HP lại bán ra TouchPad 16GB 99USD, 32GB 149USD

babybungbu
8/12/2011 1:23Phản hồi: 370
HP lại bán ra TouchPad 16GB 99USD, 32GB 149USD

Bạn thích hệ điều hành [TAG]webOS[/TAG] và [TAG]HP TouchPad[/TAG] ư? Vậy thì hãy chuẩn bị sẵn sàng hầu bao và máy tính của mình đi nhé, vì [TAG]HP[/TAG] chuẩn bị có một đợt bán ra chiếc máy tính bảng này trước kỳ nghỉ Giáng Sinh. Thời gian cụ thể là 6 giờ chiều (giờ Mỹ), chủ nhật ngày 11/12, và HP sẽ chỉ bán trực tuyến qua gian eBay của hãng mà thôi. Đợt HP TouchPad lần này sẽ có cả hai phiên bản 16GB và 32GB, và đều là những lô hàng refurbish. Mỗi khách hàng sẽ chỉ được mua tối đa 2 sản phẩm, với thời gian bảo hành 3 tháng. Giá cho phiên bản TouchPad 16GB sẽ là 99 USD, và 149 USD cho bản 32GB, bằng mức giá của đợt khuyến mãi lớn diễn ra cách đây không lâu. Bên cạnh thiết bị, HP cũng sẽ bán ra một gói phụ kiện gồm có ốp bảo vệ, đế sạc, và bàn phím không dây. Người dùng sẽ phải trả thêm 79 USD nếu muốn sở hữu bộ phụ kiện này.

Nguồn: SlashGear
370 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hungcc
ĐẠI BÀNG
12 năm
Ở VN thì mua qua Ebay có được không bác.... em có paypal rồi. Hoặc ở HongKong cũng được em có người nhà ở HK. Hic máu quá mà khoản mua bán thì lại mù tịt
giacay
TÍCH CỰC
12 năm

về được nhưng chỉ sợ bị đánh thuế cao quá thôi
cùng chung ý kiến với bạn
mrquan55
ĐẠI BÀNG
12 năm
chuẩn bị xiền thôi 😆
ghitacodon
ĐẠI BÀNG
12 năm
Quả này có người quen ship về một cái thì hay 😔... Đêm về cài androd vọc chơi .
Có vẻ đây là cú vớt chót của hp với hp touchpad và webos?... Hai em nó có vẻ đuối quá :(
funny0208
TÍCH CỰC
12 năm
bác thương gia nào ship về ko em đặt 1 con với 😁
Co minh ne, lien he chu ky nhe bac
em ở ngoài Hà Nội bác xem rổ giá thế nào em ship 1 chú 16g về chơi
ra hn là 4tr4 bạn ạ
lyhoang10
ĐẠI BÀNG
12 năm
vậy trong sì gòn bao nhiêu zậyy bạn
Hic hic, bao giờ VN mới bán với giá này để anh em Tinh Tế ai cũng có mtb để dùng đây :banghead:
ước gì bây giờ mình ở bên Mỹ mua cái sai chơi
Ko phải ở Mỹ là dễ mua đâu bác 😁. Hàng hạn chế, giá hời => cung ko đủ cầu. Em cũng nhờ thằng bạn đang học bên Mỹ mua mà cũng thấy khó khăn lắm ^^
Việt Nam dân giàu nước mạnh mua toàn giá gấp 2, 3. Chán ghê con cháu cụ Hồ, nói giỏi, chém con đen như chém chuối hic!
Đắt do thuế, mà thuế cũng có lý do của nó.
Không có thuế thì hàng công nghệ cao ở phương Tây rẻ, đập chết nền công nghiệp yếu ớt ở VN. Lúc ý thì có hối không kịp. Có ai muốn bị Tây bóp chết ngay trên đất của mình không?
Vâng! lên mới có chuyện VNPT làm loạn viễn thông khi chưa có Viettel, anh Điện, Hàng không ... độc quyền mà vẫn lỗ. Không ai muốn bị bóp chết nhưng đôi khi chính họ lại dậy chúng ta về tình yêu thương đồng loại đó. Thế nó mới đau hehe
@bloomberg mày quyền j mà nói "Chán ghê con cháu cụ Hồ"???con cháu cụ hồ thì đã sao???cái loại mày nói tiếng việt mà đi nói xấu đồng bào ko biết nhục!m` sang tận newcastle rồi có khác bảo sao mạnh mồm thế
pvb14
ĐẠI BÀNG
12 năm
Với giá này mà về Việt Nam thì giá bán gấp 2, gấp 3 cũng sẽ có nhiều người mua ;)
những người kg có suy nghỉ mới mua thôi bác ạ
em_ut
TÍCH CỰC
12 năm
Nói như bạn thì đầy người không có suy nghĩ đó. Giá gốc em này là khoảng $500, giá giảm bên đó là $100 cho bản thấp nhất tính ra cũng chỉ có 2 triệu thôi. Nếu gấp 2 thì 4 triệu, gấp 3 lên là 6 triệu cũng vẫn còn tốt. Máy này không tệ nhưng xui là WebOS không cạnh tranh được với iOS, Android nên ứng dụng còn quá ít nên nó bị ế. HP bán xả hàng nên đành chịu lỗ. Tính ra nếu mua gấp 2, gấp 3 so với giá gốc giảm giá cũng vẫn còn lời chán. Mấy còn hàng TQ giá cũng vậy mà phần cứng thì thua xa. Ngay ở bên Mỹ trong đợt bán giảm giá đầu tiên hồi tháng 8, có nhiều người mua $100 rồi bán lại từ $200 đến $250 kia kìa vì hàng có giới hạn, nhiều người muốn mua mà ko được. Huống chi ở VN việc mua máy này còn như là bất khả thi.
baolongluis
ĐẠI BÀNG
12 năm
ship ve VN ton rat nhieu chi phi nha bac nen gia gap 2 gap 3 la binh thuong. chua noi den viec bac o VN thi ko toi phien bac mua duoc voi cai gia 99usd va 149usd dau nha. Bac dung noi nguoi mua la ko co suy nghi nha.
ước j được làm 1 con 😃 vn khi nào mới bán cái giá đó?
vphuc161
TÍCH CỰC
12 năm
Chừng 100 năm nữa thôi
Mua ở vn nó co gửi về k nhỉ
e chưa mua hàng qua ebay bao giờ, ae tinhte cho e ké dc không? muốn mua 1 e quá 😔
nbkpr0
TÍCH CỰC
12 năm
liệu đây có phải là một hình thức lách luật chống bán phá giá để cạnh tranh ko 😆
không fảii đâu bác nếu trong điều kiện khoản lỗ cao hoặc công ty fá sản thì có quyền giảm giá xuống để bán cho hết hàng để thực iện nghĩa vụ tài chính hoặc là bù lỗ đó ko fảii theo bán fá giá đâu
Em sẽ không chết đâu em. HP đang có âm mưu đó 😁
Có bác thương gia nào đứng ra Ship máy cho Anh Em có cơ hội mua máy giá mềm không?
chiêu kinh doanh đấy ạ, bác nào cực may mới có suất mua đc, số lg nó tung ra rất hạn chế
vistahome
TÍCH CỰC
12 năm
anh em tinhte gôm lại 1 nhóm mua đi, ship về cho tiện..
thằng bạn mới kiếm được em này, phải nói là xài nuột ds, mua về chả cần and gì cho mệt, các app thông dụng cũng đủ xài rồi
giá rẻ đến không ngờ.
Mún một em wá.có anh thương gia nào ship về đi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019