[Hot) Viber cho Windows 7 - Viber for Windows 7

hattori_z
14/1/2013 1:44Phản hồi: 35
Mình thấy hiện nay rất nhiều người sử dụng điện thoại Smartphone rất nhiều và Viber chắc cũng không lạ gì với mọi người nhỉ?
nay mình viết bài này để các bạn có thể sử dụng Viber trên Windows thay vì bạn sử dụng trân điện thoại và điểu tất nhiên bạn phải có 1 cái điện thoại có sim (nhắn,gọi và chọi là được rồi) để nhận tin nhắn code từ Viber để kích hoạt dịch vụ
đâu tiên bạn cài chương trình này Click here

sau khi cài đặt xong ngoài desktop bạn sẽ có 2 shorcut là Start BlueStacksApps
tiếp theo bạn tải cái này Click Here

giải nén nó ra và nhấp đúp chuột trái và đợi nó install xong thì bạn vào shorcut Apps để mở nó lên và làm theo như trên điện thoại là ok nhé
bây giờ thì bạn có thể ngồi trên Laptop và vi vu gọi điện thoại nhé 😁

(pass nếu có : truongduy1805)
35 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hình ảnh của nó đây bạn nhé
cái này là một chương trình giả lập chạy android trên máy tình
thì giả lập... nhưng sài được gọi được nhắn tin được là được rùi bạn;)
thì mình có nói la k gọi hay k nt dc dau ne, minh chi noi la gia lap android ma
MINH LAM DUNG NHU HD..... NHUNG VAP APP KO CO VIBER BAN AH. CO FB VA TW THUI AH
@nguyenanhhao19877 1 là bạn lên appstorevn bạn tải viber.apk về xài, 2 là bạn tải trực tiếp trên phần mềm bạn này hướng dẫn cũng được, bạn vào tìm app đó bạn
@thecuong_87 trog pai cua chu top cung co viber ma ko hju sao nhap vao roj ma trog app ko hjen. Tk pan nha. De chut mjh thu cua pan xem
bạn có thể tải file viber.apk này về, bấm chạy là nó tự động cài vào ah
http://205.196.121.27/r4jk4izl4igg/t4ostsntdvfjv7w/Viberv2.3.0.694.apk
bấm vào Link trên....chờ 5s....trên góc phải sẽ hiện chưa Skip Ad...click vào đó sẽ ra link MF...nhập pass để tải
@hattori_z ko phai chutop ơi. Minh dow vê ruj. Gjaj nen ra nhap vao phan viber ruj. Nhưng trog app ko co viber. Chj co fb va tw thuj ah
bó tay bạn này luôn, không có thì dùng viber.apk mình có gửi link tả về xài. có khó gì đâu
@thecuong_87 MINH CAI RUI NHUNG THIEU PHAN DRIVE NHIU LAM. TAI MINH SAI D.COM NEN KO DOW VOI LAI CUNG KO BIT TIM NHUNG PHAN DRIVE WAN TRONG NAO........ NEN MINH MOI MUA DIA GHOST SAN..... BAN CHI MINH CAI WIN BANG DIA GHOST DC KO
@thecuong_87 GIO GHOST THI MINH LAM NTN NHUNG BUOC GI HA BAN.
@nguyenanhhao19877 bạn tim tren google cách bung ghost bạn nhé, có hướng dẫn chi tiết ak, chứ mình viết ra làm biếng quá, nếu chỉ trực tiếp thì sẽ rất dễ
@thecuong_87 tk ban... minh biết rùi. để mình thử xem
nó báo ntn nè 2 bạn...... Apk Installation failed , INSTALL_FAILED_CPU_INCOMPATIBLE
2 bạn bit lổi gì ko fix giùm mình nh
TK 2 BAN NHIỀU
sondkt
ĐẠI BÀNG
11 năm
Xin hỏi,

Nếu máy chạy Win7, mạng ADSL, cài Viber xong, sau đó gọi đến máy cài viber thì có miễn phí cuộc gọi không?
@sondkt miễn phí bạn nhé
sondkt
ĐẠI BÀNG
11 năm
Cảm ơn bạn nhé.
Mình cài được các phần mềm rồi nhưng sao lại không nghe đc âm thanh hả các bác?
Khoi động lại có tiếng rồi các bác ah
mình ko tải về cài đc là sao???? giúp đỡ các bác ơiiii!
báo lỗi này là sao nhỉ?????
@chuvancuongtp cài driver card màn hình chưa
cài roài mà!!!!
ke970
ĐẠI BÀNG
11 năm
Mình không tài nào đăng ký được trên máy tính. Nhập mã kích hoạt đã được viber cung cấp qua tin nhắn trên ĐT luôn bị báo sai mã!
trungppc
ĐẠI BÀNG
11 năm
Cài App viber 2.0....apk thì báo lỗi không tương thích? giờ làm sao bạn ơi?
trungppc
ĐẠI BÀNG
11 năm
Không cần loằng ngoằng thế đâu, các bạn dùng cái này nhé: http://www.htwares.com/windows/communications/telephony/viber/

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019