HTC One - kinh nghiệm sử dụng?

vohoaiphuc
12/5/2013 19:57Phản hồi: 419
419 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Cả nhà có ai bị lỗi cảm ứng ngay chính giữa màn hình ko? Em M7 của mình bị liệt 1 đoạn. Lỗi này là phần cứng hay phần mềm nhỉ. Helpppppp
nhoctinhvi
ĐẠI BÀNG
9 năm
@xuanchau lỗi phần cứng nhé bạn
@nhoctinhvi cảm ứng htc one bữa nay có hàng nhiều nè
@3tstore Mình đi thay màn hình về. Giờ màn hình bị loang tý, thợ nói đó là do dán keo, để vài ngày là hết nhưng mình hoang mang quá. Có bác nào bị như mình ko? Tư vấn mình với...
Jojiji
ĐẠI BÀNG
9 năm
htc one đang sạc sập nguồn khởi động lại không lên.
cái lỗi đó do thợ ép kính tay nghề chưa cao nên bị lỗi khi cắt màn hình ra bị hở phản quang hoặc do chùi keo không khéo làm ố màn hình thôi bạn ạ. Đã tách kiếng thì những lỗi đó cũng là bình thường thôi, bạn cứ để dùng đi không sao đâu nhé
Htc one M7 hay One J vậy bạn? Cắm cáp vào máy vi tính xem có nhận QHSUSB không bạn nhé
@3tstore Cảm ơn bạn 😃
Các bác cho em hỏi.
Em cắm cáp HTC One E8 vào Laptop, có cài HTC Sync Manager, mà sao HSM nó không nhận ạ ?
Mặc dù trong Computer vẫn nhận Bộ nhớ trong của E8, vẫn copy đc nhạc nhẽo ảnh ọt.
Nhưng em muốn HSM nó nhận để sync cái file backup dữ liệu bên iPhone của em vào E8.
Phiên bản em down trên trang chủ của HTC nên chắc là mới nhất rồi, phiên bản 3.1.37.2.
Gỡ ra cài đi cài lại mà vẫn không nhận, em cũng gỡ lỗi Debug USB theo link này rồi.
https://www.thegioididong.com/hoi-dap/ket-noi-htc-desire-eye-ket-noi-voi-may-tinh-583367
HTC Driver cũng cài theo link này rồi:
http://file.htcvn.net/Driver/HTCDriver_4.2.0.001.exe
Em dùng Win 7 Ultimate.
Khi cắm cáp vào thì HSM tự động bật vì em có tích vào chế độ "Open HTC Sync Manager when a phone is connected".
Nhưng HSM vẫn báo "No phone connected".
Các bác giúp em với.
giúp em với ạ
nhutns
TÍCH CỰC
7 năm
nhìn là biết bạn xài rom Badboyz rồi, vào /system xóa mấy cái Sprint là hết dính cái này
@nhutns hiện h nk đang pị vậy lm s vào /system...??
nhutns
TÍCH CỰC
7 năm
xài app quản lý file có quyền root
htc one m8 bị treo logo..cách khắc phục??
nhutns
TÍCH CỰC
7 năm
Nạp rom gốc hoặc cook
@nhutns cắm usb vào máy báo ko nhận.....htc phải dùng cáp htc mới nhận hả?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019