Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[HOT] [CFW N8] -Nokia Belle Refresh - 1511 - 141012 - Controller V8.0

III
14/9/2011 7:54Phản hồi: 3.212
3.212 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

III
TÍCH CỰC
13 năm
à, nếu thích icon khác thì cài theme khác có icon khác nhé. Vì bản này đã mod matrix menu nên nếu để icon mắc định, số icon sẽ chỉ là hình folder thôi.
fix xog có up lại chưa bạn hay vẫn down link đó?
0938399557
ĐẠI BÀNG
13 năm
đang chờ bản hoàn chỉnh rồi test.Đánh dấu trước đã.
III
TÍCH CỰC
13 năm
Các bạn chờ chút, mình làm bản final luôn, từ hôm belle leak ra, nghịch mãi chán lắm rồi, đến công ty cung chỉ ngồi nghịch. May mà ko có việc 😁
theo cá nhân mình nghĩ có thêm bàn tay của BÁC TÀI vào nữa thì bản fw này trên cả tuyệt vời.:twins:
bạn đã sửa lổi cập nhật nhạc chưa vậy ? nhanh đi bạn đang nóng nè ?
been.vpop
ĐẠI BÀNG
13 năm
Bạn chỉnh lại cái, Clip hoặc Film chỉ đọc ở Videos, cả trên 16GB và Thẻ nhớ, vì đa phần anh em có 1 số bộ phim xxzz lỡ để bạn gái xem dc trong List Video thì :O:O:O
Thật tình! Đúng là Tinh Tế! Các pác cũng vừa phải thôi chớ, hic, ... 😔

Vừa đi công tác về, mệt phờ râu, trên ô tô check nóng thấy hàng HOT, vậy là vội vội vàng vàng về nhà, vô đây liền, chưa kịp tắm rửa, chưa ăn uống gì ... chờ .... hic ... 😁

À mà đêm nay MU đá, thức chờ luôn thể để check hàng khủng ... hic ... ;)
Lỗi này khắc phục thế nào các bạn, Flash đoạn cuối nó báo thế, Nhưng mà vẫn lên được Belle, Flash lại vẫn báo thế @@

xóa luôn mấy cái social gì gì đấy đi . nặng máy . bạn cho mọi người thêm 1 bản có font riêng nhìn cho dễ. bản này chữ bé quá 😔

đang kết font này củ bạn vutaikt

có zoom 10x nữa thì tốt quá
uranus27
TÍCH CỰC
13 năm
Lỗi cập nhật file nhạc các bạn có thể dùng tiện ích này để fix , mình đã test và rất ok .
Chọn đúng mục cần chỉnh thui nhé , mục nhạc thui nhé , đừng chỉnh lung tung lại hư nữa .
View attachment Sklchan multjple m0d v7.zip
Đã ăn cơm xong! Vẫn chưa có hàng....! 😔
cfw của bạn vẫn chưa việt hóa 100% vì còn một số chưa việt hóa bạn thêm vào đi nhé ? cảm ơn bạn . đang thức để chờ bạn fit lổi .
Hàg gì. ₫ang bị lỗi tùm lum đây nè. 😆
Chời! Nản kinh .... 😁
Định up tối nay nhưng để mai cho hoàn chỉnh hẳn vậy !
III
TÍCH CỰC
13 năm
Sửa rồi, bạn thử download file này về thử xem nhé. Mình đang cố Việt hóa nốt, xong up lên liền:
http://www.mediafire.com/?wlm4ig2dof5r65m
thôi đợi chủ topic fix lỗi hoàn chỉnh rồi flash lun thể hjc 😔
III
TÍCH CỰC
13 năm
Sửa rồi, bạn thử download file này về thử xem nhé. Mình đang cố Việt hóa nốt, xong up lên liền:
http://www.mediafire.com/?wlm4ig2dof5r65m
uranus27
TÍCH CỰC
13 năm
Nói chung lỗi gì cũng có tool fix cả , giờ xài đến mai mới có ý kiến đc .
Về font thì mình mặc định , khỏi lỗi gì cả .
Về cập nhật nhạc , sài Sklchan multjple m0d v7 là xong .
Về định vị vệ tinh , mình xài bình thường , chẳng bị gì cả .
Còn lỗi gì ko thì mình chưa thấy .
Chơi game mượt , Việt Hóa như thế cũng khá rồi , việt hóa hết cũng chẳng bao giờ đọc tới , cái nào thường dùng và hiển thị nhìu thì việt hóa thui .
Về effect mod cũng good rùi , đẹp , cảm ứng cũng kha khá .
Mình dùng bản gốc này , restore app & setting từ cfw TheOne cũ . Kết hợp 2 cái mượt khỏi chê 😁
III
TÍCH CỰC
13 năm
Thực ra, mình cũng chẳng bao giờ dùng giao diện TV cả, có thì add vào cho đủ bộ thôi. đang dùng bản Eng ngon lành cành đào.
uranus27
TÍCH CỰC
13 năm
Mình cũng thế , chẳng bao giờ xài tiếng việt , chủ yếu : đú với pà con cô bác thui 😁
Đề nghị pác tập trung xử lý để cho ra bản final....! 😔 Đang dài cổ chờ pác mà pác còn chát chít, hic ... 😁
III
TÍCH CỰC
13 năm
Có bản fix rồi đấy, bác test thử xem nếu ko quan trong 100% tiếng Việt. À mình nói trước, vì bản này mod matrixmenu nên 1 số folder thêm vào như Navigation, Extras vẫn là Tiếng Anh nhé. Nếu mà TV thì bản TA cũng là TV luôn.
III
TÍCH CỰC
13 năm
mạng chậm quá, các bác thông cảm 😁
ecuem
ĐẠI BÀNG
13 năm
đề nghị chủ top pic add thêm font nokia pure vào..bản tiếng việt này mà đc như bản 3.0 của bác vutaif thì tuyệt..tiếc là lên Bele 3.0 đang dùng ngon...chưa biết bản TV này có đc như bản 3.o ko?...các bác cứ dùng thử...cho e xin it 500k ý kiến để Flash e nó...

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019