Hot ExCiter 2012 ....?

Mr.Orionth
19/3/2012 18:19Phản hồi: 490
490 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

dinhung
TÍCH CỰC
12 năm
62 thì chưa nghe thấy nhưng 57 bao giấy thì có rồi !
ko bõ công chờ đợi! màu vàng đen đẹp quá 😃!!!
Thông báo chính thức trên Facebook của Yamaha là Ex GP vẫn giữ nguyên, không thay đổi màu tem gì nhé. Chỉ có thay đổi ở R và RC thôi. Máy móc vẫn vậy😃
duymis
ĐẠI BÀNG
12 năm
😁 Vui ghê! Mà mấy bác ơi, mới ra xe có bị làm giá ko!? RC mà trên 45 củ là tiu!😔
Làm giá vài hum đầu thui! Có khi giờ ex bão hoà rồi thì giá lại giảm ý chứ😃!
duymis
ĐẠI BÀNG
12 năm
Ôi đc vậy thì tốt quá! 2 tuần nữa thi xong là em về quê xúc liền, chỉ sợ giá lên thì tiu hihi
Cứ nhìn mặt bằng chung của xe máy bây giờ thì biết. bão hòa rồi nhiều loại còn bán dưới giá niêm yết ý! Nên cứ yên tâm từ từ mà mua ko viêk gì phải vội. lùi 1 bước tiến 3 bước. trc đây cũng chỉ vì nóng vội mà mình mua con iphone 17,8tr sau đó 1 tuần nó xuống cond 15 ,5 😔!!! Nên cứ từ từ ko nên vội mà mất tiền oan 😃!!!
duymis
ĐẠI BÀNG
12 năm
Cũng nghĩ vậy, lúc Ex 11 mới ra là model mới nên giá mới đội lên cỡ đó, còn 12 ra thi chỉ đổi tem thôi nên cũng hy vọng đừng chênh lệch quá là đc ùi! Hi, sốt ruột quá!;)
Sau nhiều ngày tháng chờ đợi thì cũng thấy được em nó.!! Phải lốc máy được màu đen nữa thì trên cả tuyệt vời.Mâm toàn chỉ đỏ không vậy ta.Chỉ có chiếc màu đen là chỉ trắng. Không biết giá cả thế nào đây.??? 😃
Có hình ko a e
@placid có hình rùi đấy bác
Từ lúc có ex 2012... thớt này nhộn nhịp hẳn lên....đúng là đam mê...hahahá.
duymis
ĐẠI BÀNG
12 năm
Đúng là ko còn cái gương chiếc lá rồi, nếu mua kêu nó thay cặp gương kia cho mình luôn đc ko ta!? Hihi chưa gì hết mà em đã nghĩ tới chiện này rùi!
@duymis bác này máu me,đam mê vậy sao ko múc liền tay cho rồi.................
@duymis Bác chờ đợi ex 2012 bây giờ có rồi đó bác chọn màu nào đây.!!!😁 sớm rước em nó về.!!!!
làm con màu vàng đi.nhìn nổi hơn cả gp đấy bác.
công nhận nhìn e màu vàng phê thật, nhưng vẫn yêu GP của mình hơn :p
nhìn màu vàng đen trông cứng cáp hơn và ko còn loè loẹt như 2011 nữa!! Quả là bõ công chờ đợi hehe!!! Càng ngày càng thấm thía câu chờ đợi là hạnh phúc 😆))!!!!
duymis
ĐẠI BÀNG
12 năm
@cuong_pham 208 Khi nào rướt bác cho em hay với nhé, em đang trông tới ngày về nghĩ hè là đc múc rùi 😃!
duymis
ĐẠI BÀNG
12 năm
Màu nào cũng đẹp! Em thuộc mạng kim nên hợp với màu trắng và màu vàng, trước muốn rướt e 11 trắng nhưng giờ đang suy nghĩ lại, màu vàng 2012 trông thích thật, hồi hộp quá hihi chờ mãi! Các bác cho ý kiến nha! :p

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019