Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

HTC One S chính hãng có giá từ 13-14,2 triệu đồng tùy phiên bản

sonlazio
26/6/2012 12:0Phản hồi: 218
218 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Nhìn mỏng và đẹp 😁
Vỏ hợp kim nhôm phủ 1 lớp gốm chống trầy. (Cái này chắc sang và sịn hơn one X)
Smartphone mỏng nhất của HTC đến thời điểm này.
Không có bộ nhớ ngoài.
Dùng microsim.
Cái tai nghe Monster beats giá trị hơn 1tr2 đấy. Do bán kèm điện thoại nên giá mới như vậy.

Mình dùng em này được vài tuần sau khi không hài lòng vì One V(màn hình bị ám vàng). Cảm giác là ko có gì để phàn nàn cả. 1 khiếm khuyết nhỏ là trình duyệt web mặc định không có nút thoát(hay mình chưa tìm ra ta). Mình dùng hàng xtay chip lõi kép 1.5G đời S4 mới hơn(hình như 32nm thay vì 40nm của phiên bản chính hãng), nên có thể nói là tiết kiệm pin hơn tí so với hàng chính hãng, nhưng bình thường cũng không quá 2 ngày.

Mà anh em lưu ý khi mua em này nha. Hum qua mở máy ra vọc chơi thấy BKAV nó free 3 tháng thì cài vào. Quét thử ra 1 con virus mới ghê. Mà mình có làm gì với nó đâu mà dính virus chứ. Chưa bao giờ cắm vào máy tính. Toàn vào mấy trang web phổ biến. Không bậy bạ.

Mình cực kỳ căm thù cái câu: các thông số có thể thay đổi mà không báo trước. Vậy anh sản xuất ra 1 sản phẩm mà anh thích thay đổi kiểu gì cũng được à. Mình đụng câu này 1 lần với thằng Samsung. Khi ra cái tablet P6200 nó tổ chức họp báo ra mắt hoành tráng. Trong đó có 1 đoạn khá dài nói về chức năng làm smart remote cho các thiết bị thông minh. Thế mà khi bán ra lại không có. Khi người tiêu dùng phát hiện ra thì nó nói...I'm sorry
2 nhân là được rùi , 4 nhân để làm gì , mình xài one x nè , cũng có nhu cầu gì quá nhiều đâu
@cucthanemgai Nói 1 câu là biết lv về cpu cỡ nào rồi, vậy nên xài cpu 1GHz 1 nhận cho rồi.
@loveanyone đang định type đổi X lấy Cap ko?? thì bác vào cm r :rolleyes:
nghiast125
ĐẠI BÀNG
12 năm
thật lòng mà nói thì mình k khoái HTC nhưng cầm One S màu xanh bạc trên tay mình thấy thích thú vô cùng khi lần đầu tiên chạm vào 1 chiếc điện thoại đẹp và sang trọng đến như vậy, về tính năng và phần cứng chắc k cần phải ban nhiều
sukerhuy
ĐẠI BÀNG
12 năm
Giá này thì dù rất thích HTC nhưng thà chọn con Galaxy S3 xách tay còn hơn.
"S-Voice >< Siri"
chip S3 thì hơi chán rồi 😃
mua s3 xách tay còn hơn
Máy chạy nhanh như điện 😁
Giá điên ...
mutiniti
ĐẠI BÀNG
12 năm
Không chơi loại chip S3. Giá này thà đi mua hàng xách tay (<10T, chip S4) hoặc thêm ít mua Samsung S III.
tội gì không mua xách tay để có chip S4?! 😁:D:D
giá cứ gọi là "Căng" haha
mắc wó....ko đú đc và hài lòng với htc sen ;)
Giá LME Aluminium tầm 1,8 usd / kg. Các bác đánh giá cái vỏ nặng bai nhiêu?
Giá cao quá. One X cao cấp hơn nhiều, nếu mua hàng xách tay thì chỉ tầm 11 triệu đồng thôi.
hic thô
hic thôi... xung càng cao thì khả năng OC càng tốt xung X2 thì sẽ đỡ tốn pin hơn xung X4 rồi.. bác đừng đem Aos ra so với SYM hay WP nữa nó hoàng toàn khác nhau mà...
anh em qua đánh giá hộ cái:
http://www.tinhte.vn/threads/1346643/
giá chát quá. để tiền làm con 4S lock đẹp luôn 😁
Mẹ cái thằng htc với samsung nó xem thường ae công nghệ VN mình quá,bên nước ngoài thì đồ xịn giá ngon đem về VN nó thay đồ dỏm bán giá trên trời, chỉ có nokia là công bằng với mọi người.
HTC liên tục tung ra các sản phẩm với giá cao cấp như thế này thì thật khó để cạnh tranh với các hãng đang chiếm lĩnh thị trường như Sam Sung và Apple lắm. Tôi nghĩ HTC nên dồn sự tập trung vào một sản phẩm thật sự cao cấp nào đó như One X để sản phẩm thật sự hoàn hảo đối với người dùng thì sẽ thắng lớn.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019