Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

HTC One X ( copy ) giống 100% từ Trung Quốc...

kuDol96
14/7/2012 10:49Phản hồi: 121
121 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

kien22
TÍCH CỰC
12 năm
Sao không để song song hai máy cho ae so sánh
nokin
CAO CẤP
12 năm
Làm cái ốp Rock xịn vào thì bác Lê Duẩn cũng k biết đâu là hàng chuẩn !
@nokin Bác nói chuẩn như lê duẩn. Mà để không có dòng beat audio cho ngầu

Sent from my LG-P500 using Tinhte.vn
có one S nhái rồi bạn ạ, trông đẹp hơn cái này
xtmg1
CAO CẤP
12 năm
máy này mà up rom cook thì k còn chữ tàu nữa,lúc đó dễ đem đi lừa người ta hơn,hjhj
Hàng Tàu bá đạo thật, Theo như miêu tả của bác chủ thì tính ra 3tr5 mà xài con này ngon đấy chứ, nhất là chị em phụ nữ, ng già dùng đt đúng nghĩa của 1 cái đt😁
weixiao
TÍCH CỰC
12 năm
Bác cứ bảo màn đẹp so với X xịn
thế độ phân giải là bao nhiêu ?
Ôi lạy chúa , ông xếp mới đi sin về mua một con hok biết có phải hàng copy hok nửa 😕

Sent from my P76TI using Tinhte.vn
😁 mua con này về chờ cơ hội ra cửa hàng tráo hàng thật rồi chuồn nhỉ
@zeus8410 Omg có thật làm được hok bác , hay là máu mủi chảy tùm lum chạy hok kịp thở đây :D:D:D:D
Sent from my P76TI using Tinhte.vn
Vào tiệm mà chưa tính tiền mà cầm máy trong đó ra ngoài thì có báo động rồi... Có mã chống ăn cắp mà 😆 ...
Ai muốn thử qua mình cho mượn máy đi vào store nào thử xem sao rồi kể cho ae nghe 😁
Lỗ này nọ y chang hết bạn... Chỉ có khay sim là hơi khác thui
nhìn giống thật,nhưng chắc chắn 1 điều là không thể chụp liên tục 4 ảnh/s rồi. với lại mở quadrant lên xem coi nó chạy chip gì là biết ngay ấy mà
@duytrum444 với những người chưa cầm one x bao giờ mà chỉ mới được nhìn thì lầm chắc, mình có bạn xài one x, cũng cầm qua chơi sơ sơ mà nhìn hình chủ thớt chụp thì thấy chả khác gì...
chắc chắn là chip MKT giống mấy em HK phân rồi😁,độ phân giải màn chắc như em rè vố nổi tiếng ấy là cùng:D, liệu bên trong có dán băng dính đen k nhỉ:rolleyes:
anhkiller
ĐẠI BÀNG
12 năm
Nhìn cái logo sau lưng là biết nhái rồi.không giống!
Tiền nào của đó thôi mà. Hàng copy thì tuổi thọ pin với máy không lâu được đâu. Giống đến vậy thì ai không biết lại bị bọn mất dạy lừa cho xem :-<
Samsung Galaxy SIII,One S,One X,LG LTE.... TQ nhái nhanh thật,
Theo mình biết thì... Nếu sx 1 máy nào đó ra thì sau 15 ngày là sẽ có hàng nhái của TQ ra đời... Hoặc là sẽ có hàng độn trong máy...

TQ thì tụi nó đủ trò hết... Bán cái gì ra nó cũng lăng tăng lụm vài ba món trong máy ra để bán máy rẻ hơn Store
Em này vớ vỉn là nguyên mẫu của HK phone các bác nhỉ?
trên Thaihadigital cũng có hàng này. nhưng hình mặt sau ko có chữ HTC.

Thread cho hỏi Camera của nó 8 MP chụp có ra gì ko. Đèn flash có chụp đc trong tối ko nhỉ 😁
À màn hình là qHD nha 540x960 (thông tin từ thaihadigital )
con one x xịn dùng microSim. Con này dùng sim gì thế bạn.
Mà hình như nắp lưng nó mở ra đc hay sao ấy nhỉ
@hoangphong Con này xài micro sim luôn ... Mà khay sim nó làm bằng nhựa.. Dày hơn chính hãng xíu...

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019