Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[Hot] - ETERNITY WARRIORS 2 [Game RPG Glu cực hay cho Android đã ra mắt phiên bản 2]

huynhtong
23/8/2012 1:2Phản hồi: 279
279 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

trngthuy
ĐẠI BÀNG
12 năm
Có ai biết cách reset hết hoàn toàn game ko? Cả tiền và glu đều về 0 hết ý. Mình hack nữa chừng bị cheat online nên âm glu mất ùi, mà seach mọi cách đều không tìm chính xác được giá trị glu, cứ ra vài trăm kết quả ( bó tay). Ai giúp với
Thì ms bảo là dùng cách của mình...đỡ mất công...ấn 1 cái full hết luôn
@Kendys2tk anh oi chi e cach hack voi e sai may hieu DELL Streak 7 e choi den lv 43 roi ma yeu qua mong a giup e
không hack thì game cày đã lắm ,hack xong chơi chưa được 1 ngày là nghỉ game ,em là điển hình 😔
trngthuy
ĐẠI BÀNG
12 năm
Tại mấy bác cứ ham hố, mua full đồ ngay từ lv thấp. Chứ có glu cứ để mua đá đập đồ thôi thì chơi hay mà ít bị nãn vì bos wá khủng và nhân vật thì dễ die.
Mình ko có wifi nên không tiện cài game flcomman dc. Khổ thân. Cài game này mún cháy túi lun ùi.
Hehe. Game này ko hack đúng là vật vã, nhưng cảm giác rất muốn chinh phục. Nhìu lúc đánh con boss mà chạy lòi ke vì boss trâu quá.😁
trngthuy
ĐẠI BÀNG
12 năm
Tức quá, glu tự đăng nhập thông minh wá, không qua mặt được. Thậm chí không có tính năng thoát đăng nhập, thay đổi tk lun. Acc wá, huhu
mẹ hôm qua gặp thằng mặc full set shop cầm vk 700 dame nó kéo đi dungeon boss toàn 1 skill die. Thôi hack làm gì không biết thấy nó đánh mà chán toàn 1 hit 1 kill
traitimxx
ĐẠI BÀNG
12 năm
@BakaJoker Trò này mình mới chơi hôm qua xong , tự luyện lên 3x , set đồ tạm ổn , Vũ khí +350 , nhưng chỉ đi xong màn Undead Spire + Shivering Refuge , còn màn Spider Lair thì tới cửa 4 là chết lên chết xuống vì không đủ máu + mana để skill boss . Cho nên mình hack để mặc set full , máu , mana để skill boss . Thì tới cửa 5 trở đi màn Hell Fire không cẩn thận là chết lên chết xuống . Vậy không hack thì chỉ dừng chân ở màn Spider Lair or nhờ kéo hộ , không thì kiên trì bỏ mấy ngày cày điên cuồng để kiếm set đồ tốt để chơi . Nhưng tới màn Hell Fire cũng phải nhờ hack bạn àk .
@BakaJoker em nâng cấp max vũ khí dam 2500 lận bác, dam trên 1000 là hit nào quái cũng die rồi. Bác kg hack đố bác phá đảo trừ khi bác chịu khó cày lv rồi mới chơi tiếp mà cũng rất khó khăn đấy. 😃
Anh em ai muốn hack thì lên link này, hướng dẫn đầy đủ, mình đang làm thử xem được không
http://apkviet.com/eternity-warriors-2-game-hanh-dong-nhap-vai-tieu-diet-quy-cuc-dinh-cho-android-co-hack-tien/
Hix, sau trong máy mình không có đường dẫn backup/restore mình đã cài titanium backup gui, ai biết chỉ mình với
khó vãi luôn ấy:|
hê hê e hack đc rồi ko cần root😆
@killertyu123789 làm cách gì thế bạn?
@killertyu123789 Hi Bạn, làm bằng cách nào chỉ mình với, cho mình số dt hoặc số của mình là : 0933 808 835
traitimxx
ĐẠI BÀNG
12 năm
Đây là cách hack 180k glu dành cho những ai nãn trí cày game này .
- Down file gwallet về http://www.mediafire.com/?8b1h208rnrybpz7 .

- Sau đó giải nén ra được thư mục .gwallet (có dấu chấm ở đầu nha)
Máy đã root :
- Dùng root explorer chép nguyên thư mục .gwallet vào sdcard/Android/data/com.glu.android.gwallet/files rồi vô game thưởng thức .

Máy chưa root : ( đã text thành công )
- Down file gwallet về máy tính , rồi giải nén ra được thư mục .gwallet

- Kết nối điện thoại với máy tính , chép thư mục .gwallet vào Android/data/com.glu.android.gwallet/files trong thẻ nhớ . Rồi vào game thưởng thức .

*Lưu ý : hack lần đầu có thể được 180k , nhưng sau đó số tiền sẽ giảm xuống 140k , 110k....
Tìm hiểu thêm tại đây http://www.tinhte.vn/threads/1439073/ .
@traitimxx Thks bạn , đã hack dc
@baotongoc cách e hack đấy=)) vừa tìm đc sáng nay xong=))
@traitimxx Cho mình đưa bài của bạn lên đầu nhé.
traitimxx
ĐẠI BÀNG
12 năm
@huynhtong Cứ tự nhiên 😃😃😃
@baotongoc xin pro cho cái hướng dẫn cụ thể sao mình làm hoài mà ko có dc
traitimxx
ĐẠI BÀNG
12 năm
Còn 1 cách hack nữa là thay đổi ngày trên điện thoại của bạn . Cứ 6 ngày thì sẽ được tặng 5 glu , cho nên bạn cứ từ từ mà tìm hiểu nha . Chúc các bạn hack thành công ^^!
đã hack đc theo cách của bác trên 😃
Thanks bạn traitim nhìu. Mình đã hack đc rùi. Đã qua.
Sao chơi muti giật vs lag thế nhỉ?tắt 3g đi chơi còn đỡ,đi muti ms chơi đc 1 trận ngon lành...muốn đi kéo bọn gà haha..mà game này ko hack ko play nổi đâu,full set vs update max. Đồ trúng độc suýt chết,bắt buộc phải hack..định xóa game nhiwng cứ để đấy laau2 vào play...còn thừa 999999808 cerdit....out tk glu đc mà,vào profile rùi edit rùi out...goodluck...
@Kendys2tk Đúng vậy bạn, hack xong choi sướng thiệt mà chủ yếu mua bình màu vàng, lúc gặp con quái có độc thì đánh cho lẹ, cho dù set VIP cũng die....
Full đồ. Hehe. Đập phát 1. Chán. Mua VK 93 đánh cho quái lâu chết. Chứ cứ phang phát một nó nằm im. Chán lăm 😃
chỉ có con phun độc là ngán vì nó rút máu theo %, còn lại 1 hit là chết sạch, cũng thú vị phết
cài sao đây, DATA bỏ ở đâu
@ultratrung Chép data vào sdcard/Android/data/Obb nhé bro.
@huynhtong bỏ vào adroid/data/odd chứ bạn, mình bỏ vào xong chạy rồi, mà vào game là chơi lun à, chả thấy menu gì cả
@ultratrung ^ ^. Nhớ nhầm qua game đang test hồi nãy.
sao mình bỏ vào rồi mà nó vẫn bẳt down ~60m nhĩ
huynhtong

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019