HOT : FISHING DIARY ( game bắn cá trong siu thị đây) ai biết hack ko nhỉ.vào giúp nhe

mr.hieuct91
4/4/2012 13:14Phản hồi: 31
HOT : FISHING DIARY ( game bắn cá trong siu thị đây) ai biết hack ko nhỉ.vào giúp nhe
31 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

tìm cái wow fish HD mà chơi, hình đẹp hơn, Hack thì có gì hay đâu
@tungmember vì bgai minh mê game này.mình ban het tien roi hic..😔
xài CIH đấy mình hack full hết rồi tiền,vỏ sò,bom,bánh mì,sấm set tất cả đều 99999999 cái....còn súng thì nâng cấp full từ súng 1 tới 9 lun
@T_M_T mình cần người chỉ mình cái gameCIH đó.chứ ko phải nói ko như bạn 😔 ...bạn làm đc mOng bạn giúp đc mình :(...! bạn làm video HD mình đc ko vậy.
@T_M_T Súng vs cấp h@ck sao og bạn, mình chj làm dc tiền thôi
@Dương Minh Cảnh thi` sung' voi cap thi` ban dùng vỏ sò để mua và nâng cấp
@T_M_T còn vỏ sò nâng cấp sao ong bạn
Đã có topic hướng dẫn cheat game này rồi, bạn search trên forum là có. Nhưng tiện đây thì mình cũng nói sơ qua luôn.
1/ Đầu tiên mở GameCIH lên, chọn một phím cứng bất kỳ để làm phím nóng cho phần mềm.
2/ Nhấn phím home để về giao diện chính, sau đó mở game lên
3/ Vào trong game kiểm tra số tiền mình có là bao nhiêu(chú ý phải kha khá $ mới dễ cheat). Sau đó nhấn phím nóng lúc nãy đặt cho GameCIH để mở nó lên.
4/ Nhấn chọn input -> gõ vào số tiền hiện có -> nhấn back để ra lại game
5/ Tìm cách tăng hoặc giảm số tiền bằng cách mua hoặc bán các ụ súng.
6/ Sau khi thay đổi số tiền xong nhấn phím nóng khi nãy để mở lại GameCIH -> chọn lại input, nhập vào số mà bạn đã thay đổi. Nó ra một loạt thông số, tìm cái nào có 4 bit mà thay đổi, sau đó back ra lại game va thưởng thức.

bạn làm theo đảm bảo là hack đc
@T_M_T cảm ơn bạn nhiều mình làm theo bạn và mò ra rồi..nhưng hack rồi thoát ra sao nó ko lưu lại nhỉ ( chỉ lưu đc ụ súng đã mua.còn tiền vàng thì ko có lưu lại
bạn thoát từ từ ra xem.chứ mình hack fulll vàng với vỏ sò rồi,bạn hack boom lun đi...cách hack y chang...boom của mình là 99999999 rồi ^^
monoru
TÍCH CỰC
12 năm
@T_M_T tiền thì mình hack dc, nhưng vỏ sò và boom thi thông số search ko ra j hết bạn ơi
bạn nhập j vào ví dụ như vỏ sò bạn là 10
K
Mình làm giống y bạn nói. Đến phần input number, coin của mình đang là 200, mình input 200, sau đó back ra rồi bắn còn khoảng 190 j đấy, vào lại cái hình kính lúp. Ấn dấu trừ, nó ra 1 đống luôn. Rồi vào thử 1 cái, nó chỉ cho sửa đến 255, sửa xong OK nó vẫn k thay đổi j coin của mình cả. Không bít là có fải do mình ngu quá k huhu 😔(
đ
đầu tiên bạn mở hack lên nhập số tiền hay số boom hay số tia sét.v.v. bạn đang có,sau đó back ra rồi mua đồ hay xử dụng boom cho số giá trị của nó thay đổi,rồi vào lại cái hack nhập con số mới thay đổi vào,nó sẽ hiện ra 1 loạt dãy số(rồi chọn cái nào có giá trị 4bit)thay đổi nó thành 9999999 là xong
@T_M_T giá trị 4bit là sao mình ko hỉu, 4 byte?làm hoài mà ko đc
@josephine_skull Bạn chọn dòng có chữ Show đó, rồi nhập sô mới vào 99999999 gì đó. sao đó chọn vào modified. Thế là xong
file backup cua minh da hack.
Đầu tiên cài và ..... Titanium backup
Sau do kết nối máy vào máy tính giải nén file FD.zip chép 3 file đã giải nén vào Sdcard/Titanium backup.

Vào điện thoại hay máy tính bảng titanium vua cài đặt restore lại là đc.
Titanium http://www.mediafire.com/?bhkwoll26kjd7pu
file backup cua minh da hack.
Đầu tiên cài và ..... Titanium backup
Sau do kết nối máy vào máy tính giải nén file FD.zip chép 3 file đã giải nén vào Sdcard/Titanium backup.

Vào điện thoại hay máy tính bảng titanium vua cài đặt restore lại là đc.
Titanium và http://www.mediafire.com/?bhkwoll26kjd7pu
@tran.toan.van87 Cảm ơn bác nhé, mình cày cái này mấy ngày mà ko nẩu, khó chơi quá
@tran.toan.van87 sao minh restore xong , vào game nó báo lỗi fish bug vạya
Cảm ơn bạn T_M_T nhé. Mình làm được rôi, nhưng chưa hack được ụ súng. Mình đang kiểm tra bảng backup của bạn Trần Văn Toàn 87. Cảm ơn bạn Toàn nhé.
trò này chơi trên máy tính được không các bạn??? nếu được hướng dẫn mềnh phát hihi
root bluestack làm sao vậy mọi ng chỉ zùm mình cái
thì nâng cấp y như cách nâng cấp tiền thôi
tại mình thấy chì có dong munber với dong leve, với dòng ...name j đó, dong munber là nag cấp tien với vỏ sò lun hả bạn
@Dương Minh Cảnh đầu tiên bạn mở hack lên nhập số vỏ sò bạn đang có,sau đó back ra rồi mua đồ hay xử dụng vỏ sò cho số giá trị của nó thay đổi,rồi vào lại cái hack nhập con số mới thay đổi vào,nó sẽ hiện ra 1 loạt dãy số(rồi chọn cái nào có giá trị 4bit)thay đổi nó thành 9999999 là xong
ok, thanks ông bạn nhiều,hjj
game này hay vãi
Ái chà. Tiền thì 999999999, vỏ sò cũng 99999999, cái gì cũng 9999999 hết, chơi cho đã luôn
may anh chi chi em hack game nay tren ipad voi...yahoo cua em la hd.miya@yahoo.com .Cam on a!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019