HTC giảm giá Rhyme kèm toàn bộ phụ kiện còn 3,5 triệu đồng

sonlazio
5/4/2013 13:55Phản hồi: 2.135
2.135 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ginny.tong: đem đi bảo hành đi bạn, may là máy của mình không bị trục trặc gì 😁
Có con mua hôm 26-5 đã bị lạc mất thẻ nhớ 8gb....còn lại đầy đủ chưa xài, mới 100%, 4.0.3 roài nhé, thậm chí tai nghe với cáp charm t còn chưa bóc ra, loa trừ lúc test tới giờ vẫn trong hộp, có người hẹn mà hok qua lấy nên hôm nay cho â đi, có ốp Nillkin, bạn nào xúc luôn thì để lại 100k 😃.....01662309152, test thoải mái
Giá: 3tr..........
phuongutehy
ĐẠI BÀNG
11 năm
hơ hơ, máy mình mới mua, tets LCD chẳng thấy vấn đề gì cả. Ngon lành cành đào.
Cac pro chi dum minh cho ban may nay uy tin, re nhat,hinh nhu gio con hon 3 qua

Sent from my IM-A830S using Tinhte.vn
@hoangrau04 Ớ, đang định bá một cái, bác qua lấy lun cho nóng nhé, 2tr9, trừ thẻ nhớ bị mất còn nguyên, mới tinh chưa sử dụng, đã lên 4.0.3, e còn một cái ốp Nillkin nữa, bác lấy e để lại 100k thôi, có j pm e, tks bác, phiếu bảo hành chính hãng nhá, lấy hôm 26-5 >.< mua về bạn hok lấy nữa nên giờ phải đem bán, hiz
k3nnyBuj
ĐẠI BÀNG
11 năm
Tóm lại em đoán rằng con HTC Rhyme này chất lượng ko đồng đều, con của em dùng hơn 1 tháng nay rất ok, ko bị lỗi nào như các pác nói, vẫn stock 2.3, game chạy ầm ầm, chưa thấy game nào ko chơi được hay bị lag giật j cả
@k3nnyBuj Hehe, máy em cũng thế. Bữa nọ em cầm máy ra sáng soi toét mắt chả thấy sọc nào cả. Em nó ngon phát thương lên được ý.
Sent from my HTC Rhyme S510b using Tinhte.vn
@k3nnyBuj Bac thu n.o.v.a 3 hay combat4 xem gio co con lenovo a390 oy choi game moi la dinh gia re nua.may em ko co tieng viet
thanh lý con ốp Nillkin màu đen, mới dùng 1 tuần, để lại 100k....bác nào mua inbox e nhé...
Em dùng được hơn tháng thấy khá ngon trừ việc chuyên gia tự dưng tắt nguồn >"<. Đi bảo hành nó thay main mới, pin mới luôn. Đành chấp nhận bung máy vậy 😔. Nhưng mà bây giờ ngon lành cành đào rồi. Máy siêu mướt luôn ý, quá hợp túi tiền. Em còn dùng cẩn thận nên máy như mới không một vết xước luôn 😁
thao1210
ĐẠI BÀNG
11 năm
Từ ngày mua đến giờ chẳng bị sao...xài mượt ko bị gì hết..màn hình đẹp lung linh vậy mà.. Nói chung là good good
Làm sao chỉnh cỡ chữ hiển thị cho to ra vậy mấy bạn? (trong danh bạ điện thoại chẳng hạn.... ) Mình thì không cầm đt ở đây, mà mẹ mình thì không biết chỗ chỉnh 😁
cyanure111
ĐẠI BÀNG
11 năm
E vừa mua test tất cả lcd, sim, sóng ... Ngon cả, mua để tặng xyz nhưng ko đc đang cần để lại cho các bác đây. Sang nhattao search nick e nhá
Nói thật sự là quá chán HTC rhyme rồi. đặt fptshop gạch mãi mới lấy về được. Mình test rất kỹ. Tháng đầu tiên dùng OK sang tháng thứ 2 việc đầu tiên là chết phím del rồi dẫn đến chết cả bàn phím--> cài gõ tiếng việt vào thấy ngon, tưởng ok rồi. Được 2 hôm đến tối nay lại chết. dùng còn chán hơn con Samsung galaxy Y ngày xưa. Anh em nên cân nhắc trước khi mua. Với mình thì đến đây là hết duyên với HTC rồi. Mong các anh em không bị như mình
@doanmanhhung178 Mình cũng bị như thế nhưng tưởng lỗi bàn phím chứ?? Mình dùng Gõ Tiếng Việt mới bị chứ các bàn phím khác bt mà??? Mới lại cảm ứng mình thấy ngon làng ksao cả 😁
ngdacphu
ĐẠI BÀNG
11 năm
Giá rẻ thiet

Sent from my Nexus 4 using Tinhte.vn
thao1210
ĐẠI BÀNG
11 năm
Xài thês nào chứ th xài zingkey hay gtv co bj liet đâu????

Sent from my....using Tinhte.vn
@thao1210 Thế máy bạn ngon rùi máy mình xài gtv gõ lâu hay bị liệt lắm 😔
thao1210
ĐẠI BÀNG
11 năm
@trabonny273 Chịu khó lâu lâu gỏ gỏ vào màn hình vài cái...cái này giống bệnh hồi lúc mình xài nexus one hay bị vậy

Topic hết hot rồi ta 😁
HTC Rhyme mới keng chưa khui hộp, giá 2.950K bác nào mua ko 😆
@active_boy90 2.500k

Sent from my GT-I9000 using Tinhte.vn
@active_boy90 Có máy rồi nha mấy bác, giá 2tr950K, máy mới 100%, bảo hành chính hãng.
@active_boy90 làm sao liên lạc với em để mua ?
@lennethvalkyrie Dạ lúc sáng có người hỏi mua rồi ạ. Cảm ơn anh 😃
g
gửi bác 2tr5
Mấy bác vui tính quá 😆)) Hàng mới 100% ko mua mà dìm giá 😃)))
MÁY ĐÃ ĐI THEO Y GIÁ ĐÓ RỒI!!
Bác nào muốn mua thì mình hẹn dịp khác, giá 3tr. Ai cần thì đặt gạch nhé!
@active_boy90 Quê bác ở đâu thế?em có ông anh máu mua.😁:D:D:D:D

Mình ở Sài Gòn nha bạn, thứ 6 tuần sau có máy mới tiếp 😁
@active_boy90 Thế thì em chịu ùi.bác mà ở hà nội em mua giúp bác 2 cái😔:(:(

@pincaquan1 Bạn thông cảm 😃 Vì máy 3tr cũng ko rẻ nên dù máy chính hãng, mới 100%, chưa xài thì mình vẫn muốn người mua đi test máy luôn cho chắc, khỏi phàn nàn.
Có bạn nào biết giúp mình với. Máy của mình dùng được tháng rưỡi rồi, mọi thứ Ok hết. Tự nhiên khoảng 1 tuần nay khi nhận cuộc gọi hoặc gọi điện cứ tự bật loa ngoài, nhiều khi chưa kịp bấm tắt cứ oang oang hết ra, ngại quá...
ntvan
TÍCH CỰC
11 năm
@nguyengoc có phải bạn nằm nghe điện thoại ko? máy có tính năng tự động chuyển sang sử dụng loa ngoài khi úp điện thoại xuống, bạn thử kiểm tra xem tính năng năng này có bật sẵn ko?
@ntvan Lúc nào gọi và nhận điện đều bị bật loa ngoài hết bạn ơi. Chán quá.
phuongutehy
ĐẠI BÀNG
11 năm
@nguyengoc Bạn xem máy có bật chế độ Dok k? Chế độ Dok mà bật là máy cũng luôn dùng lo ngoài.
xuanyen
ĐẠI BÀNG
11 năm
Máy mới dùng đc 1 tháng nay bị lỗi gọi điện ko nghe đc loa trong nữa mà phải bật loa ngoài , có ai bị như mình ko ? cái này chắc bị hư loa trong rùi chán thiệt, tính qua tuần đi bảo hành. Mình cứ tự hỏi sao HTC lại bán rẻ cái thương hiệu của mình như thế nhỉ ? vì ko phải mỗi máy mình bị lỗi mà cũng khoảng 50 - 60% máy bán ra đợt này bị lỗi " ko lỗi cái này cũng lỗi cái kia" mà nặng nhất là màn hình , 1 cty uy tín cầm cỡ thế giới mà lại làm ăn như này 😔 , đây là con htc đầu tiên cũng là con cuối cùng mình mua. Mong HTC việt nam đọc đc những dòng này của mình. MÌnh đồng ý đồ điện tử có hên xui nhưng với những cty tầm cỡ thì mức độ đó chỉ 1/1000 thui đằng này 50-60/100 thì chắc chắn chất lượng của sản phẩn này có vấn đề rùi, hối hận quá khi trước lúc mua mình bị " quáng thương hiệu" cứ nghĩ HTC chắc chắn chất lượng sẽ tốt. mình nói thiệt máy này mình mua cho gấu nhà mình thui , mình đang dùng lenovo P770 mà tính ổn định và chất lượng theo mình thì gấp vạn lần con này . Bùn quá :( qua tuần đi bảo hành mà cũng chưa bít đi đâu để bảo hành nữa ?, xin chia bùn với bác nào máy lỗi như mình. Thân chào All :(
@xuanyen em nghĩ có tầm 30% máy bị lỗi thôi bác à, tại vì chắc hàng ra ho kđủ nhu cầu nên mấy đợt sau gia công nhanh hơn, hok đảm bảo lắm, chia buồn với bác, đi bảo hành lại vi vu ngay ấy mà ^^
xuanyen
ĐẠI BÀNG
11 năm
@pakazila NÓI thật với bác lúc tui mua tui phải lựa 5 con mới đc 1 con, có nghĩa con tui mua là con thứ 6 , 5 con còn lại toàn bị dính lỗi " điểm chết màn hình" có con tới 4 điểm , còn cái zụ loa thoại của tui thì sao mà test đc xài 1 tháng nó mới hư thì pó tay thui, Lúc trước tui quyết định mua vì nghĩ là htc mún đánh thương hiệu, phổ thông hóa dòng smart phone tới người dùng bình dân " vì đa số các mẫu smart phone của htc giá rất đắt", ai ngờ lại ra thế này , để xả hết đc hàng tồn mà lại bán rẻ thương hiệu và lừa gạt người tiêu dùng thế này thật sự là pó tay . Sở zĩ tui nói "lừa gạt nguoi tieu dùng " là thế này . Máy bán ra đợt này ko phải là hàng tồn nguyên máy mà là tồn phụ kiện, htc giao khoán cho bên thứ 2 lắp ráp mà cũng không thèm quản lý chất lượng nữa , nên chất lượng rất tồi thêm nữa là khi ráp thiếu linh kiện tới đâu thì lại đặt bên thứ 3 rùi ráp vào tới đó , thữ hỏi như vậy thì chất lượng ở đâu ra . các bác cứ để ý đợt hàng đấu tiên máy rất đồng nhất với nhau VD như " màn hình" còn từ đợt sau trở đi màn hình rất cọc cạch màu sắc hiển thị chênh lệch máy này với máy kia rất nhìu , và nhìu điểm chết màn hình nữa . Tại sao chỉ bán ở VN thui mà tất cả các nước khác ko có , đó cũng là 1 lý do cần suy nghĩ . Còn theo tui thì tâm lý người VN thích " rẻ , bền , đẹp , sang , ...vv" và cái máy này trên lý thuyết đã hội đủ những điều kiện đó . Nữa là ở VN mình luật bảo vệ nguoi tiêu dùng cũng ko có (có cũng như không) nên nếu có ji thì cũng là " kiện củ khoai thui " chứ các bác thử nghĩ đi máy này mà bán bên mỹ xem có nước htc khỏi có đất sống ở bên đó lun, VN mình là nước nhỏ và nghèo luật bảo vệ ng tiu dùng ko có , thị trường htc cũng ít
làm ăn ba trợn thật . vài dòng chia sẻ cùng các bác . ko đúng thì cũng đừng ném gạch 😔
@xuanyen số bác nhọ quá, em lấy ngay đợt đầu với đợt hai tầm chục con hok bị gì, mấy đợt sau e test kĩ nên cũng chưa thấy lỗi j hết >.<
@xuanyen Bác này giống mềnh thế. Test đến cái thứ 4 mới mua đc.

Em chia bùn cùng bác và những bác nào máy bị lỗi.😔:(:(

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019