HTC Mozart - Hỏi đáp và Chia sẻ kinh nghiệm

uroif
25/7/2011 10:5Phản hồi: 59
59 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Các bác cho e hỏi e đang dùng rom cook vậy làm sao để biết đc rom gốc của máy là bao nhiêu ?
em cũng mới mua về mà chả hiểu tại sao kết nối bluetooth với máy nào cũng ko được 😔
mấy cái nokia thì đòi password còn với gen3 thì toàn fail :((
các bro giúp e với:-s
wp7 nó nv vậy đó bạn. bt chỉ để kết nối với tai nghe thôi. ah mà máy của bạn có bị đơ cảm ứng như máy của mình k vậy?
Em o hn.gio mua htc mozart o dau la tot va gia hop ly nhat. Em coa xem con samsung gio ,nokia c6 01 ....3 con ..em ket em mozart nhat.nhug moi nguoi noi pin ko dc tot ,camera thi ko dc chuan..lai lam em nhut tri.
có bác nào cho e xin lại cái file
3.3 BR: RUU_Mozart_HTC_Europe_1.28.401.04_Radio_5.52.09.16 _22.33a.50.10U_by_ansar
die r 😔
sang box hóng cái, o7 orange ko được up 7740 chán
Gac0i
ĐẠI BÀNG
12 năm
Đang kết Mozart 😃 có bác nào muốn đổi lấy C6-01 bh 10 tháng ko ^^

---------- Post added at 08:16 AM ---------- Previous post was at 08:12 AM ----------

con này camera so vs C6-01 con nào hơn nhỉ mấy bác ^^
Tính hình là em có 1 con Mozart bản O2 mua ở Đức Linh Mobile (ngã tư sở) mua về được vài hôm, lỡ tay update qua zune nên giờ bị mất JB. Đem ra hàng nó bảo ko biết rom cũ là bản nào nên phải thử mà thử ko được gì phải tháo máy ra reset main. Mới mua nên em ko nỡ tháo nó ra, xin hỏi mọi người ở đây có ai biết cách JB hoặc xem lại rom gốc của nó là gì không, chỉ cho em với, em xin cám ơn.
Thông số hiện tại của em nó
os version 7.10.7720.68
Frimware revison number 2250.21.51003.206
bootloadre version 5.10.2250.3(132193)
Nếu bạn có bản backup 7004 hay là 7008 thì thử bật zune lên restore lại xem. Nếu không có thì chịu khó tìm Rom trên internet rồi thử thôi.... Bây giờ gần như cái nào cũng có rom gốc hết, cứ chịu khó tìm là ra ấy mà....
Mình cũng mới múc con này xong.Cơ mà nếu update có thể làm như BB được k hay phải update rom qua wifi?mình newbie
baolong2426
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mình cũng vừa tậu em Mozart nhung máy bị lỗi cảm ứng o màn hình unclock và lúc nhận lúc không,không biết đó thật sự là lỗi phần cứng hay mềm nửa. có bác nào có kn help em với.
@l3_j34ng_gi4 Mình mang máy đi mấy chỗ họ đều kêu thế mà bác Y_Y
@KenzDK Bác nghe lời họ để họ kiếm ăn hả bác 😆 Em dùng 2 con Mozart rồi. Và không bị lỗi này, nhưng em biết lỗi này. Ko phải lo lắng nhiều. Tùy từng bản Rom bị , hay không bị, hay bị ít bác ạ. Nói chung thuộc về phần cứng, Nhưng là do HTC. Ko phải lỗi nghiêm trọng gì mà đi mất tiền 😁
@KenzDK Ah, nếu máy bạn chỉ bị mỗi ở lock screen thì là phần mềm chứ không phải phần cứng, khi nào máy bạn bị 1 vùng nào đó không cảm ứng được thì mới là hỏng phần cứng. Mấy nơi không chuyên về WP thì không biết lỗi này đâu và đương nhiên cũng không biết cách sửa. Bên mình can thiệp phần mềm chút là xong, hết 50k

Bootloader của bạn bên mình hạ xuống hết 100k nhé 😃
@HoangGiang731989 OK cảm ơn bác 😃 hôm nào qua chỗ bác
Cac bac Cho em hoi ty ! Em cung dang dung 1 em mozart khong biet no co ban cap noi voi tv nhu HDMI khong nhi. Tv nha em la com samsungd5000 .thanks cac bac nhieu
Cac bac Cho em hoi ty ! Em cung dang dung 1 em mozart khong biet no co ban cap noi voi tv nhu HDMI khong nhi. Tv nha em la com samsungd5000 .thanks cac bac nhieu
có bác nào pro chỉ em cái này với. em dùng con htc mozart. khi thay đổi hình nền nhạc bằng MPAool ý. nghĩa là đổi xong thì nghe nhạc là nó hiện lên hình đó. nhưng mà em muốn đổi hình thứ 2 thì nó hiện thông báo "there went something wrong. ..." em không đổi dc hình khác nữa. @@ ai biết nói em vs ạ !
cho mình hỏi với, muốn lấy đữ liệu dt wa máy tính thì cài chương trình gì để kết nối vậy ad
sang box hóng cái, o7 orange ko được up 7740 chán

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019