[Hot] - ETERNITY WARRIORS 2 [Game RPG Glu cực hay cho Android đã ra mắt phiên bản 2]

huynhtong
23/8/2012 1:2Phản hồi: 279
[Hot] - ETERNITY WARRIORS 2 [Game RPG Glu cực hay cho Android đã ra mắt phiên bản 2]

Phiên bản: v1.0
Cập nhật: 23/08/2012
Thể loại: Nhập vai RPG
Ngôn ngữ: Tiếng anh
Dung lượng: 60 Mb
Nhà sản xuất: Glu Mobile

Download

Cách hack theo bạn traitimxx ( cám ơn bro )

Đây là cách hack 180k glu dành cho những ai nãn trí cày game này .
- Down file gwallet về http://www.mediafire.com/?8b1h208rnrybpz7 .

- Sau đó giải nén ra được thư mục .gwallet (có dấu chấm ở đầu nha)
Máy đã root :
- Dùng root explorer chép nguyên thư mục .gwallet vàosdcard/Android/data/com.glu.android.gwallet/files rồi vô game thưởng thức .

Máy chưa root : ( chưa thử nên không biết được hay không )
- Down file gwallet về máy tính , rồi giải nén ra được thư mục.gwallet

- Kết nối điện thoại với máy tính , chép thư mục .gwallet vàoAndroid/data/com.glu.android.gwallet/files trong thẻ nhớ . Rồi thử vào game xem được không
279 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

có cần data ko bạn?
PS: Ồ thì ra có data rồi thanks nha.
man hinh 240x320 nhai noi ko ban
@thang0168 KO nổi đâu bạn. Armv7 + màn hình 4xx 😃
Sao có 60MB vậy bác. Bản 1 những hơn 100Mb. Sao bản 2 lại ít vậy nhỉ ?😃
@longshady92 Cái này phải hỏi Glu 😁 ^^. Xem video lip trong link sẽ thấy nó cool như thế nào. 😃
mới download trên gooplay chơi màn đầu thấy đồ họa nét đâu ra đó, âm thanh tiếng vũ khí nghe rõ ràng nói chung theo nhận xét ban đầu là một games khá hay, 1 phiếu cho Glu.
xuckieng
ĐẠI BÀNG
12 năm
mềnh test từ đêm qua rùi chơi cũng đc lắm có điều ko hack vàng thì chả mua đc gi ngoài mí thứ vớ vẩn
cái khoản hack này chắc từ từ cũng có chứ tự thân cày bừa thì coi bộ lâu lắm. mình chơi thử lên mới có lv4 giết thằng trùm chỉ có được 1 đồng vàng, như vậy không ổn lắm cho nâng cấp vũ khí.
:p đã hack được nhưng chơi mutil k có ai host hết
Lv10 rồi. mấy boss sau đấy oánh ghê quá. 😃
Ai cho xin cái file save tiền với
mình down trên apkmania về, cắm wifi down data, lúc vào thấy 999 mil glu coin, chả cần cheat gì ^^😕
Mình tưởng phần 2 là phần có thêm nhân vật nữ bắn phép ?
@k3a3_ad Phần 2 mới ra, theo mình ở phần cập nhật sau sẽ có nhiều nhân vật hơn, bro thích nv nữ có thể chơi lại bản 1. 😃
Tôi đang chơi game này bản 1. Con chính LV 51 con nữ Lv 16 mua đồ theo cấp mà đánh chỉ qua được phần 4. Cầy Gem khó thôi rồi, chơi onli thì mới có gem hàng ngày. Load các game miễn phí của nó thì cũng được khá nhiều gem đấy! Game này chơi cũng hay!
Phần câu hỏi hàng ngày mình chơi hoàn thành mà cũng chẳng thấy thưởng gì? có ai biết không?
runforlife
ĐẠI BÀNG
12 năm
chém rất đã tay bạn ah`, vừa mới remove cái DH3!! graphic chỉ thua DH3 xíu thôi nhưng hơn về mọi thứ!!
@runforlife 😃 Game glu nổi tiếng hay dung lượng nhẹ. Kết nhất game Samurai của em nó và game này😃 hi.
Sao mình seach trên googleplay ko có nhỉ?mình dùng s1
shivakl
ĐẠI BÀNG
12 năm
the loai nay ma ko hack thi toi vong 20 ko the nao wa dc

ai cai cai hack 999999 gold glu cu thi vao ban nay van co' nha :d
chi co item chua dc nhieu.. ko thay co thang de tu di theo hoi buon nhung bu lai co the choi multi rat de dang
Ai hack đk chỉ với. Đi hết nổi rồi. Boss trâu quá 😃
Ai hack dc glu game này cho mình xin file backup với. Khó wá không thể chơi đc nữa.
Cho Mình hỏi cái nay chơi offline hay online vậy, thấy đồ họa đẹp quá, giống MU Online
@baotongoc Offline + online ( multiplay ) luôn nhé bro.
@huynhtong Vậy multi sau gặp được anh em ở đây ta hihihihhihi
@baotongoc Có duyên sẽ gặp kaka.
@huynhtong Hi Bạn, bạn cho mình xin số dt dc ko, cần hỏi 1 vài việc trong game hihihihihi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019