HTC DHD Không Khởi Động Màn Hình Đen Ngòm

datcvn
25/1/2012 16:21Phản hồi: 4
Cac Bac giup Cuu Em Con HTC DHD cua em bi treo sau khi em thao pin ra va nap troi lai Em khong hieu sao bay gio no lai khong the khoi dong tro lai duoc nua Man hinh cu den xi xi thoi.
Em buon ve no qua.
Mong anh em cac bac nha minh giup em voi
Em chan thanh cam on
4 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

rappertb
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bạn tháo pin ra khỏi máy sao đó lắp lại. Bấm Volume down + nút Power nếu nó khởi động được có chữ Hboot hiện ra. Là chỉ bị hư rom bạn có thể kham khảo trong diễn đàn cách Up bằng Gold Card là đc. Còn ko lên thì có lẽ do phần cứng. Bạn nên đem đi kiểm tra lai. Hj

Dear Bac Nha Minh

Con may cua em no van dang hoat dong binh thuong den khi het pin thi em sac sau roi no bi treo em thao pin ra va nap tro lai roi sac nhu binh thuong nhung sau lan sac do em khoi dong thi no khong nen thao nap kieu gi cung khong the nen dc chi co RUNG 1 hoi sau khi nap pin vao thoi la im lim.

Hard reset bang viec - (+) Volume + Power cung khong thay hien chu Hboot gi het.
Em chua biet phai lam sao de sua no ca.
Ngay truoc em dung con O2 XDA LLi va cung da lam thu nhieu Hong van sua dc nhung con nay no khong
Phan ung gi khi connected voi PC nen em dang rat hoang mang.
Cac bac nha minh co ai co cao kien gi share giup em de cuu no truoc khi em phai mang no ra Hieu.
Cam on anh em rat nhieu.
Mấy bác cho e xin hỏi nếu bây giờ e có nên mua iphone 4s hay chờ cho iphone 4 mới mua. Iphone 5 theo mọi người biết nó sẽ hơn iphone 4s những chức năng và kiểu cách gì nhĩ. Nếu mua 4s ngay bây giờ thì 7 tháng sau nó sẽ lỗi thời. Chờ iphone 5 thì quá lâu. Các bác có thể cho em lời khuyên không. Nên mua ip4s ngay bây giờ hay đợi đến tháng 8 để mua ip5. I phone 5 sẽ có những chức nặng gì hơn ạ
nha minh co ai biet cach sua con DHD gap truc trac nhu con may cua em khong.
Cuu em voi
Cam on cac bac nhieu

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019