HP làm mới dòng Envy 13 - Thiết kế tinh xảo, viền màn hình siêu mỏng, giá 19,9 triệu đồng

QuanNDD
13/9/2017 5:44Phản hồi: 93
93 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Cũng không cần phải quá mỏng đâu, như xps và vuông thành góc cạnh giống macbook pro hay có thể nói con macbook pro cũ là ok, mỏng quá tản nhiệt không tốt hiệu năng máy không cao 😔
Sau khi lượn một vòng thì theo đánh giá của các bác là em không mua nữa. 😁
Có 2 con HP Probook, con nào cũng bị vấn đề liên quan đến tai nghe. Đang nghe cái rút ra là ngay lập tức hệ thống không còn nhận được bất kỳ thiết bị âm thanh nào nữa, kể cả loa tích hợp. Phải khởi động lại máy 2 lần chứ không có cách nào xử lý. Chán như con gián.
Máy thiết kế đẹp, pin tồi. Dùng tầm 6h cho tác vụ lướt web, soạn văn bản với độ sáng 50%.
Các cụ rán thêm 8tr5 múc con macbook 2017 cho nó phê. Hối hận quá
Harry V10
TÍCH CỰC
7 năm
@DrDuan Đã mua chưa mà hối hận hả bạn ? Mình dùng thử mac retina 2017 quá thất vọng vs cái bàn phím, cảm giác gõ rất tệ ko phù hợp vs vp nhiều, tất nhiên design rất đẹp. nếu ai làm việc vs bàn phím nhiều thì ko nên mua macbook 2017.
@Harry V10 Mình mua cách đây 2 tháng bên Mỹ
@Harry V10 Bạn chán macbook, tui chán Envy. Trao đổi không. Tui mua 26tr5 bản core i7, 256 gb, cảm ứng
Harry V10
TÍCH CỰC
7 năm
@DrDuan Mình chỉ mê dòng dell mobile workstation M5520 or M5510 thay cho ultrabook.
nên cân nhắc, nếu ko quá quan trọng vấn đề máy đập hộp thì Dell XPS 99% sẽ là sự lựa chọn tốt hơn về mọi mặt.
còn để có một chiếc láp hoàn hảo thì cố thêm tiền chiến một em Macbook pro retina nhé =))
Harry V10
TÍCH CỰC
7 năm
@Ashitaka_93 Hoàn hảo ổ chỗ nào thế 😁, dân office làm việc trên con này thì ko tiện chút nào, trải nghiệm bàn phím thì siêu tệ. Macbook phù hợp cho coder, designer...hoặc các bạn cần một con máy đẹp để ngắm nâng niu.
Tổ cái bọn HP làm máy chất lượng tồi. Hồi mới ra mua cái envy X2 tháo rời dc màn ra làm tablet hiện đại nhất của chúng nó. Cảm ứng lởm khởm, phím thì liệt dần, màn hình thì sọc đen mấy chỗ. Dùng như cái mả. Thề tránh cho xa
QuanNDD
CAO CẤP
7 năm
cũng hơi khó vì phải có sản phẩm và rơi vào cùng thời điểm. 😔

ratakuxa
ĐẠI BÀNG
7 năm
Không hiểu sao gần đây mở trang tinhte.vn chỉ load được văn bản, còn hình thì không. Hay tại mtb và đt mình bị hỏng nhỉ? Có bạn nào bị giống mình k?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019