HP ra mắt tablet lai laptop Envy x2: 11,6", CPU Atom, chạy Windows 8, đế bàn phím rời

Duy Luân
30/8/2012 4:5Phản hồi: 71
71 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

madam77
TÍCH CỰC
12 năm
Asus đang mở ra kỷ Nguyên áo tắm 2 mãnh
sunr001
ĐẠI BÀNG
12 năm
Không biết có yên với ASUS không. Chứ em nhìn là thấy chôm ý của anh ASUS :-S
Mấy anh cho hỏi Win 8 cài vô thì chiếm khoảng bao nhiêu dung lượng nhỉ ? Con này 32 Gb nếu cài win soft sơ sơ thì ít quá.
Atom thì dek thèm
squall_234
ĐẠI BÀNG
12 năm
máy nhỏ thì chip atom là đúng rồi, chỉ dùng cho mục đích cơ bản thôi, nhiều bác cứ chê ỏng chê eo, dùng atom vừa tiết kiệm dc pin lại giảm giá thành.Con này là khá ngon , lúc đầu còn nghĩ em nó dùng win 8 RT
hieubf
TÍCH CỰC
12 năm
asus bực mình chắc là kiện nhau lắm nhể 😆
Ôi cái phần vát mỏng vào giống cái gì ý nhỉ 😁
nttkts
TÍCH CỰC
12 năm
Dự là mấy con netbook ver2 này lại đi theo đàn anh của nó
vuong193
ĐẠI BÀNG
12 năm
Sao mọi người cứ quan tâm quá nhiều đến CPU nhỉ. Cái đó quan trọng nhưng không quyết định đâu. Nhà sản xuất tính hết rồi họ đâu có ngu. Mình đang dụng con HP DV2-1006au. Ban đầu chạy win vista mình cài win7 ban đâu chạy khá nặng sau đó mình nâng cấp ở SSD 120G của Intel ( Vẫn để ram 1G) mà chạy vèo vèo rất mượt. ổ SSD có tốc độ đọc và ghi nhanh lắm.
con này xài atom ko biết giá có mềm ko nữa! bữa nay hãng nào cũng rạo rực ra tab lai lap làm mình cũng rạo rực lap qua tab!
Con này cho mấy ông trung niên để bàn thì vui lắm
Càng có nhiều sự lựa chọn cho các khách hàng nhưng chờ xem táo nhà ta có nhìn dc cái gì hay hay từ cái này để tạo ra 1 sản phẩm hoàn thiện như tablet vậy
e nào chẳng dám mơ. thôi trung thành vs e pro book của HP
woa ra chóng mặt luộn , thấy cón hp này cũng dc quá
xu hướng mới thiết kế lai.mà lai thế này thỳ toàn chạy win8.tương lai sẽ ít các máy tính bảng chạy android:rolleyes:
bb_72
TÍCH CỰC
12 năm
NĂM NAY LÀ SỰ XUẤT HIỆN CỦA CON LAI LAP&TAB AH?
Con này thiết kế đẹp quá. TUyệt vời. Hp đang trở lại chăng?
mấy bro ko bik rùi,chip atom tiến trình mới mạnh tương duong mấy em ixxx gen 3 đó,cùng đồ họa HD4000 mà,ko yếu đâu,atom xài mang tính di động rất hợp với lap
nhìn ko giống con Hp lộ hàng nhỉ😁
không đẹp chút nào

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019