_2017-12-26-21-34-09.png teraton_02.jpg
thach273
TÍCH CỰC
6 năm
@TYA Đánh được HD800 mới thuyết phục 😁
@thach273 Bạn ko thấy dành cho cả mobile à. Mobile nào làm ra để kéo hd800... kể cả con máy nghe nhạc sp1000 output 3.9 vol kéo còn phải dùng vol gần max. Hy vọng đập hết bọn smp hiện nay thôi
@thach273 Nó đó nhưng chưa phải là smp. Activo CT10 - Chất lượng của Astell & Kern trong một thân hình nhỏ bé và mức giá phải chăng Monospace_Activo_CT10_p2-side.jpg
Galaxy X chắc chưa kịp đâu
Hóng Sony mới hihihi
cuongdt12
ĐẠI BÀNG
6 năm
Hóng siêu laptop chạy 6 chip Snapdragon 435, ram 32gb, SSD 512 pin 24h sử dụng, màn 4k, chạy tốt cả ar+vr
Note 8, S8 gì bị iPhone X nó vả cho sml bây giờ phải đôn lên phá lệ ra S9 hay X, Z gì đó cuối năm 2017 thay vì 2018 để có cháo mà húp chứ Seeeder nhể!?!
sdawhai1
TÍCH CỰC
6 năm
@SuperQLNN CES là đầu năm 2018 luôn rồi thánh ơi 😆)
Katana69
ĐẠI BÀNG
6 năm
@SuperQLNN Nể nhất là tên này vô ko cần đọc thông tin gì cả... cứ bài nào có sam là ko cần biết nội dung thế nào nó cứ nhào vô ngồi và bắt đầu ca bài ca muôn thuở à.. hài thật 503569707.jpg
@sonlazio năm nay CES có sản phẩm nào Hot thì chôm luôn nha anh. Để về cho anh em tinhte trên tay. Kkk
@nguyenly2016 không biết có về được tới nơi không :v
@Duy Luân Haha. Có @Duy Luân bảo kê mà lo gì. Haha

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019