Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

HTC sẽ giới thiệu ít nhất 3 điện thoại WP8 vào tuần thứ 3 của tháng 9?

Blaze1st
9/8/2012 7:26Phản hồi: 199
199 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Ấn tượng kết nối, nhưng khi nào mới lên đến, dùng biện pháp trừ hao

Nhìn thấy kiểu dáng HTC là ko thix rồi, Từ cái nhỏ đến cái lớn, nhìn từ xa là biết hắn.
Chỉ tội cho XPERIA chẳng thấy lõi đâu hết, trong khi người ta lõi đầy nhóc
http://www.tinhte.vn/threads/1204810/
@nampd
CAO CẤP
12 năm
chà ghê nhỉ 😁
Có tiền, thích thì mua thôi...miễn là WP là Ok rồi! Hãng nào cũng được!
Thanhnam™
ĐẠI BÀNG
12 năm
mình chỉ cần 4.8" HD, dualcore MSM8960T 1.7Ghz, Ram 2GB, 12Mpx, 1080p, HSPA 21Mbps, bộ nhớ trong 16GB, SD 32GB. Cơ bản là vậy đã 😁
Nokia lumia 710 ma duoc len wp8 thi da biet may
rongnonglam
ĐẠI BÀNG
12 năm
HTC mà cải thiện chụp ảnh + win phone 8 thì vô đối.kiểu dáng tuyệt vời, miễn bình luận..
kfat86
TÍCH CỰC
12 năm
không biết wp8 có hỗ trợ tiếng việt không nhỉ?
Nokia: wp8+pureview=@@. Cấu hình loi kép s4 pro thôi cũng đủ đánh bại mấy con này
tungbt299
ĐẠI BÀNG
12 năm
WP8 ngày càng lớn mạnh.
nokia ngày xưa bảo đa nhân chỉ tổ tốn pin bây giờ cũng phải xách dép mà chạy theo thôi...😆
Năm nay hết tiền shopping rồi, thôi đợi năm sau vậy
HTC mấ nào cũng giống máy nào, không có cải tiến gì hết, hình như chỉ phát triển phần mền còn hình thức thì như nhau.. nản
window mobile em kg quen
vitxiem02
TÍCH CỰC
12 năm
HTC định chuyển hướng sang WP 8 chăng?
chay theo cong nghe thj bao gjo moj theo dc!thuj thj dung loaj nhang nhang day du tien jck la ok roj
mình nghĩ HTC đang đuối dần vì cái dáng bên ngoài của smartphone, rất ít thay đổi, mà ko thay đổi thì chỉ có lụi tàn thôi.
THeo mình thấy trong cuộc cạnh tranh này thì HTC là yếu thế nhất. IP thì theo iOS ko nói làm j, SS thì toàn lực theo android lâu lâu ra WP nhưng cấu hình ko đc như cấu hình đt android, Nô thì chọn WP. HTC hình như ko mún bỏ qua món mồi béo bở WP nên cùng 1 lúc đeo 2 cái gông vào. Nô cũng đeo gông mà cái nặng cái nhẹ. HTC toàn đeo gông nặng nên chắc sản phẩm ko đc đặc sắc.
Theo tôi thấy chính Nô đã đem lại sự chú ý của WP đến mọi người qua dòng Lumia, thì chính Nô sẽ tạo ra đc sieu phẩm WP. Nô hay đem tới bất ngờ mà (pure view là 1 ví dụ ;))
tuanbode
TÍCH CỰC
12 năm
Không biết cái HSPA+ 42Mbps dùng ở Việt nam có tác dụng không? 3g ở mình lởm quá!
chắc toàn hàng cao cấp, rớ ko nỗi rồi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019