HP ra mắt 5 mẫu máy mới thuộc dòng EliteBook, CPU Ivy Bridge, tùy chọn 4G LTE

Duy Luân
9/5/2012 5:4Phản hồi: 56
56 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hongducwb
TÍCH CỰC
12 năm
năm 2011 mua con dm4x i7 .. dùng nóng vãi ... dòng HP luôn nóng nhưng mà chất lượng vẫn ổn 😁 .... mỗi tội cáp webcam/micro hay bị lỏng X_X
hp cũng tuỳ, bạn minh mua hp HDX die 2 con càng sửa càng chết. chán !!
hongducwb
TÍCH CỰC
12 năm
@taken chả hiểu sao lúc dùng vga onboard bem HoN ... thì ko bị nóng máy -> khởi động lại .... lúc sau thử lại thì -> =)) màn hình đen chào đón...
VietThuan
ĐẠI BÀNG
12 năm
@hongducwb 8460p của mình, chơi Dota 2... quạt khè ra lửa luôn 😁
kết nổ đĩa con có điều biết chừng nào có tiền mua em này đây 😁
trông dày cộp thê nhỉ?
đẹp tựa macbook pro 😃
Đọc bài về dòng elite thấy thích thế, gặp ngay mấy cha cứ HP là nóng, chán hẳn,mơ ước của hầu hết các anh em nghiền laptop đó mấy bác ạ... có lẽ do tinh tế nhiều mem quá nên nó thế chăng 😆
whowho496
ĐẠI BÀNG
12 năm
@hktt chào bác. laptop hp bị phán là nóng cũng không phải là không có nguyên nhân. bác cứ đi thử các dòng Dv trước đây của Hp thì bác sẽ biết thế nào là nóng (may là các dòng này có vỏ nhựa nên nhiệt không tỏa nhanh ra bề mặt bên ngoài). Dòng EliteBook có vỏ kim loại tản nhiệt nhanh hơn và kết quả thì em nghĩ rằng bác biết. Bác cứ lấy con của bác chạy đồ họa liên tục 1h -2h đồng hồ rồi bác sờ tay bác vào khu vực khe tản nhiệt và khu vực xung quanh đó thì bác biết chứ gì 😁 .
@whowho496 Mấy dòng compaq, dv trước đây thôi bạn nhé, còn kể cả dòng dv từ 2011 là tản nhiệt khá ổn rồi. Mình dùng kha khá laptop rồi nên cũng biết, chạy đồ họa hay chơi game liên tục 1h-2h đố bạn tìm đc con nào mát đó, kể cả thinkpad. ý mình nói trong cmt trước là có nhiều bạn chưa trải nghiệm nghe HP nóng. sau nhìn elite book cũng chém như đang phán mấy e tầm thấp ấy 😃
@whowho496 Giờ mới biết máy laptop tản nhiệt qua vỏ máy =)), nếu tản nhiệt qua vỏ mày thì vỏ máy phải nóng chứ sao elitebook em dùng sờ mát lạnh nhỉ.
whowho496
ĐẠI BÀNG
12 năm
@disconnect nếu bác xài Elitebook dòng W mà bác nói vỏ máy sờ vào mát lạnh thì hơi khó tin một chút. còn bác cười và nói "Giờ mới biết máy laptop tản nhiệt qua vỏ máy" thì mình xin bác vui lòng đọc kỹ lại những gì mình viết ở trên. còn trường hợp vỏ máy giúp tản nhiệt thì bác cứ đọc thêm các thông tin về bản chất của kim loại và cách lựa chọn vật liệu sản xuất máy tính.

Thân !
tungfnv
ĐẠI BÀNG
12 năm
Chết cái tội đam mê công nghệ, nhìn cái gì cũng thấy thích và trời ơi sao các sản phẩm công nghệ mới cứ ra mắt liên tục thế nhỉ? Nhưng lâu lâu không có gì mới cũng buồn ghê cơ 😆
HP dạo này đẻ nhiều nhỉ @@
logo mới chắc chưa design xong hahaha. Mấy em máy trạm này nhìn quá đã
kfat86
TÍCH CỰC
12 năm
thôi đành ngồi ngắm vậy!!năm nay làm ăn kém,chả có tiền mà mong sở hữu mấy e này 😔
Bà con ơi cho mình hỏi. Sony Vaio SB Core i3 2330, ram 2gb, hdd 500gb 7200 Vga 6470M chay crossfire. Chỉ mới xài có 3 tháng. Sony Việt Nam. Giá 12tr mua được không ??

Tk you
dòng này của hp,với thinkpad dung ok lắm.máy đẹp
nhìn thích quá vẫn đang dùng con 12" đời đầu 😁
VN chưa có 4G sao bít chạy thế nào đây ta ???
không hấp dẫn lắm :p
msvluvias
ĐẠI BÀNG
12 năm
4g không biết dùng thế nào nhỉ??? có khe cắm sim chắc?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019