[Hot] - iCaughtU Pro Bảo vệ iPhone chống mất trộm Professional Version

thienminhvu
21/11/2011 8:34Phản hồi: 77
77 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Minh dung ban 2.0.1-1f , chuan ko can chinh .
Dat go pass 2lan la bao ngay : tu dong chup hinh, gui mail sau ...3 giay.
Ngoai khi dang o che do khoa man hinh ma muon tat DT cung ko dc luon , lap tuc bao ve mail luon kem theo ca hinh .
Like
thanhbk
TÍCH CỰC
12 năm
@PHUNG CHI KIEN Maý mình 4s,dùng bản 2.0.1.1 chạy 3G ngon lành,nhưng đặt pass 2 lần chỗ nào nhỉ?
Minh dung 4s - quoc te
Minh vua thu voi 3g , chuan luon . De cai dat so lan go pass ban vao Setting - IcaughtPro - Fail Attemps , dat so lan cho phep nhap pass .
Ae cho hoi minh xoa 'Libstatusbar' trong Cydia co van de ji ko nhi ?
Xin cam on
mọi người đâu rồi nhỉ?
win123vn
ĐẠI BÀNG
12 năm
cho mình hỏi, nếu cái này cho vào máy tính để restore thì liệu nó có phòng ngừa dc ko nhỉ
nếu dùng apps này thì lúc nào cũng phải có wifi hoặc 3g mới có tác dụng hả mấy bạn
Ko can phai luc nao cung bat Wifi va 3g dau ban ah , tu no se kich hoat 3g len , co dieu anh gui ve mail se bo cham hon chut xiu
Của mình nó tự bật 3g với định vị, wifi ko tự bật, với lại dùng gmail nó sẽ gởi nhanh hơn yahoo đó
myfuture4u
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mình xài 4S, rất OK

Tuy nhiên rút sim ra hoặc restore là xong

😆
Sent from my GT-I9300 using Tinhte.vn
các bác ơi cứu em với, em dùng thử cái này rồi thử nhập sai pass, bây giờ màn hình thành màu đỏ rồi ghi "" Iphone is disabled" ko vào được nữa 😔(((((((((( ai biết gỡ giúp e với
thienminhvu sao của mình chỉ chụp ảnh mà k gửi location vào mail nhỉ.
Các bạn ơi cho mình hỏi với những máy bình thường ko dùng pass để khoá máy thì phần mềm này vô tác dụng à?
kemomong
ĐẠI BÀNG
11 năm
Thân gửi huynguyen2103 và Bacha2: mình cũng dùng phần mềm này, máy mình dùng là IP4, ios 5.1.1 (B208)-> bản B206 như mình trải nghiệm hình như không bằng bản này khi jaibreak thì phải. Mình đã từng bị như hai bạn. nhưng cuối cùng cũng tự mày mò thoát được. Lý do theo mình nghĩ là có thể khi bạn đổi pass hoặc khi bạn bật chức năng đòi hỏi nhập password lên bạn không vào phần mềm ICaughtU để bật tắt lại chức năng của nó (mục đích là cho PM IC nhận diện được PW mới). do vậy khi ta nhập pw nó sẽ sai và báo như vậy.
Chỉ còn một cách là bạn giữ chặt phím nguồn và phím home cùng lúc đến khi nào máy đt tắt và xuất hiện hình quả táo trở lại thì nhả tay ra và đừng chạm gì vào màn hình, cho đến khi nó hiện lên cửa sổ nhập pass. lúc này ta nhập đúng pass vào là được. nhớ lần này phải gõ thật chính xác từ từ từng số. nếu không được thì bạn phải chờ một thời gian và nhập lại. Trong khoảng thời gian đó đừng động gì vào điện thoại vì lúc đó điện thoại bị khoá, bạn chạm vào thời gian nó sẽ bị cộng dồn thì phải. chờ khoảng 15-20p gì đó nhé.
khi được rồi thì nhớ là nếu muốn thay đổi pass thì phải vào IC tắt kích hoạt đi rồi mới vào đổi pass,đổi xong pass rồi thì vào lại IC để kích hoạt các chức năng của nó lên.
Đó là ý kiến của cá nhân mình, cao thủ nào có ý kiến thì đóng góp nhe
Tải k đc bạn ak ai có link tai đc cho mình xinh với
@Lutdaik bạn vào Cydia search Icaughtu nha....!!!
Nói rỏ hơn chút đi bạn
Cho mình hỏi tại sao google map của mình k hiện tên đường địa chỉ . Mình dùng iphon4s
Tải đc đâu
Cái soft này chỉ dành cho máy đã jb đúng ko các bác?
Máy em dùng default thi` nên dùng soft nào ạh :-S
M kug cai nhug k dk nik cai song may k hien mat khau

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019