HTC EVO 3D và EVO View 4G bán ra ngày 24 tháng 6

Didu
6/6/2011 15:38Phản hồi: 53
HTC EVO 3D và EVO View 4G bán ra ngày 24 tháng 6

Nhà mạng Sprint mới đây đã chính thức công bố giá bán cũng như thời điểm bán ra của smartphone với màn hình 3D HTC EVO 3D và tablet 7" EVO View 4G (chính là Flyer). Cả hai sẽ được đồng loạt bán ra vào ngày 24 tháng 6 tới đây, EVO 3D có giá 199USD kèm hợp đồng hai năm trong khi EVO View 4G có giá 399USD. Ngoài ra, Sprint cho biết EVO 3D cũng như EVO View 4G được cài sẵn Android 2.3 (Gingerbread) và tương thích với mạng 4G WiMAX của Sprint. EVO 3D có màn hình xem 3D không cần kính 4"3, độ phân giải qHD, BXL hai nhân 1.2Ghz, RAM 1GB và hai camera 5MP trong khi đó EVO View 4G có màn hình 7", BXL lõi đơn 1.5Ghz, RAM 1GB và 32GB bộ nhớ trong. Hiện tại khách hàng của nhà mạng Sprint đã có thể đặt hàng trước HTC EVO 3D.

Nguồn: BGR
53 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

đang khát khao mong chờ em htc evo 3D GSM. ko biết bao giờ mới có và bán.
Chỉ có thể có 1 phiên bản tương tự về cấu hình thôi , còn bản CDMA là bản được thiết kế dành riêng cho nhà mạng rồi Nếu từ khi bán mà không công bố bản GSM thì không thể có được đâu bạn à . Droid X của Verizon cũng là 1 ví dụ
Tobie_arc
TÍCH CỰC
13 năm
Kết con EVO 3D dã man con ngan 😔((((((
Chờ bản gsm đê bác chứ cdma này ở vn Phí tiền lắm ! 😁
Tobie_arc
TÍCH CỰC
13 năm
Giờ có con này em sẵn sàng chuyển sang dùng S-fone,bao giờ có GSM lại quay lại Viettel :p
Đồng quan điểm =))
Máu lắm roài 😁
oa oa ! cứ suốt ngày ra mẫu mới, đẹp meli luôn ! kiểu này chắc lại phải chạy vạy, vay tiền để...quất thôi, hi
Kết còn này nhưng tình hình con EVO 3D ko có GPS nên đây cũng là điểm yếu kém của em nó....
tungjty
TÍCH CỰC
13 năm
sao em này lại ko có GPS nhỉ, thời buổi này ko có GPS là..........chào thua :-(
Bạn nói nhầm rồi bản CDMA ko có GPRS chứ ko phải là ko có GPS . Bản GSM cÓ GPRS mà. Đây là nguồn trên GSm arena :Đây là bản CDMA ko có GPRS : http://www.gsmarena.com/htc_evo_3d_cdma-3895.php
:Đây là bản GSM GPRS : http://www.gsmarena.com/htc_evo_3d-3901.php
BIBUBO
CAO CẤP
13 năm
giờ ai còn chơi GPRS hả bác, toàn là 3G với 4G không àh. CDMA thì ai nói ko có 3G, EV-DO 3G đó thôi. Hi vọng về Vn unlock xài dc EVDO của Sfone. Lúc đó có mà tha hồ
gaubu84
ĐẠI BÀNG
13 năm
Có GPS bạn à, check trên gsmarena.com ý.
Có GPS chứ sao ko có bác
springbay
TÍCH CỰC
13 năm
màn hình 3D chắc coi film khỏi chế ha............
Không biết con này có bị lỗi mất sóng như Sensation không nhỉ? Nhưng HTC luôn đỉnh mà 😃
cũng đang mong đợi em EVO 3D về. Tiếc CDMA thì hơi bùn nhỉ. vậy mà mong đợi em nó lâu rồi. Ko lẽ mua về chỉ xem phim 3D hay quay phim 3D thôi.
Sao ko đổi hướng sang em Optimus 3D đi bác 😁
HTC vẫn thích bác ak! Con EVO 3D đẹp quá. Về VN chắc có chấn đông wa:cold:
lõi đơn 1g5 với lõi kép 1g2 của HTC. đúng là rất dễ sợ với công nghệ giờ.
vote HTC

---------- Post added at 10:12 AM ---------- Previous post was at 10:11 AM ----------

chắc bác ko ở vietnam. chứ giờ mình thấy chưa dùng gps một lần nào. thứ 1 ko thấy đường đi. thứ 2 sợ cầm trên đường bị giật.
Nhưng đôi khi chỉ cần biết mình đang ở đâu là được :p
con HTC này tầm 12 củ khoai em sút liền, màn hình 4.3 BXL lõi đơn mà lên 1.5 rùi, 1G ram nữa chứ, vô tư vọc phá lun, ko biết có lên Android 3.0 dc hok hé, thích nhất cái vụ 3D ko cần kính nhé, ở nhà coi phim sướng lun.
có bản gsm rồi đó bác thằng bạn mình nó mua cách tuần rồi nhưng tiếc nó tập quấn quân sự ngoài côn đảo rồi
Bác đùa hay thật đấy?
thật đấy bác ạ tiếc nó đi Côn Đảo không bị hạn chế lên mạng và dùng điện thoại, ngay cả padfone đang trưng bày computex nó cũng order sắp về rồi bác ạ
Con EVO 3D giá 199$ kèm theo hợp đồng 2 năm --> tức là phải dùng mạng của Sprinf mới dùng được máy này hả các bác? Nếu mình nhờ người ở nước ngoài xách tay về thì liệu có unlock và dùng ngay được không nhỉ ?
Liên tục liên tục
Ko theo dõi kịp
Công nghê bây giờ phát triển chóng mặt quá!
Thôi đặt mục tiêu 6 tháng đổi gió 1 lần 😆
Dag xai sensation ne bro oi. Ko co mat song j dau.
Sry mod. Vietnamese ime cai ko full man hinh nen ko danh dau dc
Nhìn 2 em này kết quá... không biết giá cả thế nào nhỉ?
bị đày đi côn đảo ;

sáng đập đá như quan công tập võ .... 😁
cấu hình thì khủng mà camera ko tương xứng, có cảm giác HTC luôn chừa lại 1 khuyết điểm trên mỗi SP mới để "được ném đá hội nghị"
Thèm quá, dạo này HTC nỗi đình nỗi đám nhĩ.
thích 3d nhưng ko thích lg , giờ htc ra con 3d thì tuyệt quá .
plnghiepla
ĐẠI BÀNG
13 năm
chóng mặt với HTC thật đó....................!
Ôi money....................!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019