[HOT] [CFW N8] -Nokia Belle Refresh - 1511 - 141012 - Controller V8.0

III
14/9/2011 7:54Phản hồi: 3.212
3.212 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Hình như có Fix r` thỳ fải... E test nká... Hú hú
chậc . tốc độ down 50kb/sec . lâu vãi chưởng
mình ở gia lai tốc độ down nhanh mà có sao đâu hi hi hi
III
TÍCH CỰC
13 năm
Ngon chưa mọi người ơi?
cái này là bản delign ngày 14/9 luôn đấy à bạn . hay là bản trước . tại vì thấy hom nay có bản delign 14/9
nói chung là ngon nhưng tiếng việt vẫn chưa 100% bạn ah ? bạn làm tiếng việt 100 % nữa là tuyệt vời . cảm ơn bạn .
đang test sem sao đã ?
nhạc bỏ trong thư muc nào vậy bạn ?
III
TÍCH CỰC
13 năm
Nhạc để trong E:\Music, F:\Music nhé 😁
III
TÍCH CỰC
13 năm
Ko phải bản Delight nhé. bane do mình mode, có sử dụng matrixmenu giống Delight của nicesoni_ash. Thế nên Credit mới để là Nicesoni_ash.
giờ mới chuẩn bị đang *#7370# . fix lỗi rồi chắc là ok thôi . mình muốn thay font làm thế nào nhỉ . đang muốn thay fon comic
III
TÍCH CỰC
13 năm
Mình cũng đã thử add font comic vào 1 lần, nhưng mà nó hơi to. Cái đồng hồ phía trên góc ko hiển thị đủ 😁
Ổn r` a ơi... Mod Music, Effect ok r`... hehe
Khi nào rảnh a nghiên cứu cái Font Pure nhé. Cố gắng nká a ;)~
bãn này choi game có müot không hã ban? hay vãn bi lag giât thê....?
III
TÍCH CỰC
13 năm
Mượt vãi luyện! hehe
III
TÍCH CỰC
13 năm
Font pure thì đơn giản. Ai thích font gì thì paste lên mình add vào. Ko thì tự dùng Nokia Cooker mở file rofs2 ra tìm mục resource/Font xóa hết các font cũ đi, rename font mới giống như thế rồi cho vào, Save >>> Flash. Mình cũng hơi bận, chưa chắc đã đáp ứng đc hết các yêu cầu.
PS: Có lẽ đã tìm ra cách add 100% Tiếng Việt. Mai sẽ có kết quả. hehe
Bản này khi add font vào rofs2 thì font có bị mất nét hoặc giựt lên trong bàn phím không bạn.
de nghi add link moi len bai 1 cho a e de down nhe
Em đã test thử bảng CFW Symbian Belle RM-596 English - Vietnamese by me của Bác III. Cảm nhận ban đầu là rất tốt màn hình cảm ứng nhanh nhạy rất mượt Và ko bị lỗi tự reset khi bật chế độ 3G hay chế độ song song! Đó là cảm nhận của riêng máy em thôi nha! Cám ơn Bác III nhiều nha! :p😃
Bjno1
ĐẠI BÀNG
13 năm
ít có CFW cho E7 quá nhỉ.AE N8 có vẻ sôi động 😃
vutuan9676
ĐẠI BÀNG
13 năm
Cảm nhận ban đầu rất tốt và mượt! [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]
vutuan9676
ĐẠI BÀNG
13 năm
III
TÍCH CỰC
13 năm
Lý do ko phải là add vào đâu cả mà đấy là mặc định phải thế. Còn lỗi font thế thì do font thôi, có lẽ phải edit font cũng nên 😁. Mình ko dùng font pure từ thời còn dùng anna leak nên cũng ko nhớ rõ lắm :D
III
TÍCH CỰC
13 năm
Đã có bản final, full TV như bản offical, sáng mai sẽ có link. Ôi mệt quá đi, mai sao đi làm đây. 😔
thuc theo og a den h nay cuoi cug cug xog ah, vat va nhi. Tks og a nh nhaz, da het minh vi ae tinh te !
Có aj có bản full tiếng việt ko cho mình xin mod lại nhỉ?
Dạo này hơi bận rộn wé. hjx

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019