HTC 10 có giá chính hãng 16.99 triệu đồng, bản ở VN kèm sạc QuickCharge 3.0 và tai nghe Hi-Res

sonlazio
20/5/2016 2:53Phản hồi: 335
HTC 10 có giá chính hãng 16.99 triệu đồng, bản ở VN kèm sạc QuickCharge 3.0 và tai nghe Hi-Res
HTC Việt Nam vừa công bố giá chính thức của HTC 10 ở nước ta sẽ là 16.99 triệu đồng, bằng đúng giá của HTC One M9 khi nó được giới thiệu ở Việt Nam.

HTC 10 chính hãng sẽ có 2 màu: màu vàng và bạc. Ở một số thị trường (Mỹ) thì HTC 10 sẽ không đi kèm tai nghe Hi-Res nhưng trong phiên bản ở Việt Nam thì HTC không bỏ tùy chọn này. Máy cũng có sạc QuickCharge 3.0 trong hộp, sạc đầy 50% trong vòng 30 phút.

Về khuyến mại, từ 23/5 đến 5/6 thì những khách hàng đặt hàng trước tại TGDD, FPT Shop, Nguyễn Kim, Viettel Store và Mai Nguyên sẽ được tặng loa Harman Kardon trị giá 3.2 triệu đồng. Như vậy, nhiều khả năng HTC 10 sẽ được giao hàng trong tuần thứ 2 của tháng 6.

HTC không nói tặng loa nào nhưng có khả năng nó sẽ là Harman Kardon Esquire Mini

Tiếp tục cập nhật...

HTC_10_tinhte.vn-2.jpg HTC_10_tinhte.vn.jpg
335 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hy vọng sẽ giúp HTC qua cơn khó khăn tránh phá sản

HTC fan vào mua dùm anh ấy đi . Riêng mình thì ko thể cảm nổi cái thiết kế này của HTC o_O

tặng các Fan một tấm hình đẹp về các FS Android
ngocb2
TÍCH CỰC
8 năm
@Khánh Bee dùng htc cay nhất khoản pin và wifi
@ngminhman123 Nhìn con LG nó có xấu ko 😕
hangco
ĐẠI BÀNG
8 năm
@ngocb2 Thực ra khoản pịn thỳ chuối thật nhưng riêng về wifi thỳ chưa thấy hãng nào qua mặt đc HTC.
hangco
ĐẠI BÀNG
8 năm
@autoengine ok
ngotatto
TÍCH CỰC
8 năm
đôi tháng nữa còn phân nửa giá
buihai
CAO CẤP
8 năm
@axitbudic Thế M9 năm nay giá bao nhiêu, năm ngoái giá bao nhiêu nhỉ ? Chưa được 5 củ đâu bạn à, mất giá còn hơn 50% đấy
@axitbudic Chắc là hàng 2nd,
nsaseer1
ĐẠI BÀNG
8 năm
Hôm nọ được khen giá tốt quá trời, chắc cháy hàng lắm đây :rolleyes:
trieuXIBO
ĐẠI BÀNG
8 năm
vâng tôi xin đoán ô chữ là HTC = hết thuốc chữa
lom-com
TÍCH CỰC
8 năm
@trieuXIBO Hủ Tiếu Chó:eek:😁
@trieuXIBO Em phải đăng nhập để like cho bác!
nikuson
TÍCH CỰC
8 năm
@trieuXIBO phải lật lai mah like cho pac' 😁
lonelydra
TÍCH CỰC
8 năm
@trieuXIBO Cảm ơn bạn đã tham gia chương trình, bạn được nhận 1 phần quà trị giá xxx. Mời bạn lên nhận thưởng và giới thiệu về bản thân 😃
Cầu trời khấn phật cho HTC được giá! Mọi người tranh mua tranh bán! Chứ cái giá này thì họ chuyển sang iphone hết mất thôi.
nktien90
ĐẠI BÀNG
8 năm
HTC 10 giá mắc quá, chờ còn nữa giá se xúc 😁
@bacnhaque đây la cái dt cuối cùng bác mua ,,, ý giống e :D
cancel1909
ĐẠI BÀNG
8 năm
@bacnhaque Còn nữa giá bạn mới mua. Thì lúc đó HTC phá sản. Mua về chắc không được tiếp tục hỗ trợ đâu. Không nên mua.
Cái loa tặng kèm giá 3tr2 mà nghe nó dở kinh dị luôn ấy.
minh017
ĐẠI BÀNG
8 năm
Đợi mãi bài đánh giá htc10 của Duy Luân mà lâu quá.
Kenino
ĐẠI BÀNG
8 năm
Cái giá :rolleyes:
Chắc tui chớt :p:p
tôi nghĩ HTC chỉ xứng đáng với giá 14 triệu
Ko hổ danh hội viên hội hoang tưởng.

Hội hoang tưởng bao gồm:
  • Sony làm chủ tịch sáng lập, hội trưởng điều hành.
  • HTC hội phó, hội viên kì cựu.
  • Oppo hội viên.
  • Ásus mới gia nhập, hội viên.
@AmbitiousMan Thứ tự mua ưu tiên của mình khi giá là 100% (của HTC):

HTC 100%
Sony 70%
Asus 50%
Oppo 30%.

Tức là nếu cùng cấu hình thì mua HTC 16.9, chỉ đồng ý khi mua Oppo 5,1tr nếu kẹt tiền.

Đợt này Pro-oder HTC 10 ủng hộ cố gắng của hãng này, vì mấy em android mới ra cũng chán quá. 😁
@nospecial Mình mua 1 số chiếc Sony rồi. Hình trên web / báo chí thì OK, nhưng thực tế nó không đuệoc vậy, Sony còn thiếu 1 cái gì đó, chứ đạt được độ pro như HTC, cơ mà cả 2 dắt tay nhau đi xuống :D
phucmaster
TÍCH CỰC
8 năm
@Hungdunghcmc Sony phần mềm tương đối ổn, giao diện đẹp, hơi nghèo về phần mềm và theme, và cái không ổn chỉ là thiết kế vuông vắn nhìn ảnh đẹp nhưng cầm trên tay cấn (z5 cấn hơn z3)
Kèm tai nghe và loa quá ngon cho giải trí bình dân
Xong. Yêu thì yêu thật cơ mà giá nó cao hơn S7 thì sao mà bán hả HTC? nghe đâu S7 đang khuyến mãi còn 14tr3 nữa kìa. Mặc dù kèm tai nghe hires nhưng chắc chẳng ăn thua đâu.
Nhìn cái giá này chắc chắn ta mua iPhone, fan Sam thì S7....fan HTC thì đc mấy mống...chết là phải 😁
ngockiennq
ĐẠI BÀNG
8 năm
@Trịnh Đình Quang Anh Mình thì chờ năm sau nó giảm xuống còn 4tr quất ngay một con.:D
Mong cho thằng này phá sản cmnl đi. Vẫn còn hoang tưởng về giá vậy mà ! :eek::eek::eek:
H.N.Khanh
ĐẠI BÀNG
8 năm
@JoseyHan Ko hiểu Bạn có thù hằn gì với HTC mà nói ra những lời ác quá!
HTC 10 có thể ko phải hoàn hảo, nhưng nó là sản phẩm đầu bảng của HTC, cũng như tất cả những flagship của các hãng khác như SS, LG, APPLE, SONY... trên thế giới đã hội tụ đầy đủ công nghệ tiên tiến nhất và cũng có rất nhiều sáng tạo của riêng HTC.
Việc định giá sản phẩm còn nhiều yếu tố, và trong đó yếu tố bảo vệ thương hiệu rất quan trọng. Khi sản phẩm của Bạn ko thua kém gì đối thủ thì việc bán ngang bằng giá là đương nhiên. Dù đúng dù sai nhưng đó là chính sách họ chọn. Còn có giảm giá như Bạn nói, chắc j Bạn đã mua sản phẩm của họ mà phải nói ra những lời cay nghiệt như vậy?
Nếu ngày càng nhiều hãng sản xuất điện thoại mất đi, trò chơi càng thiếu tính cạnh tranh, chúng ta càng có ít lựa chọn hơn! Càng ít đột phá được tạo ra hơn! Quanh đi quẩn lại ai cũng chỉ có xài S7 và 6S thôi sao? Thật nhàm chán khi quá ít lựa chòn!
Minh cũng ít khi comment lắm, đã rất nhiều lần đọc được bình luận của Các Bạn về việc chê bai định giá sản phẩm của các hãng công nghệ và dành cho họ lời lẽ khó nghe nên cũng muốn chia sẻ đôi điều!
Rủa xả họ thì chúng ta cũng đâu được gì?
Đôi điều chia sẽ cùng Các Bạn! 😁
@H.N.Khanh Rủa xả có tác dụng chứ bạn. Càng ngày càng ế đó thôi. Giờ đâu phải ngày xưa mà còn làm giá trong khi mua linh kiện về lắp ráp, bạn nói htc sáng tạo riêng nhưng có đủ so với người khác? Như công ty mình có nhiều người mua xiaomi vì giá mềm mà chất lượng ok. Như mình nếu ko mê s7e vì màn hình cong và mỏng mà pin nhiều cùng gói bảo hiểm vip thì cò thể mình mua mi5 rùi.
H.N.Khanh
ĐẠI BÀNG
8 năm
@ragefighter K hiểu rủa xả có tác dụng gì hả Bạn? Việc chọn lựa là của Chúng Ta, còn sản xuất và bán hàng là của Họ. Không thích thì không mua đâu lí gì chửi người ta chết đi 😁
Lại một lô trẻ trâu vào chê bai này nọ cho mà xem. Thành viên tinh tế phần nhiều là trẻ trâu, sinh viên ko có tiền toàn vào ngắm rồi phán bừa thôi !
@thanhbinhvphuc chuẩn bác!
em cũng ko mua 😁
@thanhbinhvphuc Vậy có mua ko mà phán bừa?
@thanhbinhvphuc Sinh viên mới hay vọc vạch và tìm mua dòng android,HTC-Xiaomi-Samsung & một số hãng sản xuất điện thoại android khác bán thị phần lớn là cho sinh viên.Người đi làm có tiền họ thường mua máy thực dụng chứ ít chạy theo công nghệ lắm,thường là iphone,samsung đời cao hoặc đt cổ như 88-67 phục vụ công việc.Bởi ngoài mặt công nghệ họ còn cần chiếc máy thương hiệu nhiều người biết đến,mà giới vp thì bác biết rồi đấy,họ chỉ biết 2 chiếc đt là "iphone" và "samsung" chứ ko biết "apple" hay model s5-6-7 là gì đâu😁
@thanhbinhvphuc Một thằng đầu đất phát biểu 😃 người giàu người ta CÓ TIỀN chứ đ phải QUĂNG TIỀN QUA CỬA SỔ nhé, có phải cứ thấy đồ đắt tiền cho rằng là tốt rồi xí xớn mua cho bằng đc, ngta sẽ mua những gì mang lại lợi ích cân bằng nhất trong tầm giá nhé, có thế ngta ms giàu, nói ra cũng biết loại như mày đ làm đc cái j đâu mà đòi bố đời thiên hạ :p
thpnhl
ĐẠI BÀNG
8 năm
@thanhbinhvphuc Thời còn trẻ trâu , tôi cũng hay nói giống bạn :p
tungchu005
ĐẠI BÀNG
8 năm
Giá hợp lý rồi, phần cứng lẫn thiết kế và cả phần mềm luôn thì nó đều hơn ss lẫn lg 1 bậc mà
buihai
CAO CẤP
8 năm
@tungchu005 Kinh, hơn 1 bậc nhưng xếp hạng thì hơn hẳn mấy chục bậc ...từ dưới lên à. Mà hơn chỗ nào nhỉ, con 10 này mình cũng coi là đẹp nhưng so với S7 S7 edge thì chả có tuổi
@tungchu005 Thánh này bị lây bệnh hoang tưởng của bọn HTC nè.
Bye bye htc
Đi theo anh No + BB luôn đi nha tương lai anh bom phone cũng theo mấy anh mấy chú luôn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019