HTC DNA: Super LCD3 5" FullHD, S4 Pro, 2GB RAM,Beats, Sense 4+

cuhiep
13/11/2012 17:3Phản hồi: 663
663 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

con này mạng Verizon không biết có dùng dc ở Việt Nam ko.
J_Tuan
CAO CẤP
11 năm
Quá đẹp. Mà chắc ít ng dùng. Dùng android m thích dùng máy nào cộng đồng ở VN dùng nhiều nhiều chút 😁
Ngoài đời mà "dư lầy" thì thiết kế thanh thoát, khá tinh tế. Nghe cái pin + nguyên khối là giảm bao nhiêu cái độ sướng :|
@hoalongxzx Quăng xog e cug chả có tìn thêm vô mua em htc 😔 thôi để dành năm sau xúc 4s :p lúc đó 4s ngon hơn bé này rui :p thổi 1 cái mặt lock screen dậy sóng :p

Sent from my GT-I9300 using Tinhte.vn
@hoalongxzx Chuẩn :p cái giao diện này xài thích vãi :p
Đâu có cứng nhắc như máy khác đâu
VN xài không được mới chán @@
@quanngo17211 Thằng này hỗ trợ đủ mạng, bạn xem thêm ở đây nhé: http://sohoa.vnexpress.net/tin-tuc/san-pham/dien-thoai/htc-droid-dna-do-cau-hinh-voi-galaxy-s-iii-va-optimus-g-2387538.html
@sonvtus tại mình đọc bài của bác Hiệp thì nói là không xài được mà nếu có được thì sóng cũng chán lắm :d
V2TV2T
TÍCH CỰC
11 năm
màn to quá, 5inch lận, cơ mà đẹp thật mỏng như kotex
Nhìn mê mẩn và rùng mình quá.quá đẹp
công nhận pin này thì nản thật.
đọc không thấy nói super lcd3 tiết kiệm pin nữa mới đau.
@cuhiep
Giờ chưa có quả màn hình nào siêu tiết kiệm cả, có lẽ cả IGZO cũng chưa đủ tạo ra sự đột phá 😃.
@cuhiep Bác Hiệp có trans E ~~>>V thiếu ko nhỉ 😁
@Xperia_no1 Nếu mà đc 50% như bác nói thì cũng đáng để trải nghiệm. Cứ chờ về vn xem trên tay & thời lượng pin rồi tính...
E thì mong nó có thời lượng pin tốt,ngại mỗi cái khoản pin ko tháo rời đc & màn mới 5 inch,thêm vài inch nữa có phải ngon 😁
Máy quá đẹp,thiết kế ko chê đc...

Gửi từ Galaxy Guốc II của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk II
lecuong3131
ĐẠI BÀNG
11 năm
em này có thể coi như đẹp nhất hiện nay, cấu hình khủng + quả màn 5'' quá vừa vặn không thể chê vào đâu được nhưng pin thì cùi vô đối..... phải chăng để em nó mảnh khảnh mà ông đài loan này cho quả pin hẻo quá...... tryền thống của bố này thì pin luôn ít dung lượng.... mãi không chịu thay đổi lối bảo thủ này
Sent from my LT15i using Tinhte.vn
hoahs1234
ĐẠI BÀNG
11 năm
moi xem quang cao em nó xong! đoạn đầu như đang giới thiệu transformer đó!
hoatht
ĐẠI BÀNG
11 năm
Đẹp !
hieutron
TÍCH CỰC
11 năm
FullHD trên màn hình 5", chẳng giải quyết được vẫn để gì cả, vì pin của em nó quá kém. Ngày phải sạc 4 lần mất.

Sent from my GT-N7100 using Tinhte.vn
Em là em chết mê chết mệt cái tông đỏ đen này lắm 😁
DDoS
TÍCH CỰC
11 năm
chiếc máy HTC nhìn có cảm tình nhất từ trước tới giờ...
Sao mà đẹp thế,làn đầu thấy htc có con đẹp nhất
vietn
ĐẠI BÀNG
11 năm
lần đầu tiên mình thấy kết một cái máy chạy android hơn là iphone... máy này quá khủng và quá đẹp... thêm nữa là giá chắc chắn rẻ hơn iphone 5 tại việt nam rồi... ra bản gsm global đi nào hehe
vohailam
ĐẠI BÀNG
11 năm
đúng là ông già ko sai lầm khi mua cái tivi của sharp...
thằng HTC...muôn đời...Pin...
pomnhim
TÍCH CỰC
11 năm
Đẹp quá,gom lúa dần để xúc mới đc,có điều e này mà nhét túi quần thì ngồi bệt kiểu gì ta ơi,nhét con 1x mỗi lần ngồi cái gế nhựa nhỏ nhỏ là phải móc ra cầm trên tay rồi 😔
Ước gì nô en tự nhiên có ng tặng em này 😔 nhìn cái màu thích quá, hix. Có con này cái là 2 tay 3 súng 😁 (+1 em 1202=))

Màn hình khủng thế kia + pin của Motorola = 1 ngay

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019