HTC One X và EVO 4G LTE bị hải quan Mỹ hoãn nhập vì nghi vi phạm bằng sáng chế của Apple

Duy Luân
16/5/2012 10:18Phản hồi: 163
163 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Apple bá đạo qá rồi đấy :rolleyes:
chưa j đã đổ hết cho apple 😃 đọc kĩ bài đi xem nào! đây là cục hải quan hoa kỳ làm việc với HTC mà o_O thương trường là chiến trường mà 😁 ko cẩn thận là chết thôi. chính apple cg đang bị bọn khựa bựa chơi cho bầm mặt bầm mày vì cái thương hiệu ipad kìa 😕
mrlink
TÍCH CỰC
12 năm
bà apple lắm chiện thật =))
Có cố gắng nhưng không được máy mắn 😁
apple độc bá quá o_O
xmen533
TÍCH CỰC
12 năm
Ông anh mình cũng mới nói về vụ này xong, lên tinhte thấy ngay bài này
theo lời ông ý thì nếu không mua được thì sẽ quay sang ios chứ chưa bao giờ nghĩ đến wp, bạn bè ông ý bên đó cũng vậy :eek:
@xmen533 WP bị hắt hủi ghê nhỉ!
Mình lại thích mấy cái live tittle, nó nhảy nhảy nhìn ngộ ghê, thấy hay hay.
Giao diện Android thì đẹp thật nhưng nó giống màn hình máy tính nên mình xài riết lại ko thích.
Ngoài cái đó ra thì mình thừa nhận WP còn nhiều cái cần hoàn thiện. Theo mình hiện tại Android xài vẫn thích hơn WP. WP là của tương lai thôi. WP8 hi vọng sẽ cải thiện, chứ kiểu này thể nào cũng chết!
mang về việt nam bán sale mạnh đi :p
@linhshađọa oẹ,one x có 2 nhân thôi bác ạ.về việt nam bán tầm 10tr là tốt.còn con evo 4g thì tịt.dùng cdma.
@hpnv_a2 evo 4g+ là gsm đó em 😁 10tr vs e nghe đơn giản nhỉ 😆
android từ 2 nhân là xài ngon rồi mà , ram 1g vs màn cứ to hơn 4 inh là thích rồi
@linhshađọa oh no no đây là evo 4g lte mà anh,phân phối bởi sprint dùng cdma:D.cả 2 cái one x của at&t với evo 4g lte cấu hình như nhau!!qủa này thi cấp 3 được trường ngon là có ngay:D.em đi học đây😔.
@hpnv_a2 uh , anh đọc cũng ko hết :D hì , chúc chú thi được vào trường như ý nhé :D
@linhshađọa cảm ơn anh nhé.:D
apple chơi nhục quá đi, thấy sản phẩm ng ta bán chạy, hay hơn sản ppham63 của mình nên muốn hãm lại ấy mà, nhưng bây giờ muộn rồi apple ơi, lượng máy htc chuẩn bị nhập vào mỹ rất lớn nên khi chính thức bị nhập khẩu thì máy nhiều rồi, chẳng ai nhập thêm vào nữa đâu
hien80
ĐẠI BÀNG
12 năm
bán cho mỹ ko đc thì bán rẻ cho vn đê 😁
apple chơi nhục quá đi, thấy sản phẩm ng ta bán chạy, hay hơn sản ppham63 của mình nên muốn hãm lại ấy mà, nhưng bây giờ muộn rồi apple ơi, lượng máy htc chuẩn bị nhập vào mỹ rất lớn nên khi chính thức bị nhập khẩu thì máy nhiều rồi, chẳng ai nhập thêm vào nữa đâu
@michaelmanhhung nếu bạn đứng trong hoàn cảnh là giám đốc kinh doanh của Apple đi rùi sẽ hiểu, thương trường như chiến trường... chẳng lẻ nó dính bằng sáng chế của mình mà mình làm ngơ à . dính bằng sáng chế đã được đăng ký bản quyền thi ko khác gì ăn cắp đâu bạn à ^^
tuankts2
TÍCH CỰC
12 năm
bị ém hàng rồi mang về vn xã hàng giảm giá đê !
Re0
CAO CẤP
12 năm
có chuyện này à .
tungfnv
ĐẠI BÀNG
12 năm
Tuy không được nhập vào Mỹ thì giá ở Việt Nam sẽ rẻ nhưng không mấy vui mừng được vì điều đó sẽ ảnh hưởng đến HTC. HTC mà bị ảnh hưởng thì lấy đâu ra nhiều sản phẩm tốt hơn trong tương lại chứ.
Sao nó không cấm, kiện Sony nhỉ? Toàn thấy kiện SS với HTC 😁
TuanHung1
TÍCH CỰC
12 năm
Theo bài viết thì có lẻ ap ko ghét htc nhưng muôn xỏ lảo già google
..... thật ra là fan của cả htc và apple.... nên thui .... cầu chúc cả hai thành công
Hết apple vs samsung giờ lại đến htc ăn thêm vố đau,hjx
yeah One X đâm ra hàng hiếm ... giá lên cao rùi 😔
@ronaldo_hoang chịu thua chú
tụi nó kiện nhau hay làm gì có sao đâu . mấy bạn rãnh wa lên đây chữi nhau 😆
Cái tội bọn Trung chơi Apple thì bây h Mỹ nó hỗ trợ trả đũa hé hé

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119