[Hot] Share tool free fix ussd ios 8.3, 8.2, 8.1.3 lock docomo,au,softbank,sprint for ip5/5c/5s/6/6+

maplestory2
22/5/2015 12:47Phản hồi: 756
756 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Đã test trên AU. kết quả là mất cmn sóng . cỡ 10' sau mới có lại
@caybuttainang Thế rút cuopcj lại là có đc k hả bác
Cái chuyển 3G sang 2G chưa xài dc trên 8.3 vậy làm sao để fix lỗi nhận cuộc gọi đến nhỉ
tam1104
ĐẠI BÀNG
9 năm
@Sagia Luby vào www.chinasnow.net/heicard.html download về.tắt 3G sau đó patch 2G sẽ nhận dc cuộc gọi
5s sprint xài sim ghép nào dễ fix nhỉ
A e cho e hỏi iphone 5s lock sprint 8.3 của e patch xong ko bị dính active và văng active nữa . Nhưng nó ko lên sóng và báo ko có dịch vụ vậy phải làm sao 😔
buidoisctn
ĐẠI BÀNG
9 năm
E SÀI 5C LOCK DOCOMO 8.1.3 CHẠY TOOL XONG KO PHÁT ĐC WIFI.HELP!
Mong các thánh fix để dùng được nốt cho dòng AU và SB 😆..
Xác nhận đã thành công trên 5s lock DCM nhé các bác. Thank Bạn chủ thớt nhiều 😁
1 Từ diễn tả tâm trạng của em lúc này là. Quá tuyệt vời. Đã thành công trên 5s DCM dc cả 3g, imess + *101#. Thanh bác thớt nhé. Bác nào cần ảnh chứng minh PM em cho 😁
Có bạn nào dùng được cái patch 2g3g trên ios 8.3 chưa?
longku25
TÍCH CỰC
9 năm
@thuynamdx Chưa dùng được
em chỉ muốn hỏi chủ thớt 1 câu nữa là giờ không muốn xài tool này nữa thì phải làm sao để trở về như cũ thôi ạ
Máy e 5c lock dcm 8.3 đã fix đc kiêm tra tài khoản 101,những cái khác em k biết :d,cảm ơn bác thớt nhiều,mong bác trả lời em sớm 😁
blacksky2210
ĐẠI BÀNG
9 năm
@blackinblue update carrier la trở lại bt thôi bạn
làm sao có thể lên 19.1 từ 19.0 nhỉ? 5lock sprint 8.3
@mai dang hung để nguyên và chạy tool luôn 😃 1 nốt nhạc là xong
blacksky2210
ĐẠI BÀNG
9 năm
@mai dang hung down tool về rồi patch cái đầu tiên,xong rồi patch thêm lần nữa là dc bạn
@Hồ Hòa chạy 10 nốt nhạc vẫn ko xong
@mai dang hung (Trên sim ghép heicard 7.4, chọn iPhone5S iOS 7.1.x)

Trường hợp này bạn bị văng bắt active lại. Để nguyên, reset máy, chờ máy khởi động xong thì nó bắt active, bạn ngồi chỗ nào sóng bt hoặc mạnh (sóng yếu thì chập chờn mất active, lúc đc lúc ko), dùng wifi.

Không bấm active liền mà đợi cột sóng nó hiện lên: Đang tìm kiếm... ooooo... 0oooo mobi ngay lúc này thì bạn bấm acitve với wifi liền, chờ cho nó hiện lên bảng đăng nhập iCloud, nhập xong là vào màn hình chính.

Kiểm tra trong phần Giới thiệu (About) thì nó sẽ ra Sprint 19.0 hoặc 19.1(vì máy đã active được). Cắm rắc vào máy tính, chờ cho tool nó nhận máy thì nhấn cái nút đầu tiên bên trái qua, chờ một tí cho nó finish.

Mở khoá đt của bạn và xem cột sóng đá chưa (ví dụ từ 000oo mobi nó nhảy ào xuống ooooo mobi rồi nhảy qua Đang tìm kiếm), -> tool đã hoạt động và ghi đè trong máy --> khi nào nó nhảy lên 00ooo mobi --> chờ một tí là nó hiện lên cái bảng Đã kích hoạt --> Done ! (NẾU TOOL CHƯA HOẠT ĐỘNG THÌ BẠN RÚT RẮC CẮM VÀO IPHONE RA, ĐỔI CHẤU VÀ CẮM LẠI --> CHẠY LẠI TOOL CHO NÓ HOẠT ĐỘNG)
@Hồ Hòa cám ơn bác cơ mà vẫn ko thành công. huhu. bác có ở hà nội ko em qua
iphone 5c docomo ios 8.2 thành công r nhé
Thớt cho hỏi cái nếu bh đồng ý cập nhập nha cung cấp thì có làm sao k .?
@Vomoms reset máy và chạy lại tool nhé bạn 😃
@Hồ Hòa quên k cảm ơn thớt, cảm ơn nhé 😁 . bh máy m chả khác gì full r. còn 1 lỗi nhỏ nữa thôi là chụp ảnh k tắt đc tiếng =.=
@Vomoms trật thớt rồi nhé 😃 bạn @maplestory2 mới là chủ thớt :D máy bạn nguyên mẫu là không thể tắt tiếng khi chụp, ở Nhật nó sợ bị chụp lén 😃 có JB thì có thể 😃
Không LQ mà các bác cho em hỏi. Sao em mua máy 5s lock màu đen mà em nhận được hộp máy màu trắng vậy. trên hộp vẫn có số sr đúng vs máy luôn. k hiểu sao
bopbopbialop
ĐẠI BÀNG
9 năm
@Demons_Hunglee máy làm lại chắc r, chia buồn với bạn
5C DCM 8.2 đã fix thành công, thấy các bác cmt 8.3 cũng thành công em up luôn lên 8.3 😆
Đã có ai thử với ip 5S lock Softbank chưa vay? Kết quả thế nào. Toàn thấy docomo và sprin. Mấy a e dung SB thì thấy báo ko được vậy?
Akhoa2014
ĐẠI BÀNG
9 năm
@mrcuonguct 5 lock sb 8.1.2 k dc hic
phongvip988
ĐẠI BÀNG
9 năm
@Akhoa2014 8.1.2 thì Jailbreak cho nó lành bác dùng tool này làm gì @@
@Akhoa2014 Ngồi và hóng 5S Softbank vậy ;)
phongvip988
ĐẠI BÀNG
9 năm
bác chủ cho hỏi 6+ SB thì ấn nút nào vậy hay vẫn nút đầu tiên. Mà đã có bác nào test 6+ SB chưa thế 😁
D0LLY
TÍCH CỰC
9 năm
7.0.2 có được ko nhỉ các bác? 5c dcm
blacksky2210
ĐẠI BÀNG
9 năm
@D0LLY JB di bạn,fix full luôn
D0LLY
TÍCH CỰC
9 năm
@blacksky2210 m jb rồi nhưng mà ko fix dc lỗi 101. cứ 7.0.1 7.0.2 thì m ko fix dc! còn đâu 7.0.3 7.0.4 8...-> 8.1.2 thì fix dc, nhưng ko hiểu sao có máy con 7.0.1 7.0.2 lại ko fix dc 😔
blacksky2210
ĐẠI BÀNG
9 năm
@D0LLY sao không fix dc nhỉ,bạn thử hết cách trên 4rum chưa?
D0LLY
TÍCH CỰC
9 năm
@blacksky2210 thử rồi mà ko dc 😔
blacksky2210
ĐẠI BÀNG
9 năm
có ai fix lỗi sms 2 box chưa? mình xài docomo 5c
n_tienloi
TÍCH CỰC
9 năm
@blacksky2210 SMS 2 box là với số lạ pk bác? Cái này bác gặp cụ thể sao. Sao m cũng 5c DCM mà ko bị hiện tượng này?
blacksky2210
ĐẠI BÀNG
9 năm
@n_tienloi số lạ thì không hiện chung 1 box đó bạn,thêm +84 thì dc
n_tienloi
TÍCH CỰC
9 năm
8.3 đã thành công. Test trên 5c DCM, sim ghép heicard overlay và windows 10 nhé các bạn 😁
đã test tren 5lock sprint chua ok

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019