[HOT] Tạo ảnh nền đầy màn hình cho E71, E63

maiyeuem_nn
4/7/2009 16:31Phản hồi: 283
283 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

A ơi cho e hỏi.mấy cái logo HACKED a share làm sao cài vào đc vậy
Gửi các bác mấy cái logo cho nó sinh động (chú ý logo ko phải la ảnh trong suốt nên phải kết hợp với hình nền đen hoặc góc chỗ logo phải màu đen nhá)
Dùng phần mềm logo change để thay đổi logo

LoghiB&W_BigV.rar
các bạn muốn gỡ pm này cũng dễ mà.trước tiên phải đóng chức năng của pm lại,sau đó cài đè lên rồi remove.mấy bác phán câu "format" thì ai dám dùng.oh.oh..
E72 thì sau các bác, phần mềm FreeFSWP thì E72 intalls được nhưng lúc change wallpaper nó báo lỗi không change được... coi như xong... có bác nào dùng E72 không? Trước dùng con E71 cũng dùng phần mềm của bác này quen rồi, h không full hình nền nhìn chán vãi.. Mong các bác có cao kiến..
Bản việt hóa dùng ko dc thi dùng bản en,ko dc nữa thì bó tay.
tháo thẻ nhớ ra và gắn vào lại thử đi, lúc trc mình cũng bị vậy ah.

---------- Post added at 10:13 PM ---------- Previous post was at 10:05 PM ----------

nói sao chứ,mình dùng E72 để theme mặc định có thấy cái j đâu, k full dc, mình dùng FW 054

---------- Post added at 10:19 PM ---------- Previous post was at 10:13 PM ----------

Chuẩn, làm như ông là ok.

---------- Post added at 10:26 PM ---------- Previous post was at 10:19 PM ----------

đã bỏ hơn 1 h đồng hồ đọc các comment, cuối cùng tóm lại cài phần mềm cần fảii kết hợp với theme của chủ thớt up mới full, còn mún gỡ ra thì lấy bản tiếng anh cài đè lên bản viêt hóa rồi gỡ bình thường, chúc thành công, cảm ơn chủ thớt nha.
Các bác vẫn hì hục gớm nhỉ? Nghe chừng topic này vẫn còn có ích với khối người 😁
Có full được đâu, hình của themes thì nói làm gì, cài hình nền khác vào làm gì mà full được.
Bạn làm theo đúng hướng dẫn sao ko được?
thank moi nguoi nhieu
Thanks chủ topic và mọi người .
phần mềm này hay thiệt up cho phat
download ve giai nen la no bi hong roi pan oj. Link khac di
ai có link tạo theme để ảnh nền full màn hình hem? Mình thích dùng theme tự tạo cơ 😁
Doremon2010
ĐẠI BÀNG
13 năm
BẠn dùng phần mềm đổi màu chữ themes sẽ đc ngay mà! Tìm trên tinhte đó!
Xài vHome zừa nhìu tiện ích, zừa full hình nền luôn ^^
bạn ơi. Mình tải FreeFSWP về nhưng ko dùng dc. Nó báo tập tin bị hỏng. Mình fai làm j?
Cho e xin cái theme màu đồng cho e72 với.hợp vs màu máy
Ai test trên e72 giúp e làm với.sd ntn vậy?cột pin+sóng ngon lành nhưg chỗ menu phía dưới ko full đc
các anh em dùng theme anna trên ovi cũng full đó. Theme vừa xinh hình vừa đẹp hehe

---------- Post added at 09:36 AM ---------- Previous post was at 09:34 AM ----------

Bạn dùng x-plore đổi tên đuôi zip thành đuôi rar là đc
mình sài E71x đã làm theo hướng dẫn cài theme , set hình =freefswp ,sao màn hình chuyển sang màu đen nhỉ....
mình xài con E71x FP2 sau 1 ngày tìm hỉu thì.
lưu ý các bạn là:
không hỗ trợ dòng FP2.
E63,E71 tùy theme mới full hoàn toàn.

nguồn nè :

http://handheld.softpedia.com/get/Wallpapers/FreeFSWP-76011.shtml[h=2]FreeFSWP can set an image as fullscreen wallpaper on your Symbian S60 phone.[/h] FreeFSWP can set an image as fullscreen wallpaper on your Symbian S60 phone.
Requirements:

· Symbian S60 3rd Edition, initial release
· Symbian S60 3rd Edition, FP1

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019