HP Folio 1020: laptop mỏng nhẹ cho doanh nghiệp, Intel Core M, xóa dữ liệu từ xa

Duy Luân
2/12/2014 11:31Phản hồi: 91
91 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

core intel m có mát không nhỉ ?
Ngon. Đây sẽ là chiếc laptop tiếp theo của mình 😁
hungquyen999
ĐẠI BÀNG
9 năm
đợi asus x205 về việt nam mà lâu quá
n2core
ĐẠI BÀNG
9 năm
không biết con này về tháo cái ssd ra gắn hđ 1tb vào dc ko ta, chứ nhu cầu bộ nhớ nhiều mà ssd thì sao chịu cho nổi 😁
@n2core Được, cơ mà ai lại tiến hóa ngược vậy :D
Mấy con Probook tại VN đa phần toàn hàng sài FreeDOS thì lấy đâu ra bền được bác. Bác cứ hiểu gần như những con sài FreeDOS là hàng dành cho những nước kém phát triển như VN. Có mua thì nên chọn những con bản quyền kèm theo máy

ZBook 15 đúng không bác. Bác lại khác em. Em lại thích kiểu thiết kế vuông vức như EliteBook W series hơn
audi10
TÍCH CỰC
9 năm
@anhtuanngoc mình đang dùng dòng W-series này. Bản này, năm nào cũng nâng cấp cấu hình nhưng tầm 4-5 năm gì đó chưa thay đổi thiết kế rồi. Nó cũng có nhiều lỗi bám bụi vào mấy khe nhỏ trên viền máy. Mà xu thế mới là thiết kế vuốt mềm giống apple đó, từ Ip4, Ip5 -> vuốt mềm ra Ip6
HP Elitebook 8x70w. 😁

Nếu hay đi lại thì mình sẽ làm e này chứ không phải elitebook.

chẳng biết VNS_n dùng folio thế nào chứ tớ dùng k sao cả
nói chung dòng elitebook của HP và think pat của IBM thì dùng thoải mái mình đã dùng
HP elitebook 8460p sau đó là dùng folio và bây giờ là dùng co 840 g1 nói chung là ổn nhé .
máy bền thôi rồi.
riêng dòng Pavilon thì đúng là vái cả nón. 10 con thì cả 10 c0n lỗi màn hình chỉ được hình thức ưa nhìn mà thôi
VNS_n
ĐẠI BÀNG
9 năm
@namkhoi2014 Tất nhiên có máy này máy khác, mình chỉ nói riêng trường hợp mình và nói chung cho dòng Folio 13 thôi 😃

Ps: và dĩ nhiên ko bao giờ mua HP nữa (mặc dù đang xài HP công ty cấp, EliteBook 8440p cực tốt), đơn giản vì thái độ chăm sóc KH quá chán
LsCowboy
ĐẠI BÀNG
9 năm
Hp Pavillion thì thua rồi. Mấy bác nào mà mua dòng đó vào khoảng năm 2010 thì gần như em nào xài card rời cũng bị hư VGA cả. Nếu bác nào mua dòng card dual của em nó mà đến giờ vẫn còn giữ, bị hư VGA rời. Có thể đem ra chợ Nhật Tảo, mấy anh thợ ngoài đó có thể tách ra để nó chạy được card onboard. Chứ đóng lại card rời khác vài bữa nữa cũng hư tiếp thôi.
hoangtuannd
ĐẠI BÀNG
9 năm
cấu hình thì ngon cơ mà hình thức thì mình thích con Folio 9470m của mình hơn.Ghét mỗi cái logo HP toàn bị xước!
tiwenger
ĐẠI BÀNG
9 năm
con này chắc liễu yêu đào tơ lắm.😃
HP đang trên đà đi lên nhé, các bác chém em nó quá. Sản phẩm càng ngày càng ngon cả Chất Lượng và Giá , Service 😃
Con này hiện mình đang có 1 con xách tay nhé. dùng cực chất luôn. máy rất cứng cáp và đặc biệt là rất mất.cảm ứng siêu nhạy

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019