HTC DNA: Super LCD3 5" FullHD, S4 Pro, 2GB RAM,Beats, Sense 4+

cuhiep
13/11/2012 17:3Phản hồi: 663
663 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mà verizon thì bó tay rồi, khi nào có bản gsm đã mới thực sự hot.
Con nay gia bn nhi..ma nha mang kia ve vn co dung dc ko nhi
Đẹp thế kg biết
đẹp quá !!!
ruaja92
TÍCH CỰC
11 năm
đọc tít hết hồn........5'' mà pin 2080mah???trời ơi..chắc vài tiếng đồng hồ là tắt ngúm....sao công ngệ phần cứng và fan mềm thì cải tiến tốc độ chóng mặt..con pin thì chưa có công ngệ gì vượt trội vậy nhỉ
caphi
TÍCH CỰC
11 năm
@ruaja92 Cái này chắc phải chờ Triều Tiên và Iran phổ biến.... hạt nhân. Lấy 1 viên gắn vào xài mấy năm ko phải sạc. Giờ thì phải tạm bợ😁
Giống kiểu lực sĩ to xác nhưng chim bé ấy nhỉ. Thiết kế với cấu hình thì không có gì chê rồi. Tiếc cục pin quá.

Gửi từ N7100 chưa sang tên đổi chủ của tôi sử dụng tinhte.vn
con này ko biết bao giờ ở việt nam bán anh em nhỉ 😃
kyo.92
ĐẠI BÀNG
11 năm
Độ phân giải màn hình của nó bằng xừ con TV Samsung 46inch nhà em rồi...
vitamin_a
ĐẠI BÀNG
11 năm
@kyo.92 Đồng ý với bẹn là độ phân giải TV nhà bạn và con này đều 1080p, nhưng về độ nét, độ mịn, chi tiết thì TV nhà bạn phải gọi con này bằng "cụ", hehe😃
kyo.92
ĐẠI BÀNG
11 năm
@vitamin_a Đồng ý với bác là độ nét của con này như vậy. Nhưng về độ lớn màn hình thì con DNA này phải gọi TV nhà em bằng kỵ.
vitamin_a
ĐẠI BÀNG
11 năm
@kyo.92 Hì hì, bác so sánh thật là ngộ nghĩnh, nhỏ nhưng có võ, lúc đầu bác so sánh cái TV nhà bác với ĐT là cũng 1080p, giờ đi so sanh độ lớn màn hình, vậy thì mình làm bài so sánh thế này, TV nhà bác nặng bao nhiêu Kg, còn con ĐT này nặng có 138g thì phải, vậy mà TV 46" bây giờ mà full HD(ko nói đến thương hiệu và tính năng khác) thì giá không bằng con điện thoại này, bác thấy trọng lượng và giá trị của cái TV nhà bác và ĐT có tỷ lệ nghịch với nhau ko hả, nếu theo cách nói ví von thì TV nhà bác phải gọi em này là kỵ kỵ kỵ kỵ..................của Kỵ 😆
lehuy7777
ĐẠI BÀNG
11 năm
Pin 2080 thì em nó sẽ chết trong vòng 4 nốt nhạc.hahaha.đẹp mạnh mà pin yếu cũng vậy thôi
hienmau
ĐẠI BÀNG
11 năm
em này chắc giá khởi điểm phải 18 củ mất, em one x+ đã 16 củ rồi, thích Htc nhưng có lẽ đành phải chia tay để đến với nexus 4 mất thôi

Sent from my HTC Sensation XE with Beats Audio Z715e using Tinhte.vn
Tại sao lại có cảm giác bắt đầu chán mấy cái này rồi nhỉ... thà 1 tuần 1 con cho nó hào hứng. đằng này mỗi ngày 1 con.. nhìn cứ nản nản.
Khủng thật ...............Quá đỉnh !
nếu có tiền nhất quyết mua em này về dùng,kết quá....nhưng chỉ là "nếu" thôi, sv lấy đâu ra chứ 😔.. 😁
tuoity2082
ĐẠI BÀNG
11 năm
cấu hình mạnh, thiết kế đẹp, nhưng mà pin thì... cứ thế này thì phải bye bye htc 1 time thôi, đúng là các hãng k bao giờ làm ra 1 chiếc điện thoại hoàn hảo, vì nếu thế nhung sp sau bán cho ma à. thôi hóng trên tay, đợi nexus vậy @@
Đẹp quá, nhìn màu nhớ đến nokia 😃 nhưng cái này thua xa ip5, ifan nhỉ :p hí hí

Sent from my GT-I9300 using Tinhte.vn
Nói thật với các bác chứ nhìn phần cứng thì nó thuộc dạng "hổ" rồi đấy nhưng mà pin nó như vậy thì sao chịu nổi cái cấu hình mạnh thế kia khi mới chỉ nói đến cái màn hình full HD 5 inch ! Cứ cái cảm giác lúc nào cũng lo sợ hết pin làm mình phải tởm đến nổi da gà của anh Đài Loan này ! Cứ như là đang làm việc mà cứ mắc "ỉa" vậy đó ! Mua e này về thì phải may thêm cái quần đựng bình acquy vừa đi vừa sạc thì nó mơi trở nên hoàn hảo theo cách bình thường ! 😃 pin là vấn đề muôn thủa của Hát ka Cê ! 😁
xtmg1
CAO CẤP
11 năm
máy nhìn mỏng và đẹp,nhưng mình thấy độ phân giải full hd trên cái màn 5inch hơi phí,mắt người chả phân biệt nổi lại khiến máy chạy chậm và tương thích ứng dụng k tốt.
@xtmg1 Máy lên jelly bean sẵn và lõi tứ Của snapdragon éo phải terga mà kêu chậm vs tương thix ko tốt,nhà mạng làm máy mà ko tính toán chiện này chắc cái máy bán xong khai tử vs phá sản lun cho rồi!độ phân giải full HD mà kêu phí thì kêu a apple đừng gắn retina lên cái màn hình 3.5 vs 4 ich chi cho phí xài màn hình cùi từ hồi 3g cho đẹp=)) nc phi lý quá bạn ui
@xtmg1 Thì cũng giống bác chạy moto 1k với 1k5 cc vậy,làm sao phân biệt được

Sent from my HTC Sensation XE with Beats Audio Z715e using Tinhte.vn
Chiếc điện thoại đẹp nhất mà mình đã từng nhìn. Đẹp ở mọi chi tiết
con chip này kéo nổi cái màn hình kia k ta? Bởi vậy giá nexus 4 là hợp lí sẽ thuộc phân khúc trung cận cao cấp,mấy con cao cấp sẽ lên full hd tất

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019