HP nâng cấp Spectre x360: CPU Kaby Lake, máy mỏng và nhẹ hơn, pin lâu hơn (15 tiếng), giá 1.050 USD

TDNC
12/10/2016 4:52Phản hồi: 106
106 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Lên HP.com vẫn chưa thấy @@
đẹp, nhưng giá này mua macbook xài trớt, đẳng cấp hơn và------------> đẹp hơn
Barry Nguyen
ĐẠI BÀNG
8 năm
@RedBull... Chẳng qua là trong môi trường của bác ít người có điều kiện dùng Mac nên việc khó được giúp đỡ khi ko biết sử dụng 1 cái j đó là điều hiển nhiên. Nhưng ko phải đâu cũng vậy. Nhiều cty kể cả cty software cũng vẫn hoàn toàn Mac để làm việc. Chỗ mình làm mượn cục sạc laptop còn khó mượn sạc MacBook. Đừng nói đến những thứ khác. Nên bác đừng có đánh đồng với cái môi trường nhỏ bé của bác lúc trước.
Bác nói 20tr mua MacBook mà cấu hình bằng laptop chạy windows. Đương nhiên là ko thể rồi. Việc mua hàng của một hãng rõ ràng mắc hơn. Đâu riêng gì laptop. Giờ chả cần so với iPhone. Đố bác cầm 5tr mà mua được 1 chiếc Đt samsung có cấu hình ngang với hãng xiaomi đấy.
Kazakstan
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Barry Nguyen So sánh gì ở đây mà như shit?? Đọc ko hiểu ah.
Kazakstan
ĐẠI BÀNG
7 năm
@RedBull... Đúng rồi, cái điểm "nút thắt" (bottle-neck) của cái máy tính nằm ở cái ổ đĩa mà, giải quyết được (thay = SSD) thì tốc độ khởi động hệ điều hành nhanh lên rất nhiều.
Dream8x
TÍCH CỰC
8 năm
Phán nhảm quá , bác mua ở đâu 500$ Spectre i5 đời chip Broadwell thôi chứ đừng nói Skylake.
Bạn xài máy gì mà pin đuối thế, chip U pin ngon lắm cơ mà.
haiautrang88
ĐẠI BÀNG
8 năm
pin gì lâu dữ vậy trời, chắc nó tính để độ sáng tối thiểu và laptop đang ở chế đệ chờ quá.
Đẹp . Viền mỏng pin khá ngon, logo hp tối giản lại nhìn hay hay nhỉ
sao mình vẫn thấy ko thích tụi laptop có màn gập ra sau được luôn nhỉ :oops:
histyle
ĐẠI BÀNG
8 năm
Đẹp, nhưng đã trót lấy em Folio G1 cho mình và Spectre 2016 cho vợ. 😃
Thích mấy e này phù hợp mỏng nhẹ pin lâu. Khuân vác tiên lợi. Còn làm nặng nhọc đã có em pc khủng cày thuê rồi. Gom thóc vây
đẹp thế mà các con giời còn chê và so sánh với mac làm gì trời
iandroid
ĐẠI BÀNG
8 năm
@www.NgonSachRe.com Đời mới này chưa thấy thế nào chứ đời cũ bên ngoài nhìn nó chắp vá lắm, còn lâu mới so được với Macbook. Cái bàn rê nhìn đúng hài, dài thòng.
@iandroid macbook dòng air bản 13'' nhìn ko được đẹp và hài hoà còn pro thì 13'' thì rất đẹp
Đẹp dã man 😔(
Gọn gàng, sạch sẽ, đẹp ---> chịu 😁
Đẹp quá. Nhưng pin dòng hp ko mấy khi giống công bố
blackeye09
ĐẠI BÀNG
8 năm
ngon mà đắt quá... tầm 10tr thì ngon 😁
thanhlong296
ĐẠI BÀNG
8 năm
Sự thay thế tuyệt vời cho người ko thích Mac. 😁
duy900020004
ĐẠI BÀNG
8 năm
Không biết có bán phiên bản cấu hình cao nhất ở Việt Nam ko nữa? Cấu hình và thời lượng PIN quá tuyệt vời.
quocbiin
ĐẠI BÀNG
8 năm
tôi quyết định mua macbook pro về cài window, tôi nghĩ mình thật sáng suốt
Kazakstan
ĐẠI BÀNG
8 năm
@quocbiin Phải nói Mac chạy Win 10 nhanh vô cmn đối 😆
Dream8x
TÍCH CỰC
8 năm
@quocbiin [​IMG]
Nhìn con bên trái xong nhìn con bên phải chán hẳn.Cùng màn 13,3"
JNG
TÍCH CỰC
8 năm
@Dream8x Em mới lụm con màu đen đó bác, quá tuyệt luôn 😁
Quânhybike
ĐẠI BÀNG
8 năm
Đang hài lòng với em elite book...
Con này thiết kế đẹp nhất dòng laptop Windows rồi.
Fan Hai C9
ĐẠI BÀNG
8 năm
Đẹp, cơ mà pin 15 tiếng chỉ là quảng cáo. con này dùng 4 tiếng là tèo. với nóng là một điểm mà người ta sợ mấy con HP này
tonystark111
ĐẠI BÀNG
8 năm
@Fan Hai C9 cái loại asus chuyên đi thả shit. asus đã có máy nào đẹp và pin nổi 5 tiếng chưa mà so được như Hp spectre

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019