Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[Hot] - iCaughtU Pro Bảo vệ iPhone chống mất trộm Professional Version

thienminhvu
21/11/2011 8:34Phản hồi: 77
iCaughtU Pro 1.0-3

Nếu bạn đang quan tâm đến việc bảo vệ iPhone chống mất trộm, iCaughtU Pro có lẽ là một chương trình cực mạnh rất thích hợp
iCaughtU Pro Cydia là một chương trình được cải tiến từ iCaughtU Cydia Tweak, nó cho phép chụp hình camera trước của iPhone khi password unlock máy bị đánh vào sai. Chương trình cho phép gửi SMS, hình của người nhập password sai, thậm chí Location của người đó qua Email bạn chọn.
Những tính năng cơ bản:
Chụp ảnh người đánh password sai bằng camera trước và gừi SMS hoặc email cho bạn
Lưu ảnh vào Thư Viện Ảnh
Thiết lập tối đa số lần đánh sai trước khi chụp ảnh
Gửi Định vị, thời gian của người đánh password sai vào Email của bạn
Gửi SMS mỗi khi password bị đánh sai
Thích hợp với AndroidLock XT
Và nhiều tính năng hữu ích khác chờ các bạn khám phá....!

Ý kiến cá nhân: Mình đã test trên iOS 5 và chương trình này hoạt động rất mượt mà, tốn rất ít bộ nhớ của máy, thích hợp cho ai bị mất iPhone và tìm lại.
Download: http://www.mediafire.com/?bcn9b446lonfpqi
Hoặc:
Source: Cydia.vn - Search Key Words: iCaughtU Pro (version 1.0-3)

[Chú Ý]: Để kích hoạt này chỉ đơn giản vào Setting > iCaughtU Pro> License và bấm vào nút Xác nhận.

Lần đầu post bài có gì sai sót mong ace bỏ qua!
77 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

đang test ! phần này hữ ích đấy
Các Bác hướng dẫn em cách gửi email trong phần mềm này với. Em gà quá mò mãi chưa ra. Trong phần setting của phần mềm cho nhập địa chỉ email Cần gửi. Em nhập rồi nhưng check trong email thì chưa thấy có message nào gửi đi cả.

Cảm ơn các Bác nhiều.
bạn vào cài đặt chọn app icaughtU pro vào tiếp license để kích hoạt đã sau đó điền mail vào
ảnh(2).PNG ảnh(3).PNG
Gặp tên trộm nó bít đưa máy về fdu thì cũng vẫn như không 😔
chuẩn, mà mất ở VN thì mất luôn
Cảm ơn Bác Trinhvandat. Em làm đúng như Bác hướng dẫn - Active phần mềm rồi điền địa chỉ email (phần mà bác gạch đỏ) mà phần mềm sẽ gửi Picture, Location về. Nhưng khi test lại vào phần send email trong ipod thì không thấy gửi email nào đi cả. Check email tại địa chỉ gửi đến cũng không thấy nhận được email báo.

Bác làm ơn chụp lại cả cái phần sau cùng của phần setting trong phần mềm trên máy của Bác với. Hay Bác có cách nào để nhận biết phần mềm đã gửi email đi không thì báo cho em biết với.

Cảm ơn Bác nhiều lắm.
Mail này sẽ được gửi nhưng hơi chậm, bạn respring máy lại đợi 1 tý là có
ảnh (1).PNG ảnh.PNG Chưa c tn.png
Ipod thì mình không có !
còn xem mail đã gửi đc hay chưa bạn vào cài đặt mail hoặc đừng để máy im lặng khi gửi thành công sẽ có âm thanh phát ra mà
chúc thành công

Và tất nhiên đây là app chứ nó chẳng là gì nếu bạn bảo thằng ăn cắp ! kia là cái phone của tao ! nó sẽ làm gì bạn ! hãy cẩn thận đừng để mất là ok rùi !
binghia
TÍCH CỰC
12 năm
Cái này có hay bằng igoya không? igoya mình thấy là đỉnh lắm rồi đấy...gửi mail đến rất nhanh,định vị ok luôn bạn ạ....! Chưa thử cái này nhưng cũng thank bạn đã chia sẻ....!
thuan199
ĐẠI BÀNG
12 năm
@binghia Mình đang dùng Igoya. Chức năng thấy giống nhau mà. 😁
binghia
TÍCH CỰC
12 năm
@thuan199 ==> Đúng vậy đó bác, hi...mà hình như nó send mail cho mình ngay tức thì...icaugpro chậm hơn tí xíu...
thuan199
ĐẠI BÀNG
12 năm
@binghia Mình đã test rồi. Nhập pass sai 2 lần thì nhìn bên email có liền. Rất thích thú với cái ứng dụng này 😁
đấy là các bác ở những tỉnh hiền lành thôi. mình ở thái nguyên vừa phát hiện mất mày là y rằng máy mình đang ở trong quấn cầm đồ sao giám vào đòi 😔
zeusee
ĐẠI BÀNG
10 năm
@nguyenhuuhuy.biz sao lại không dám , kêu Công An vô hỏi thăm nó
kate87
TÍCH CỰC
12 năm
cho mình hỏi if mà cái người lượm đc iPhone bị mất mà người đó restore thì coi như xong chả kiếm đc phải ko anh em?
he he. Ở VN mình mà mất máy thì là mất luôn chứ tìm làm sao đc. Với lại thằng nào mà lấy được máy nó cũng chả dò pass làm j` đâu mà chụp :devil:. Nó mang ra cửa hàng điện thoại rồi " Anh ơi em quên pass anh cài lại máy từ đầu cho em với ". Thế là xong ........ :playfull:
Cái này có cần jb máy không các bác? Em search trên app store mãi không ra....
Cài xong không tắt Passcode Lock được. gở bỏ cũng không tắt được luôn.
khoanpm
ĐẠI BÀNG
12 năm
Có ai chỉ mình cách gỡ chương trình này ra ko vậy ....?
Minh cài vào rồi test rồi nhưng giờ muốn gỡ nó ra nhưng ko biết cách.
help me please ....!
@khoanpm muốn gỡ bạn vào lai Cydia, phần tìm kiếm, bạn gõ lại tên của phần mềm rồi remove là được
@khoanpm Bác vào lại Cydia rồi uninstall nó đi thử xem
donan
TÍCH CỰC
12 năm
Mình bị báo "iPhone is disable connect to iTunes" sau khi cài xong và thử bấm sai pass. Giờ không biết cách nào để gỡ hết. Giúp cho minh với. Không mở máy được kể cả đã kết nối vào Itunes
cái này cài đặt làm sao các pác?
thôi xong, vừa cài xong, các bác test nguy hiểm thế này sao em dám test 😔
mình cài rồi, xài thử rất ngon. Có điều hình mình bị chụp gởi về mail xấu quá 😆)
em dùng mà nó ko gửi về mail mới đau, bác chỉ cách dùm em với 😔
Phần mềm hay đó bác!!
Thật là ác độc quá, vọc vọc vô tình quậy trong Fake Mode, bật on, khóa hết các ứng dụng trong đó.
Rôi thoát ra thử gõ sai pass, mẹ ai dè, nó cho nhập 1 lần 1 báo sai, rồi chỉ nút mở khóa, vào màn hình gọi điện thoại (giả), bắt chờ 1h, ngồi chờ ngu mặt lun =))

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019