Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

HTC One X và EVO 4G LTE bị hải quan Mỹ hoãn nhập vì nghi vi phạm bằng sáng chế của Apple

Duy Luân
16/5/2012 10:18Phản hồi: 163
163 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Với Apple, khi đã là bá chủ thì bạn có thể hoành hành kiểu gì cũng đc. Xin chia buồn cùng bạn HTC 😃
1 mình chấp hết , để xem sao
HTC mệt rồi đây . Mà ở Mỹ cũng hay , trước khi nhập cũng nghiên cứu là nhập cái gì. còn ở Vn nhập chất độc vô vẫn vô tư :|
lại tung chiêu lưu kho mấy tháng rồi nó tung ip mới ra cho kip đây mà ép bồ thời trước có kiện nhìu thế đâu .Dạo này bí đường sáng tạo nên đi kiện kiếm tiền àh
các bạn nên nhớ HTC là của đài loan ....mà đài loan lại thuộc trung quốc mà,,,,trung quốc lâu nay ra sức bảo vệ các công ty của mình,,,điển hình như
Công ty TQ táo bạo kiện "iPad" lên tòa án Mỹ

và mỹ cũng không thể đứng ngồi không yên nên cũng thể công ty nước mình bị ăn hiếp lại được nên,,,,,,,,,,,,,,,
HTC One X và EVO 4G LTE bị hải quan Mỹ hoãn nhập vì nghi vi phạm bằng sáng chế của Apple...........
@zeus8410 😆) nó kêu we won, xong lại còn hỏi câu were we even in vn war? nữa chứ. 😃)) chúng nó còn koh biết là mĩ có tham chiến ở vn hay koh?!
hp1503
ĐẠI BÀNG
12 năm
@Nhật Anh champion qua cái clip này thấy bọn Mĩ cũng ko có gì thông minh lắm, chúng nó trả lời toàn vớ vẩn
@hp1503 😁 ko nói thế được bạn à, người mỹ thực dụng nên chỉ cần biết những gì đem lại lợi ích chính cho mình thôi. Ko cần phải biết nhiều thứ để ko làm gì. Nếu nó ko thông minh thì nước mỹ đã ko như hôm nay
kid1810
ĐẠI BÀNG
12 năm
@zeus8410 Rất thích clip của bạn zeus vì bạn xoáy rất đã 😃 Mình tiếp xúc với bọn nó nhiều chỉ nghĩ bọn nó ngu vừa vừa thôi, ai ngờ lại ngu dữ vậy 😃
V2TV2T
TÍCH CỰC
12 năm
đúng là ép-người ta quá đáng
99v9.9999
TÍCH CỰC
12 năm
không biết s3 có dính dáng gì ko nhỉ ?
không bán được hàng bên hoa kỳ ,,,,HTC cứ nhập sang bên việt nam bán tháo cho anh em dùng tạm thay mấy em cục gạch của nokia cụng được
Lại là Apple :-< ăn không được phá cho hôi đây mà
hoadaohemo
ĐẠI BÀNG
12 năm
ối trời lại vấn đề muôn thủa của mấy ông. ông nào cũng vỗ ngực ta VIP
haismit
ĐẠI BÀNG
12 năm
apple tào lao bí đao
B.O.Y
TÍCH CỰC
12 năm
lại là thằng táo thối :mad:
ẹc, lại Apple, thôi, cần gì Mỹ, về VN bán cho a/e Tinhte nè. 😁
Ko nhập vào qua đường chính ngạch ta đi đường xách tay. 2 siêu phẩm này theo mình thấy rất đẹp và được ưa chuộng. Chỉ là sẽ ko phân phối chính hãng qua nhà mạng nên cũng có nhiều bất tiện thật.
lại vi pham bản quyền
bao giờ mới được cấm ở việtNam như kiểu vi phạm sáng chế này nhỷ? ếp pồ có gì ghê ghớm đợi Việt Nam sắp có thương hiệu Quýt Vàng orange Juice Mobile rồi đấy hehe
bây giờ để khỏi bị kiện SamSung or HTC cứ chi nhiều tiền ra mua proview xem táo có dám kiện không
thế VN có bị ảnh hưởng gì ko ta...tiếc quá one x phải dừng chân trước ngưỡng cửa của apple!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019