HP làm mới dòng Envy 13 - Thiết kế tinh xảo, viền màn hình siêu mỏng, giá 19,9 triệu đồng

QuanNDD
13/9/2017 5:44Phản hồi: 93
93 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Lúc đầu e định lấy con này... nhưng khi nhìn sang con Macbook 12 e chán chả muốn nhìn nó nữa => lấy luôn =))
Harry V10
TÍCH CỰC
7 năm
@Roman Aquarius Con MB12 trải nghiệm bàn phím dở chưa từng thấy theo ý kiến mình còn ko bằng con MBA đang nằm góc nhà
lvt213
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Roman Aquarius Macbook xài chơi thì ổn chứ xài thiệt thì hơi mệt à nha
đẹp đó HP, tuy nhiên còn màu nào khác cái màu vàng ko ?
caillou
ĐẠI BÀNG
7 năm
Giống VAIO ngày xưa
ONE NO!
TÍCH CỰC
7 năm
@caillou Vaio T với Vaio Pro
PeterTT
ĐẠI BÀNG
7 năm
Không biết VXL này thường hay tiết kiệm năng lượng vậy? Chứ dòng VXL U sau cùng mình mới mua của HP, i5 luôn mà chạy thấy chậm chậm sao đó.
@PeterTT máy xài SSD chưa ?
PeterTT
ĐẠI BÀNG
7 năm
@ThietKeWebChuyen-Com Máy mới chưa cho SSD, đợi hết BH rùi nâng cấp. Hii
@PeterTT Mình xài Asus và MSI thì dù mới mua trong hạn bản hành nhưng có thể tự tháo ra nâng cấp ram, ssd... xé luôn con tem nhưng vẫn dc bảo hành
PeterTT
ĐẠI BÀNG
7 năm
@ThietKeWebChuyen-Com Mình coa nâng cấp SSD con Toshiba cùi gần 8 năm rùi mà thấy nó chạy còn ngon hơn con mới mua này. Mà con mới này chưa biết cách mở. Nó kín từ đầu đến đuôi luôn. Ham nhẹ, nhưng ko nghỉ tốc độ kém. Pin HP cũng yếu nữa. Hii

Model nó nè: HP Pavilion x360 13-u108TU
@PeterTT bạn đem ra tiệm bán SSD, người ta miễn phí mở máy và gắn SSD cho bạn luôn đ, ko cần phải tự làm đâu nè,máy chậm là do HDD thôi thay SSD là dc
ko có cái ảnh nào rõ ràng cái laptop cả
QuanNDD
CAO CẤP
7 năm
@movingangels xem lại bài viết lần nữa đi bạn.
khi xem giá những máy ntn thì mình chỉ nghĩ ngay đến apple mb pro, k biết đúng hay sai nữa
ko hiểu sao giờ này còn dung Ram DDR3 bus 1866, phải lên 2133 mới đáng.
giờ Kaby Lake thì ổn rồi. Coffee Lake để đầu năm sau đi.
@brightway79 giờ lại còn nhìn thông số mà so kè từng tí, kể cả xài ram 1600 hay 1333 cũng chưa thấy khác biệt gì
catbeloved
ĐẠI BÀNG
7 năm
Nhìn không khác dòng Sony Vaio Pro 13 ra đời năm 2013.
QuanNDD
CAO CẤP
7 năm
@catbeloved hình của mình và bài đánh giá vaio pro cũng của mình. bạn dựa vào đâu bảo nhìn không khác ? lol

https://sohoa.vnexpress.net/danh-gia/may-tinh/danh-gia-sony-vaio-pro-13-mong-nhe-man-hinh-full-hd-2930106.html
clapika
TÍCH CỰC
7 năm
HP có nhiều máy rất đẹp và hiệu năng rất tốt. Nhưng tại sao thiết kế của phím mũi tên 4 chiều bao năm nay vẫn không thay đổi nhỉ?
blueskybj
ĐẠI BÀNG
7 năm
Lại chặt chém bóc lột người Vietnam rồi 26TR FULL HD thật ko thể tin được 😆)
trantrungdat
ĐẠI BÀNG
7 năm
hai em mẫu đẹp
leo7
ĐẠI BÀNG
7 năm
Mua màu nào tặng em gái màu đó 😆
Cái này là làm cũ rồi, làm mới thì phải xài kabylake R chứ, giờ mà còn ra mắt lap xài chip cũ nữa ai mua ><
Con này ngon quá. Cạnh tranh vơis Mb
sdawhai1
TÍCH CỰC
7 năm
Vẫn thích Dell XPS hơn 😃
faraway93
TÍCH CỰC
7 năm
em mẫu tây rất giống... giống lắm....😁
vietsnam
TÍCH CỰC
7 năm
Thời điểm này còn dùng con cpu dòng 7 với ddr3 cùng cái giá này thì thua rồi LG ơi !
Thấy đẹp mà nghe nói bảng lề dở là bye luôn,
GragonV
CAO CẤP
7 năm
Thô 😔

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119